• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JAVAkiller_v1.5 Pm nhân bản+cr4ck+thay đổi độ phân giải cho các ud Java!

ngochienle

Bác ơi, không hiểu sao máy N6681 khi vào chương trình lại báo **System Error** vậy, có phải nó sung đột với chương trình nào khác không nhỉ? Bác fix lại dùm nha

hai_phanthiet

Không hiểu sao mình cài xong bấm vào Icon nháy 1 cái rồi out luôn không vào được.hihoha đang dùng bộ Python nào có thể share link lên cho mình đc không,có lẽ do bộ Python của mình chưa full nên không chạy đc ứng dụng này.Thanks !!!

hihoha

Well-Known Member
Bác ơi, không hiểu sao máy N6681 khi vào chương trình lại báo **System Error** vậy, có phải nó sung đột với chương trình nào khác không nhỉ? Bác fix lại dùm nha
Mình ko có 6681 để test,bạn cài biết bao ud mình sao biết nó sung đột với thằng nào:D

Không hiểu sao mình cài xong bấm vào Icon nháy 1 cái rồi out luôn không vào được.hihoha đang dùng bộ Python nào có thể share link lên cho mình đc không,có lẽ do bộ Python của mình chưa full nên không chạy đc ứng dụng này.Thanks !!!

Đây là bộ lip của mình đang dùng cho 7610+6260 nếu máy bạn cùng dòng thì chép đè vào:ar!

[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/225665862/328ed1d1/lips.html[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

piore

Em xài n7 thì dùng python nào ạ. Em đang xài 1.45 mà kô đc. Tiện thể cho em hỏi cái này có thay đổi độ phân giải ứng dụng đc kô ạ. Mà khi thay đổi là sau khi đã cài đặt hay eile khi mình down về ạ

voquoccuong

bác hihoha ơi,mình cài vô mà ko dùng được,đã cài cả bộ python full cua anhtamhcm với mấy bộ python trên 4rum
bác cho em bộ python chạy được pm này trên n70 ko