• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JAVAkiller_v1.5 Pm nhân bản+cr4ck+thay đổi độ phân giải cho các ud Java!

hihoha

Well-Known Member
***JAVAkiller_v1.5***

Phần mềm này cũng có lâu lâu nhưng giờ mình mới có thời gian vọc kỹ và việt hóa hoàn chỉnh.
Phải công nhận đây là một pm cực hay:\-/
Bạn có thể tạo ra vô số các ud Java cùng tồn tại,Cr4ck chúng và thậm chí conver từ v3,v5 xuống v2 bằng cách thay đổi độ phân giải của màn hình:D

Sơ lược về các tùy chọn:​

+Nhân bản: Mục này giúp bạn tạo ra ứng dụng java chạy song song cùng tồn tại với tên tùy chọn.
+Từ thư mục: Giúp bạn nhân bản cùng lúc các trò chơi ud java được đặt trong cùng một thư mục.
+Nhái: Bạn có thể tạo ra cùng lúc vô số (tùy chọn) các ud java giống nhau và đặc biệt tất cả chúng đều có thể đồng tồn tại khi cài đặt.
+Thay đổi: Dùng để thay đổi độ phân giải các ud java sao cho phù hợp với máy của bạn (cái này để conver trò chơi từ 320*240,240*320....xuống 176*208 thì quá tuyệt):D
+CMC 1: Mục Cr4ck được nối tiếp từ phiên bản 1.0 giúp xóa các truy vấn SMS.
+CMC 2: Mục Cr4ck của phiên bản 1.5,tốt hơn, ít lỗi hơn,cải thiện Cr4ck rõ rệt (Mà theo tác giả quảng cáo là chỉ có 2 trò chơi là chưa thể CR):-?

P/s:Vì nhiều lí do xác suất thành công không phải lúc nào cũng đạt 100%

leminhhai111

Hihoha ah đầu tiên là you cho mình gửi lời chúc sức khỏe you cùng gia đình you . Năm mới cho mình gửi lời chúc tới you cùng anh em PDAVIET & gia đình bạn bè người thân có một năm mới gặp được nhiều thuận lợi trong công việc làm ăn cũng như trong việc học hành . Sức khỏe thì dồi dào để có sức và nhiệt huyết chia sẽ nhiều ứng dụng phần mềm hay cho anh em nửa
. Xin chúc Hihoha cùng anh em PDAVIET cùng gia đình người Thân một năm mới AN KHANH VÀ THỊNH VƯỢNG. VẠN SỰ NHƯ Y SỨC KHỎE DỒI DÀO. TIỀN VÀO NHƯ NƯỚC LŨ
Diễn đàn PDAVIET ngày càng có được nhiều thành viên tích cực tràn đầy nhiệt huyết và thân thiện với mọi người . Diễn đàn ngày càng phát triển lớn mạnh bền vững
P/S you cho mình hỏi thăm ứng dụng trên có thể cr@ck nhửng ứng dụng jawa dạng như thế này kg vậy you

Download http://gallery.mobile9.com/f/1181775/?view=download

Chỉnh sửa cuối:

hihoha

Well-Known Member
Hihoha ah đầu tiên là you cho mình gửi lời chúc sức khỏe you cùng gia đình you . Năm mới cho mình gửi lời chúc tới you cùng anh em PDAVIET & gia đình bạn bè người thân có một năm mới gặp được nhiều thuận lợi trong công việc làm ăn cũng như trong việc học hành . Sức khỏe thì dồi dào để có sức và nhiệt huyết chia sẽ nhiều ứng dụng phần mềm hay cho anh em nửa
. Xin chúc Hihoha cùng anh em PDAVIET cùng gia đình người Thân một năm mới AN KHANH VÀ THỊNH VƯỢNG. VẠN SỰ NHƯ Y SỨC KHỎE DỒI DÀO. TIỀN VÀO NHƯ NƯỚC LŨ
Diễn đàn PDAVIET ngày càng có được nhiều thành viên tích cực tràn đầy nhiệt huyết và thân thiện với mọi người . Diễn đàn ngày càng phát triển lớn mạnh bền vững
P/S you cho mình hỏi thăm ứng dụng trên có thể cr@ck nhửng ứng dụng jawa dạng như thế này kg vậy you

