• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Real Soccer 2009 - Game 3D đá bóng đầu tiên cho iphone !!!

sonny

Hỏi cái bác à!
làm j với thuốc bác cho! cho vào đâu để uống!
down cả cái real soccer gần 70MB chưa đủ à bác? nếu không có "thuốc" đó không chơi đc nữa à???thanks:p:p:p

Up lên Host khác cho các Bạn không Down được trên Rapid!:) Đã Add Link vào bài đầu của chủ Topic!
Mã:
http://www.123viet.net/pdaviet/xuantruong/iPhone/Real Soccer 2009 v1.0.3.rar

[FONT="Times New Roman"][SIZE="4"][CENTER]Với User & Pass tải: [B][COLOR="Silver"]PDAVIET[/SIZE][/FONT][/CENTER][/COLOR][/B]

Nó ra 1 cái RSoccer09.app rồi copy vào đâu vây???:O:O

Ai bảo bạn giải nén ra làm gì cho mệt rồi than, hìhì! Đổi nguyên file .zip đó là đc bạn nhé.
Chúc vui vẻ!

mà đổi làm sao hả bạn, mình down file của Mr. Xuantruong xuống là file .rar , thử đổi sang .zip ( dùng zip để đôi chứ không phải rename ) rồi đổi sang .ipa ( dùng rename, nhưng file chẳng hề thay đổi ji, theo hình biết file đúng đuôi ipa nó sẽ mắc định khi ấn đôi vào sẽ chạy bằng Itunes nên nó sẽ chuyển đôi file này ngay cơ --> chắc là mình làm sai công đoạn j rồi:mad::)((

Last edited by a moderator:

minhdang6110

mà đổi làm sao hả bạn, mình down file của Mr. Xuantruong xuống là file .rar , thử đổi sang .zip ( dùng zip để đôi chứ không phải rename ) rồi đổi sang .ipa ( dùng rename, nhưng file chẳng hề thay đổi ji, theo hình biết file đúng đuôi ipa nó sẽ mắc định khi ấn đôi vào sẽ chạy bằng Itunes nên nó sẽ chuyển đôi file này ngay cơ --> chắc là mình làm sai công đoạn j rồi:mad::)((
Bạn download tại đây: http://www.mediafire.com/?3wym2vtiwyj rồi Sync vào bằng iTunes cho tiện và đỡ rắc rối bạn nhé bạn nhé!;;)

sonny

mình chia sẻ cái này với anh em trong phần trò chơi này nhé,
sau khi mất khoảng nửa tiếng thì mình down đc cái rsoccer09.app này (70M),
sau đó coppy em nó vào mục app,
đc khoảng 20p tự nhiên Ip màn hình trắng xóa chẳng nhìn thấy cái j
em hoảng quá, tìm cách khởi động lại nhưng vô vọng,
đang định restore lại thì may quá tắt đc Ip đi ( Home + power trong vòng 20s )
sợ quá vào WinSpc del cái folder đó ngay
chỉ là chia sẻ, bởi mình k chắc có phải do nó không?
anh em chắc không bị thế nên chẳng thấy ai phàn nàn về cái này cả

đúng là chia sẻ mới là vĩnh hằng

tam_kitty

Game này dạng IPA mà bạn ! khi down về nó ra file zip thì đổi thành ipa nhé

[cho em hỏi 1 câu hơi gà, khi mình cài bằng file IPA thì có cần thuốc gì nữa không anh, nếu có thì dow thuốc cài làm sao, link dow thuốc ở trang 1 em dow về ko đc

ThAngNgO_

Game này dạng IPA mà bạn ! khi down về nó ra file zip thì đổi thành ipa nhé

[cho em hỏi 1 câu hơi gà, khi mình cài bằng file IPA thì có cần thuốc gì nữa không anh, nếu có thì dow thuốc cài làm sao, link dow thuốc ở trang 1 em dow về ko đc

ipa bạn sync thẳng vào iphone wa itunes :D