• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone MASTER package! HOT NEW

DJT

Report Iphone Master 1.1.1

Tình hình là sau khi mình cài và vọc 1 ngày thì thấy những lỗi sau:

- Icon Calculator sai đường dẫn -> không tìm thấy file Calculator của Window
- Icon Baterry Status sai đường dẫn -> không tìm thấy file Baterry Status của Window
- Phần Phone đôi khi bị lỗi không vào Phone được
- Sau khi tắt Iphone Master trở về WM thì hay bị mất Tast Manager làm không biết còn chương trình nào đang chạy hay không?

Anh em nào còn thấy lỗi chổ nào nữa không? Chắc đây là bản Beta nên chưa hoàn thiện, chắc bản chính thức họ sẽ Fix hết thôi.

Thân !

honeydtu

Bản mới này có dùng WM6.0 được Dũng ơi, hay chỉ có 6.5 mới cài được thôi, để mình còn bit mà dùng :d

xuandung11a2

Well-Known Member
Bản mới này có dùng WM6.0 được Dũng ơi, hay chỉ có 6.5 mới cài được thôi, để mình còn bit mà dùng :d
Bản này ra đời cũng lâu rồi:),từ lúc chưa có wm6.5 cơ,cho nên nó hỗ trợ wm6.0 ,thậm chí cả wm5 nữa,chính xác là hỗ trợ cả wm5.0 cài thêm .NET CF đấy bạn ạ

Posted via Mobile Device

nam470

Mình xài Asus P735. Vậy có setup được ko vậy? Theo các bác thì hiện tại bản nào chạy ổn nhất đây?

QuangThang89

Mình xài Asus P735. Vậy có setup được ko vậy? Theo các bác thì hiện tại bản nào chạy ổn nhất đây?
Bạn test thấy bản nào ổn định thì xài ;)

bác ơi setup xong remove ko dc em xài i900 nè huhuh
Bạn vào Today\Item rồi tắt cái plugin đi rồi thử remove lại, nếu vẫn ko được thì chỉ có cách HR máy thui, thân :)

qqonline33

Bạn ơi! cho mình hỏi, máy mình la AT&T HTC 8925, mình cài cái này vào được rồi, nhưng mà mấy cái icon to quá trời, chiếm hết màn hình, mình xem trong config rồi mà kô thấy, help!

Có thể bạn cài chưa đúng với màn hình của bạn. Hoặc nếu không bạn có thể download bộ icon khác,có kích thước phù hợp hơn để thay vào các icons có sẵn.

QuanDay

bác nào có bộ icon giống i hệt iphone e chỉ cần i con thôi ạ thì post cho e xin với nhá.e dùng qvga.cỡ khoảng 48x48 ạ.

Cuongk30

Linh die

iPhone MASTER package! 1.1 (phiên bản cập nhật và fix lỗi)

* Ifonz 0.99
* S2P 0.40
* S2V 0.35
* S2U2 1.01
* IContact 0.6
* Battery Status 0.04
* ThumbCal 0.5.1
* Total Commander
* Reg Edit
* Task Manager
* Advanced Config 1.0
* Pim Backup 2.8
* All Black Theme

sshot013oe5.bmp
sshot014kd6.bmp

Nên backup các dữ liệu cần thiết và HR trước khi cài phiên bản mới để đảm bảo cho chương trình chạy tốt (theo lời tác giả nhé)

Download ở đây

iPhone MASTER package! 1.1 (phiên bản cập nhật và fix lỗi) thêm hiệu ứng chuyển hình trông Prồ hơn.
Hỗ trợ tốt hơn cho VGA. Đã test thử trên X7500. Chữ không bị cắt ngang như phiên bản trước. Anh em dùng VGA không phải lăn tăn nữa nhé.

.

.

.

Có thể sửa đường dẫn hoặc thêm, bớt Icon một cách dễ dàng.

.

Links Down bị die rùi.. cho tớ linhk khac với.. ah cho tớ xin luôn KKK với... thán

xuandung11a2

Well-Known Member
Bạn ko đọc dòng chữ này àh

Hỗ trợ tốt 2K5 và 2K6 QVGA

Thực ra Ifonz cài trên WM5 là không khả thi nếu không muốn nói là không chạy được kể cả cài .NET CF3.5 hay cao hơn nữa.Cài vào nó vẫn báo lỗi như thường.Chính mình đã test rất kĩ trên WM5.Sau vì cái vụ .NET CF mới mạnh dạn up lên WM6.1
Do vậy "nên" (đúng hơn là "phải") up máy lên WM6.X khi muốn chạy tốt cái IPz này.:)

thanh_hp

Các Mod cố nghiên cứu ra để dùng trên VGA đi. Anh em rất mong và chờ đợi.

xuandung11a2

Well-Known Member

Có bản cho VGA đấy thôi bác à,nhưng mà link die rồi.Chắc bác kia cũng hỏi vậy.
Để em tìm giúp bác nhé.
:)

VUNHATVAN

Tại sao bạn không dùng Iphonetoday đi, vừa nhẹ. dễ sử dụng . . . . Rất cool.

sau_dep

sao mình dowload về ko được bạn ơi ! vô 4share nó báo : "208.88.227.147:80->192.168.1.23:25244 Download request is dropped due to exceeding max decompress layer limit." Bạn up bên mega được ko . Thanks ! Mình đang xài Atom exec !

xuandung11a2

Well-Known Member

Có cách roài.
-Các bác download bản dành cho QVGA ở trang đầu tiên nhé (4shared),rồi cài luôn.
-Cài xong thì lại download Ifonz 1.1.2đây
Chú ý là download bản dành cho VGA nhé.Rồi cài luôn.
-Cuối cùng là...Vọc.