Download http://gallery.mobile9.com/f/1181775/?view=download

Cám ơn bạn vì những lời chúc tốt đẹp,mình cũng xin chúc bạn và gia đình năm mới an khang thịnh vượng,sức khỏe dồi dào và gặp nhiều may mắn.:D
Về pm này theo những gì mình đọc thấy thì khả năng CR của nó khá tốt nhưng quả thực là chưa kiểm chứng đc xác suất thành công có cao ko:DX_X
Để biết chính xác chỉ có cách thử thui.Bạn nên cài đặt và dùng thử khá đơn giản thôi mà:D

leminhhai111

Tiếc quá Hihoha ơi mình mới test thử xong kg cr@k dc kg biết NTDũng đã cr@k ứng dụng đó bằng cách nào nửa cái đó NTD đã cr@k nó rồi

kikoo350

Sao cái này mình cài lên 6681 bị lỗi vậy?Cài xong vào nó hiện lên màng hình trắng bốc roài out àk không vào đc hix

anhcoj

Hihoha nhà ta khai đao sớm nhỉ!!!ưd thật tuyệt Hihoha àh. Onl đt thanks sau nhé.

leminhhai111

Hihoha chừng nào bạn rãnh bạn có thể coi dùm mình cái này có phải đã dc cr@k bằng u,dụng cũa bạn giới thiệu kg vậy? Sao mình làm hoài mà kg dc bạn có thể coi giúp dùm mình với ne cám ơn Hihoha trc né bản gốc thì hôm qua mình đã đưa còn đây là bản NTD làm thịt nè kg biết chú ấy dùng udụng nào mần thịt nửa hay wá http://www.4shared.com/file/132129912/eede0634/Tang_Ram_330.html

hihoha

Well-Known Member
Hihoha chừng nào bạn rãnh bạn có thể coi dùm mình cái này có phải đã dc cr@k bằng u,dụng cũa bạn giới thiệu kg vậy? Sao mình làm hoài mà kg dc bạn có thể coi giúp dùm mình với ne cám ơn Hihoha trc né bản gốc thì hôm qua mình đã đưa còn đây là bản NTD làm thịt nè kg biết chú ấy dùng udụng nào mần thịt nửa hay wá http://www.4shared.com/file/132129912/eede0634/Tang_Ram_330.html
Pm CR rồi CR lại làm gì bạn? :D
NTD dùng pm gì mình ko hay cái này phải hỏi chính chủ thôi:D
Hôm rồi mình tưởng bạn bảo JAVAkiller ko CR đc Memoryuppro3.3 mà:ar! .Vậy mình cũng chịu thôi,mình ko hay biết nhiều về cái vụ CR này đâu:D

leminhhai111

Ah vấn đề cr@k mình học hỏi thêm đó mà tại hôm qua cr@k thử memoryup mà kg dc . Chứ mình đang sài bản của NTD đó mà . Chủ yếu là test thử udụng này của Hihoha mà mình thấy hay wá nhưng hình như nó kg cr@k dc memory này tại mình còn mấy cái java chưa cr@k nên cr@k thử mà kg dc thành công
tiếc quá

jimmi_qyu

Ah vấn đề cr@k mình học hỏi thêm đó mà tại hôm qua cr@k thử memoryup mà kg dc . Chứ mình đang sài bản của NTD đó mà . Chủ yếu là test thử udụng này của Hihoha mà mình thấy hay wá nhưng hình như nó kg cr@k dc memory này tại mình còn mấy cái java chưa cr@k nên cr@k thử mà kg dc thành công
tiếc quá

Nói chung đại đa số các pm được mang cái tên CR@ck chỉ có thể bẻ sừng được 1 số pm mà thôi, nó vẫn hạn chế rất nhiều. Bạn thử chờ phiên bản kế tiếp của pm này xem sao (Chờ hihoha up), biết đâu chừng nó sẽ Cr@ck được thì sao nha>:)

