• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jamdat Worms World Party - GAME PPC TUYỆT

horkbajir

file cab bác copy thẳng vào máy rồi dùng Explorer của PPC để chạy là được mà

mailee

game hay quá, nhìn thèm lắm, nhưng đành :-?? nhìn thôi vì ....chưa đủ điều kiện để down trong DS :((
bác nào thương tình, post giùm link khác với :(( :(( :((

rosebeast

hix,sao mấy cái link die hết thế nhỉ.chẳng có link nào down dc cả.mấy bác cho xin cái link khác đi.thank mấy bác nhiều=D>

K

keys_keeperr

Guest
Mình có game này đấy nhưng ko biết upload kiểu gì.

cungtienkien

Theo tôi nên chơi bản 1.0.4 hơn nhưng cái chính là bản này không cho dùng free,nếu ai biết key thì up lên với nhé.

misstele

Hix hix thích trò này lâu lắm rồi nhưng đành ngậm ngùi nhìn người khác bàn tán thôi vì chưa đủ điều kiện để down. Ai có thể giúp những newbie như mình ko vậy.

JAMDAT WORMS WORLD PARTY V1.0.4 (FULL)

Game vượt chướng ngại vật của chú sâu, phiên bản full, file exe caì đặt nhé các bạn!Link die thì nhắn tin cho NguyenHoangLan fix link :D

Chỉnh sửa cuối:

rosebeast

hix,các bác có cách nào chỉnh nút di chuyển hok.nút di chuyển trên máy mình nó bị hư nên mấy con sâu nó cứ đứng yên 1 chỗ a`:(:)(:)((

hungfv

Tớ cũng vậy, xài diamond nên đành phải từ bỏ, ngày xưa bắn liên tục :(

tungnq

Có thể gán phím bắn , nhảy được mà các bác. trong option co thể chỉnh được