• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iTunes - Thảo luận & Cập nhật các phiên bản

boss46

có ai không giúp e với nó báo lổi như vẬY làm e ko backup dc nên ko restore dc hic

nbdao

Cách khắc phục lỗi này

Mình đang dùng iPhone 3Gs bản lock FW4.0 thì giờ khi vào iTunes để syn hay back up đều không được và nó báo lỗi sau:
iTunes Could not Backup iPhone Because iPhone Disconnected
Vậy mong bạn nào chỉ giúp cách khắc phục nó
Xin cám ơn nhiều

Zenki

Super V.I.P
Mình đang dùng iPhone 3Gs bản lock FW4.0 thì giờ khi vào iTunes để syn hay back up đều không được và nó báo lỗi sau:
Xin cám ơn nhiều

Thử đổi cổng USB rồi Sync lại xem sao nhé bạn!

IPviet

Các bác cho em hỏi với!!!

Em muôn cài một bài hat em yêu thích làm nhac chuông(Với Itunes) như ở NOKIA thì làm thế nào ạ!!!
Mong các bác giúp em với!!Thankssssssss!!!

IPviet

Cảm ơn bác Zenki nhiều nhé!! ok ngay.....Bác cho em hỏi thêm là với itunes ta có thể cài ứng dụng có đuôi dạng nào ??? hay all định dạng vậy???em có phải tìm đúng ứng dụng cho FW 2.1 của em ko??em có xài được các phần mềm của FW 1.x và FW 3.x...
Em cảm ơn bác Zenki đã nhiệt tình giúp đỡ!!

nin1009

Xin cám ơn nhiều

mình cũng có lần bị như bạn,bạn có yahoo mail không nếu có bạn kết nối WIFI thiết lập hộp thư mail thành công xong kết nối với ITunes sẻ không còn lỗi này nữa

IPviet

Cảm ơn bác Zenki nhiều nhé!! ok ngay.....Bác cho em hỏi thêm là với itunes ta có thể cài ứng dụng có đuôi dạng nào ??? hay all định dạng vậy???em có phải tìm đúng ứng dụng cho FW 2.1 của em ko??em có xài được các phần mềm của FW 1.x và FW 3.x...
Em cảm ơn bác Zenki đã nhiệt tình giúp đỡ!!

Bác Zenki đâu rồi???Trả lời giùm em với.
Thanksssss!!!Bác

Mr_Tommy

Bác Zenki đâu rồi???Trả lời giùm em với.
Thanksssss!!!Bác

Đuôi ipa cho các app nhé. Nhạc chuông đuôi m4r :|. Tớ biết có thế thôi. Còn đuôi .contacts chưa biết xử lý thế nào

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

với các đuôi .contacts thì làm sao để syns vào iphone các bác. Đối với mac ấy :|

Chỉnh sửa cuối:

motoboy

1.Vao Lenh Run go:services.msc
2.hien cua so sevices ta chinh lai dong Apple mobile device thanh Star
3.tat bat lai itunes laf ok

Mình đã làm ròi, cách này của Apple. Vẫn ko đc, hay La do virus ở phần backup nhỉ?

dangthangus

Em mới được người nhà cho cái iphone cũ nhưng mà trong này cài nhiều game quá nên máy chậm, vi thế em muốn bỏ các game này vào itunes khi nào cần lấy ra chơi, có anh nào biết cách bỏ các ứng dụng vào trong itunes không chỉ em với

Lan_Truong

Em mới được người nhà cho cái iphone cũ nhưng mà trong này cài nhiều game quá nên máy chậm, vi thế em muốn bỏ các game này vào itunes khi nào cần lấy ra chơi, có anh nào biết cách bỏ các ứng dụng vào trong itunes không chỉ em với

vào cydia mà xóa cho tiên bạn. ko cần kết nối mạng đâu..
muốn xóa cái nào tìm cái đo xóa

Elnino93

Xin các bro giúp em với

Em đang dùng iphone 3g . Em muốn đồng bộ với itunes nhưng cứ đang sync thì tự nhiên em bị mất kết nối từ itunes với iphone . Không biết lỗi này là do đâu ? mong các bác chỉ giùm em cách khắc phục

AquaSta

Moderator
Em đang dùng iphone 3g . Em muốn đồng bộ với itunes nhưng cứ đang sync thì tự nhiên em bị mất kết nối từ itunes với iphone . Không biết lỗi này là do đâu ? mong các bác chỉ giùm em cách khắc phục
Đầu tiên là bạn xem cáp của bạn, hoặc cổng cắm usb có ổn định ko đã. Nếu chắc ko phải do cáp, cổng usb thì kiểm tra lại xem phần mềm, cũng có thể là do phần cứng khác ^^

iphone sau khi hackactive itunes không nhận

máy mình 4.1 bb6.15DFU hay recovery itunes đều nhận.mình retore thì máy vẫn nhận.sau khi hack active bằng redsn0w xong itune không nhận luôn.mặc dù ifunbox vẫn nhận bình thường

bạn thử khởi động lại máy tính và chuyển cổng USB khác thử xem có khắc phục dc hok! Thường thì ok :D

vipboy_9x

Moderator
máy mình 4.1 bb6.15DFU hay recovery itunes đều nhận.mình retore thì máy vẫn nhận.sau khi hack active bằng redsn0w xong itune không nhận luôn.mặc dù ifunbox vẫn nhận bình thường
Itune Không nhận hay chỉ hiện Tap Restore mà thui.