• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Real Soccer 2009 - Game 3D đá bóng đầu tiên cho iphone !!!

HoaCK

thank bạn nhiều nhưng link của bạn mình cũng vào lấy không được nữa nó cứ báo vậy hoài:
You are already downloading a file from IP-address 203.162.3.157. To download another file you have to wait until current download process is finished.

cứ y hệt như trong rapid vậy mình nghĩ là tại lỗi của đường link mình quá. mà ngộ nghe mấy game khác mình down binh thường duy nhất chỉ có game này không down được gì cả tức quá sở thích của mình lại là bóng đá nữa chứ. không down được game này quả là uổng phí cả nửa cuộc đời:(:)(:)(:)(:)(:)((

Nếu bạn đang sử dụng internet của cơ quan thì chịu (có thể họ đặt firewall hay gì gì đó). Nếu đang dùng ADSL ở nhà thì bạn tắt Modem đi rồi bật lại xem có được không?

Nếu vẫn không được thì gọi lên hỏi bọn cung cấp mạng ấy=))

daicaphuong

ay da mình tức ở chổ là trên mediafire mình down được, trang của bạn cũng có 1 số link mình down về được nữa, còn rapid cũng 1 số link mình down về được nhưng chỉ có duy nhất link này không down được. mình đang sử dung internet cơ quan:O:O

mylove1431

Không biết tại sao mình copy file .app vào application rồi set lại permission và reboot nhưng app kg hiện lên screen là sao vậy ta :(

mylove1431

nói chung vào itune cài vi vu kg gì cả, file ipa download về cài ok luôn ! Chỉ có nguyên file .app cài vào là kg hiện trên screen ! Mình thử set permission 0775 rồi 0777 sau đó restart vẫn kg thấy tức qué huhuhu

duongpham

nói chung vào itune cài vi vu kg gì cả, file ipa download về cài ok luôn ! Chỉ có nguyên file .app cài vào là kg hiện trên screen ! Mình thử set permission 0775 rồi 0777 sau đó restart vẫn kg thấy tức qué huhuhu
Chép app vào và set 777, sau đó restart thì sẽ có icon. Tuy nhiên click vào thì hiện ra 1 tý rùi thoát ra màn hình chính. Đang down .ipa về thử cài bằng itune nếu ok sẽ báo cáo sau.

minhdang6110

Sau khi set đầy đủ mà ko thấy icon thì -> Vào Cydia install 1 app bất kỳ, xong thoát ra sẽ có icon hiện ra ngay thôi.;;)

mylove1431

Bây giờ thấy icon rồi nhưng click vào là văng ra kg báo lỗi gì hết ! Mình đã thử restart máy nhưng vẫn bị văng ! Chép file mobile installation luôn rồi ! Bó chiếu luôn ! Ai có file .ipa kg? có cho mình xin vậy

NguyenHuuTrong

Bây giờ thấy icon rồi nhưng click vào là văng ra kg báo lỗi gì hết ! Mình đã thử restart máy nhưng vẫn bị văng ! Chép file mobile installation luôn rồi ! Bó chiếu luôn ! Ai có file .ipa kg? có cho mình xin vậy

Game này dạng IPA mà bạn :D ! khi down về nó ra file zip thì đổi thành ipa nhé !

shenglong

Đổi nguyên cả file zip dó luôn hả. Tôi giải nén ra nhung có nhiều file lắm không biết file nào để đổi thành duôi ipa cả. Nhờ anh hướng dẩn chi tiết hơn. Thanks

minhdang6110

Ai bảo bạn giải nén ra làm gì cho mệt rồi than, hìhì! Đổi nguyên file .zip đó là đc bạn nhé.
Chúc vui vẻ!

cuadong82

mấy game của game loft anh em chịu khó vào pcsuite search và load thẳng về chơi thoải mái mà ko cần thuốc thang j hết vì đã được thuốc sẵn rồi RS này cũng vậy .Trong đó có cực kỳ nhiều game hay ho có ifishing ko chơi thì thôi chơi là nghiện hay hơn cái fishing của nokia .. và phần mềm hay ho vd rubooks , docs ..v..v anh em có thể tham khảo cái pcsuite tiếng Anh ở http://iphone.handheld.com.vn/?p=154 nhớ up lên 2.0.0.71 cài game à phần mềm cực kỳ đơn giản và tiện lợi

detucaibang

Anh em nào có link down game Real Soccer 2009 tốt hơn rapid hoặc những link ở trên up lại cho mọi người tí. Mình down từ 2 links trên 1 tuần rồi mà cứ đến khoảng 60-70 là die.

Ai có lòng tốt úp trên Mediafire là best.

Thanks

XuanTruong

Super V.I.P
Anh em nào có link down game Real Soccer 2009 tốt hơn rapid hoặc những link ở trên up lại cho mọi người tí. Mình down từ 2 links trên 1 tuần rồi mà cứ đến khoảng 60-70 là die.
Ai có lòng tốt úp trên Mediafire là best.
Thanks

Up lên Host khác cho các Bạn không Down được trên Rapid!:) Đã Add Link vào bài đầu của chủ Topic!
Mã:
http://www.123viet.net/pdaviet/xuantruong/iPhone/Real Soccer 2009 v1.0.3.rar

[FONT="Times New Roman"][SIZE="4"][CENTER]Với User & Pass tải: [B][COLOR="Silver"]PDAVIET[/SIZE][/FONT][/CENTER][/COLOR][/B]

mrhieu

Sao mà mình Extra rồi cho vào App trong iphone bằng SHH no Wifi mà ko đc nhỉ..ai biết giúp em với