• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iTunes - Thảo luận & Cập nhật các phiên bản

ko nhận.mình xóa itune restart rùi cài lại luôn.thử hết tất cả các cổng usb.ifunbox hay tiny đều nhận chỉ có itunes là ko nhận thui
thêm 1 vụ nữa là vô ipod nó load rùi văng ra.ai biết sửa luôn cái này chỉ mình luônhihi

Chỉnh sửa cuối:
Bạn xài iTunes phiên bản bao nhiêu? Nếu dưới 10.1 thì bạn hãy up lên 10.1 mà xài! Hiện có bản 10.1.2 hay 10.2 j j đó nhưng mình chưa dám lên :p
Bạn thử xem sao nhé.Cái này mình nghi là FW của bạn bị lỗi rồi :D

nlphong75

cho mình hỏi muốn lấy mấy cái app trong itune ra pc thì làm sao?lúc trước mình delete là nó nằm trong thùng rác,bây giờ mình lên phiên bản mới,delete cái nó mất tiêu luôn,ai biết xin chỉ dùm mình nha

vipboy_9x

Moderator
cho mình hỏi muốn lấy mấy cái app trong itune ra pc thì làm sao?lúc trước mình delete là nó nằm trong thùng rác,bây giờ mình lên phiên bản mới,delete cái nó mất tiêu luôn,ai biết xin chỉ dùm mình nha
Bạn chỉ cần Vào phần Adds bạn cần lấy Apps nào ra thì cần kéo thả vào PC mà thui......

vipboy_9x

Moderator
Vào phần Adds nó nằm ở đâu mình tìm hoài k thấy
Trong itune chứ ở đâu bạn,khi bạn tải P/M vào itune hoặc add vào thì itune sẽ xuất hiện thư mục add này muốn lấy ra thì chỉ cần kéo thả ra ngoài PC....

nlphong75

mình cần game nào từ pc là mình kéo thả vô,đâu có hiện cái thư mục add như bạn nói đâu,mình chịu thua làm hoài k thấy nó hiện lên

AnhPheCT

mình cần game nào từ pc là mình kéo thả vô,đâu có hiện cái thư mục add như bạn nói đâu,mình chịu thua làm hoài k thấy nó hiện lên

Chỉ cần kéo thả file *.ipa vào đúng tab Apps trong LIBRARY, kéo thả đại sẽ có Menu cho Bạn....! Xong cắm IP vào hiện lên tên IP của Bạn click vào đấy chọn Tab Apps trên thanh menu ngang chọn Sync là xong.

iTunes cập nhật phiên bản 10.2.1Safari 5.04....Tải và đoán nhận.... để Cập nhật FW 4.3 nhé!

Mã:
http://www.apple.com/uk/itunes/download/

nlphong75

Chỉ cần kéo thả file *.ipa vào đúng tab Apps trong LIBRARY, kéo thả đại sẽ có Menu cho Bạn....! Xong cắm IP vào hiện lên tên IP của Bạn click vào đấy chọn Tab Apps trên thanh menu ngang chọn Sync là xong.
ag k fai,cái này mình hỏi là làm sao có cái thư mục add,để mình lấy game từ itune ra pc,mà mình làm theo cách chỉ dẵn ở trên mà k có

AnhPheCT

ag k fai,cái này mình hỏi là làm sao có cái thư mục add,để mình lấy game từ itune ra pc,mà mình làm theo cách chỉ dẵn ở trên mà k có

Nhấp vào Games đó thì có thư mục tải Free hay trả fí, Bạn phải cắm IP vào mới tải về được, hoặc vào 1 4rum nào đó tải file *.deb, hoặc *.ipa về chứ sao. Còn Games cài rồi trên ip thì lưu về PC .............Bạn phải hiểu cấu trúc file mới chép về PC lưu được....! Trên Apptore hình như ko cho tải về máy tính đâu mà tải và cài vào ip, it luôn.

Lumierebk

Mình cài Itunes vào máy Notebook Asus EEE PC. Nhưng lúc vào không thể nào vào được Itunes store. Nó báo: "iTunes could connect to the iTunes Store. The network connection time out." Máy mình chắc chắn vào mạng rồi. Mạng ở nhà thì chắc chắn vào được iTunes Store vì mình đã dùng máy để bàn test thử. Có ai giúp đỡ mình vào được Itunes Store từ máy notebook được không....? Thank trước nhé

HTC_VUTHANH

Moderator
[UPDATE]itunes 10.4

http://www.apple.com/itunes/download/

haidaicayk

Cho mình hỏi sao trong Itunes 10 không thấy tab Ringtones đâu hết?? Mình muốn tạo Ringtone bằng Itunes mà không được!! Thanks

happytoon

cho e hỏi là máy ip4 FW 4.3.3 thì xài bản nào ổn vậy??vì mới mua máy ah nên gà wa...^^...và cách cài app và nhạc phim thì làm sao ạ??

bunrieucua

Dùng iP lâu rùi mà hùi nào giờ toàn bên symbian.
Nay qua bên này đọc chả hiểu gì hết:(
Có pro nào của PDA mình ở Hải Phòng thì cho mình số ĐT với.
Có gì mình liên lạc nhờ giúp đỡ all about iP^^!

phongdo_ngaymot

mới mua con iphone 4 , hic ko hiể itunes là gì nên phải vào nhờ PDA mới biết nó như cái gì đó bên NOKIA để kết nối PC với Đ

HTC_VUTHANH

Moderator
mới mua con iphone 4 , hic ko hiể itunes là gì nên phải vào nhờ PDA mới biết nó như cái gì đó bên NOKIA để kết nối PC với Đ
Itune là phần mềm kết nối pc với ip.itune dùng để cài app,nhạc,film...và truy nhập vào trang chủ apple