• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ITASK :THỰC SỰ LÀ IPHONE CỦA PPC

Thanhnguyen

ITASK 0.92_5

Mất gần hết ngày CN vì cái PM này để tìm đường dẫn:-? . Thú thục nó cũng hay hay, mặc dù không hiệu dụng bằng cái Pocket Plus! các Icon ITASK 0.92_5dùng cho QVGA nên cài vào màn VGA không được nét lắm! xin hỏi các huynh cách sủ dụng cái bàn phím ( có con nhện bò ý! ) thay cho bàn phím mặc định của máy được có ko? Thank! mình dùng Exec!

ancola66

Super V.I.P
Mất gần hết ngày CN vì cái PM này để tìm đường dẫn:-? . Thú thục nó cũng hay hay, mặc dù không hiệu dụng bằng cái Pocket Plus! các Icon ITASK 0.92_5dùng cho QVGA nên cài vào màn VGA không được nét lắm! xin hỏi các huynh cách sủ dụng cái bàn phím ( có con nhện bò ý! ) thay cho bàn phím mặc định của máy được có ko? Thank! mình dùng Exec!
Cái đó la một file Flash tác giả nhúng vào nên không thể thay cho bàn phím mặc định được.:D

kaizuki

soft này hay quá,những ko hiểu tại sao,em install và khởi động , màn hình lại đen xì , PIN và CỘT SÓNG thì hiển thị oke , các Icon đen ,màn hình cũng đen là sao ạ ,em cùng WM05

ancola66

Super V.I.P
soft này hay quá,những ko hiểu tại sao,em install và khởi động , màn hình lại đen xì , PIN và CỘT SÓNG thì hiển thị oke , các Icon đen ,màn hình cũng đen là sao ạ ,em cùng WM05
Bạn chép phần mềm vào chưa đúng thư mục đó thôi
*Chép vào thư mục gốc của máy : MY DEVICE

quanhs

Các bác cho em hỏi, không có cách nào chạy phần mềm 9.02 này trên W2K sao

Last edited by a moderator:

vantuanvh

atom co chay duoc Itask 0.89 kg vay ? co chuong trinh nao nhu vay chay duoc tren atom wm6.0 thi cho em xin ne.......

dzunganhnguyen

Cho mình hỏi là làm như thế nào để tắt các chương trình sau khi chạy xong vì sau khi mình chạy một số chương trình sau đó tắt di nhưng nó vẫn còn nằm trong bộ nhớ làm máy bị treo luôn.

biliem

buồn như con chuồn chuồn, đọc xong 18 trang, cuối cùng thì wm03 ko xài đc mấy ver mới, xài O2i ko up wm đc mới đau chứ, thồi thì đành phải tiếp tục xài iphone vậy, ;-)))

ancola66

Super V.I.P
Bạn có thể hướng dẫn chi tiết được o? Mình làm màn hình toàn đen xì . Hix

Tôi hướng dẫn lại cho các bạn cách cài phần mêm này (Chủ yếu là các bạn dùng 2K3 với các phiên bản đầu )
* Trước tiên các bạn phải cài 2 phần mềm Adobe Flast 7 và MortScript 4.1
* Giải nén file nén tải về copy 3 folde itaskmort, itaskpics, itasktext và file itask.exe vào thư mục gốc của máy (My Device )như ảnh dưới đây. Sau đó chạy file itask.exe như ảnh thứ hai dưới đây là OK

nofear9109

Cho mình hỏi cái slide2unluock pro có dùng được trên windows 2003 o? Nếu o thì có phần mềm nào tương tự như vậy dùng được trên windows 2003 o? . Xin chỉ giáo

qqonline33

Cho mình hỏi cái slide2unluock pro có dùng được trên windows 2003 o? Nếu o thì có phần mềm nào tương tự như vậy dùng được trên windows 2003 o? . Xin chỉ giáo

Có phiên bản S2U dành cho wm2003 đấy bạn ah. bạn dùng chức năng "tìm kiếm" trên diễn đàn nha. Thân