• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Real Soccer 2009 - Game 3D đá bóng đầu tiên cho iphone !!!

NguyenThanhLuan

Real Soccer 2009

Game đá bóng 3D trên iphone rất hấp dẫn của GameLoft đã qua" xử lý" các bạn down về nha :))

DOWNLOAD NOW

Tạm thời có link Rapi ! Mình sẽ tìm link khác dễ down hơn :D

Up lên Host khác cho các Bạn không Down được trên Rapid!:)
Mã:
http://www.123viet.net/pdaviet/xuantruong/iPhone/Real Soccer 2009 v1.0.3.rar

[FONT="Times New Roman"][SIZE="4"][CENTER]Với User & Pass tải: [B][COLOR="Silver"]PDAVIET[/SIZE][/FONT][/CENTER][/COLOR][/B]

Last edited by a moderator:

vtp9x

Ha..a hôm nay rãnh quá nên ngày của game hay sao đó :p. còn 2 game mới nữa định up :-?

NguyenThanhLuan

"Thuốc" hư rồi!

Hư đâu nhẫy ! Bạn thử lại coi ! Keke, chơi game này đã quá .. có cả chơi " Pờ ri mơ ship' " với cả "Liga"... ! kekee .. Nên chọn được được đội bóng thân ui ! Mu nữa :))

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Real Soccer 2009 v1.0.3 - Đá banh 3D HOT!

Chật lượng khỏi chê , chơi đi thì biết :D , trang chủ : www.gameloft.com

Những đặc tính :
+ Thực hiện những nhiều sự chuyển động trong bóng đá một cách đáng kinh ngạc >:) và dễ dàng với màn hình cảm ứng.
+ Bao gồm 198 đội bóng và 6 liên đoàn với tên của cầu thủ thực sự nhờ vào FIFPRO ( Viết tắt của The Fédération Internationale Des Associations de Footballeurs Professionels , FIFPro là tổ chức toàn cầu tiêu biểu cho mọi cầu thủ chuyên nghiệp.)
+ Là game bóng đá trên iPhone có đồ họa 3D tốt nhất thời điểm hiện tại.
+ Dí tay lên màn hình và di chuyển để đi bóng kĩ thuật , tay càng ngoáy đi bóng càng ngầu :D
+ Trải qua trọn vẹn bầu không khí căng thẳng , nghẹt thở của 6 sân vận động lớn nhất thế giới tại : Milan, Manchester, và Madrid .

Xem thêm tại : http://www.youtube.com/watch?v=QtOXLz4qz70

Bác nào có Acc iTunes thì cài theo link này nhé : http://phobos.apple.com/WebObjects/MZStore.woa/wa/viewSoftware?id=289728309&mt=8 , giá 9,99$ .

Bác nào không có Acc thì dowload cái này về mà cài (64,772mb) , vì dung lượng file IPA này hơi cao nên mình lấy tạm của các bác China :D .

Chỉnh sửa cuối:

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
A quên , cái này lẽ ra phải ghi là dí tay lên màn hình và di chuyển để đi bóng kĩ thuật , tay càng ngoáy đi bóng càng ngầu :D

hasitinh

trời sao hồn nhiên dữ vây nè!!!! chính xắc là phải ngoay wa ngoáy lạii cho đở giống thằng khuìng ,nhiều người không biết đến ip thì thấy người ta chơi game bằng ip cứ nghiêng ngã rôi có nhưng hành đông (chỉ chỏ:))) mình đã gặp trườnh hợp này nhiêu rồi nhưng chưa ai chảy lại nhình mà toàn nói thâm trong miêng câu gì đó :-/

kojirovn

Đang để tạm con máy nhà ông anh, xài con máy bàn P4 cổ nên dùng chán quá...potay pochan mấy hôm nay luôn. Mang sang lấy về cài game này ngay mới được.

rancon

Có bác nào biết cách cho thằng cầu thủ của mình chạy nhanh không? cầm được bóng mà chạy chậm rì bị tụi nó cướp bóng hoài, chán quá. và cách nào để giữ bóng. mỗi khi bóng chạy gần ra biên, chạy theo lấy bóng là thế nào cũng sút bóng ra ngoài. không biết làm sao nữa?????????/:p

bsnobita

hehe,đơn giản thôi,pác cứ nhấp nhấp nút tới hay bất kì nút nào theo hướng bạn muốn chạy là chạy nhanh rồi.bản này shoot khủng khiếp quá!chúc vui.có kĩ thuật gì thì chia sẽ với ae.thân

inderstaker

mediafire là host ổn định nhất để upload hiện nay đó bạn . :D up lên dùm mình nha mấy cái link này cùi pắp quá :)

NguyenHuuTrong

Do hàng lậu nên Mediafire khắc khe lém ! up lên đó link sống ko lâu đâu ! link rapidshare trên nhờ em ;;)này xem !