Iuvip4

Cho mình hỏi cark những jì nhjều?
Còn về giản độ phân giải xuốg xong rùi có thể gửi cho máy khác có độ phân giải mà mình đã gjảm kô

jimmi_qyu

Cho mình hỏi cark những jì nhjều?
Còn về giản độ phân giải xuốg xong rùi có thể gửi cho máy khác có độ phân giải mà mình đã gjảm kô

Bạn viết bài người đọc khó hiểu qáu, mong bạn lần sau viết rõ ràng hơn tí, để tiện cho anh em hướng dẫn cũng như giúp đở bạn thêm.
Về 1 số vấn đề bạn nói ở trên mình xin được đáp như sau:
1. Cho mình hỏi cark những jì nhjều?<<<<<<<<<<<<<<< Câu này của bạn mình pó tay, không hiểu nen không trả lời được
2. Còn về giản độ phân giải xuốg xong rùi có thể gửi cho máy khác có độ phân giải mà mình đã gjảm kô.
Nếu như bạn đã thay dổi độ phân giải rồi thì việc gửi cho những người bạn khác sử dụng model điện thoại có độ phân giải như bạn đã edit thì chắc chắn người ấy sẽ sử dụng được rồi. Nhưng nó còn tùy thuộc vào bạn đã resize thành công hay không mà thôi.
Tóm lại việc resize độ phân giải phải đúng với độ phân giải của model điện thoại thì sẽ sử dụng được.

danghau

Híc.Em vừa test xong nhưng mà khi chuyển đổi độ phân giải của game thì vẫn thấy như vậy ko thấy thay đổi gì hết

hihoha

Well-Known Member
Híc.Em vừa test xong nhưng mà khi chuyển đổi độ phân giải của game thì vẫn thấy như vậy ko thấy thay đổi gì hết

Nói chung ud còn mang nhiều thiếu sót,không thể đảm bảo 100% thành công với tất cả các ud java.Ae thông cảm.Hi vọng tác giả sẽ tiếp tục nâng cấp trong các phiên bản kế tiếp.:ar!

Iuvip4

Jimmi, mình muốn hỏi lá pm này có thể cark nhữg gì nhìu. Như là có thể làm cho pm jar ít hỏi hay thậm chí là kô hỏi khi pm đã đc cark truy cập vào bộ nhớ, chỉnh sửa dữ liệu. Hay 1 số game đòi key khi đã cark sẽ kô hỏi key nữa.

Còn về đô phân giải ý bn là nó sẽ tạo ra 1 pm jar mới có độ phân giải như ta đã sửa nên có thể gửi cho người khắc đc ah?

jimmi_qyu

Jimmi, mình muốn hỏi lá pm này có thể cark nhữg gì nhìu. Như là có thể làm cho pm jar ít hỏi hay thậm chí là kô hỏi khi pm đã đc cark truy cập vào bộ nhớ, chỉnh sửa dữ liệu. Hay 1 số game đòi key khi đã cark sẽ kô hỏi key nữa.

Còn về đô phân giải ý bn là nó sẽ tạo ra 1 pm jar mới có độ phân giải như ta đã sửa nên có thể gửi cho người khắc đc ah?

Ok mình hiểu vấn đề của bạn rồi.
Thứ 1: Nếu như ứng dụng java nào đòi chứng chỉ ngày tháng, thì bảo đảm ứng dụng sẽ không cr@ck được vì hiện tượng này chỉ xuất hiện ở nhwungx model S40 mà thôi. Giải pháp cho vấn đề này là hackphone cho dòng S40.>:)
Thứ 2: Những pm java đòi key để có thể sử dụng hay chơi game được nữa mình nghĩ ứng dụng này có lẻ sẽ mần thịt được >:).
Thứ 3: Về độ phân giải đúng như bạn đã hiểu.:ar!

nhat123

Oi hay quá chỉnh dc độ phân giải cuả game la ok test thu rui tk sau nhe