• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iSecretary 4.5 - Phần mềm trả lời tự động

Lesangmd

Cám ơn bác nhiều, mình đã cài xong nhưng baị báo lổi "This application requires a newer version of the Microsoft.NET Compact Framework ...", Khắc phục bằng cách nào? Cám ơn nhiều.

Dịch tạm ra là " Tiện ích này yêu cầu phải có phiên bản mới hơn của Net ComPact frame-Works để có thể chạy !
Nghĩa là bản chỉ cần vào trang chủ của Microsoft , tìm phiên bản mới nhất (3.5) của Net Compact Framework dành cho PPC , tải về và cài đặt(Vào main) là chạy được phần mềm bạn muốn thôi ! :D

Không có bạn theo link dưới mà tải về nhé :
Mã:
http://www.4shared.com/file/38426448/451e60b1/NETCFv35ppcarmv4.html?s=1

vdung1972

Soft này có cho phép số nào tự động, số nào không không ạ, như là black list đó ạ, hay là khi ta bật lên mọi số gọi đến đều tự động chạy hết ạ

rosa

Các bác cho hỏi với, cái file mình record trên máy để tự động trả lời ý, nó nằm ở đâu nhỉ? Sao tôi tìm mãi mà chẳng thấy nó đâu cả.

viethalsing

Hic, cái này không vô hiệu hóa khi mình để chế độ rung. Đang họp nó vẫn mở lên nói bô bô ..quê bà cố lun ><

-> Nhớ khi họp thì tắt nó đi.
- Khi để speaker out off thì nó trả lời bên kia nghe nhỏ hơn nhưng được cái bên kia kg nghe dc nhiều âm thanh xung quanh. Ví như đang đi mxa em út mà bxa gọi thì cũng kg ngh dc tiếng người hehe.

Nói chung soft cool lắm

thuongson

Mình biết cái soft này lâu rồi nhưng mò mãi vẫn chưa biết cách sử dụng. Mình để 5s thì trả lời tự động nhưng chỉ thấy nhấc máy lên không nói gì (đã ghi âm phần nói của mình ) và bên kia có nói nhưng không tài nào record lại được dù chỉ 1s.
Bác nào dùng rồi thì nói qua cách sử dụng nhé ! Cám ơn rất nhiều !

connguab

isecretary 4.6

Phần mềm tự động trả lời cuộc gọi bằng 1 file ghi âm đuôi Wav do bạn ghi âm trước
hoặc nó sẽ nhận cuộc gọi khi bạn bận (như hộp thư thoại).
Phiên bản cập nhật tiếp theo.

http://www.4shared.com/account/file/55275577/54faef10/iSecretary4_6.html

Chỉnh sửa cuối:

milanbaros

isecretary 4.6

Phần mềm tự động trả lời cuộc gọi bằng 1 file ghi âm đuôi Wav do bạn ghi âm trước
hoặc nó sẽ nhận cuộc gọi khi bạn bận (như hộp thư thoại).
Phiên bản cập nhật tiếp theo.

[HIDE="sgfujfgif"]http://www.4shared.com/account/file/55275577/54faef10/iSecretary4_6.html[/HIDE]
bản bạn cài là 4.5 hay 4.6 vậy sao mình cài bản 4.6 không tìm thấy phần lựa chọn ngôn ngữ nhỉ?

hannibal

Tôi dùng O2s WM2k3 đã cài NetFramework 3.5 nhưng vẫn không được, xuất hiện thông báo : không tìm thấy một file nào đó :-(

tranhai

cái nì cài vô hay bị treo máy quá,đã test thử thấy ko ổn nên ko xài,bản 4.6 có khác 4.5 nhìu ko vậy

marionnet

Thích chức năng này quá nhưng 2k3 lại không xài được. Các bro có sòt nào giống vậy dành cho 2k3 ko,chỉ mình đi,cám ơn nhìu.

marionnet

ua? 2k3 không xài được hả các bạn, buồn vậy. Co cách nào giúp mình với không?

hoadainhan70

Active Member
Có pác nào sở hữu một giộng đọc chuẩn ở đay không ghi âm tặng anh em một file audio để dùng vào việc này đi , ví dụ như là :" hiện nay tôi đang bận xin các bạn vui lòng nhắn lại cho tôi sau tiếng bíp xin cám ơn "
Tớ đã thu bừa một đoạn như thế nhưng roài khi PM này chạy nó không đọc được đoạn audio của tớ là sao vậy các anh em

atomx

Mod thông cảm nhé.
hiện đã có bản 4.6 dùng tốt với chức năng tự trả lời cuộc gọi. mình lấy đoạn hướng dẫn (link dưới ) này của dd tinh tế (sorry bác chủ topic maianhtungsten bên đó) - mod thông cảm nhé để dẽ hd cho ae dùng-tất cả vì họ nhà wm mà :

http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=33342&page=2
đoạn hd ở cuối

- mình đã dùng theo hướng dẫn này rất tốt. nhưng nó bắt buộc phải mở loa ngoài không thì không ghi âm rõ lời được - vì vậy các pác đừng băn khoăn nhiều về chuyện này. thêm một phần mềm pr nữa cho wmb.