• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v1.00 R5 bản mới nhất Việt Hóa + 25 ngôn ngữ!

dung1291985

Máy anh vẫn không đuợc, Pm hay mà chỉ tiếc nó không cho kéo dài ký tự, viết tắt mất suớng. Cái này mà làm trên Mobihex đuợc thì tốt.

vậy bản cũ anh dùng bình thường à? vậy Việt hóa mới bị thế hả anh, cái phần mềm này nói thật ko viết dài kí tự hơn thì không thể dịch ra hiểu được, vì nó dùng nhiều từ ngữ chuyên môn quá, viết tắt viết ngắn đến mình đôi khi còn khó hiểu luôn :( :-??

hung66000

Thử cách này nhé bạn, cài bản JBAKTaskman tiếng Anh này nhé rồi mở lên, và thoát luôn, sau đó chép file việt hóa JbakTaskMan.rsc này đè vô đường dẫn :\System\apps\JbakTaskMan thử coi có hết lỗi này ko, chú ý thoát JbakTaskman trước khi chép đè nhé, hy vọng là đc ^ ^ :D

thank . Vừa cài thử trên N96 theo cách này đã chọn đc thems của máy =D>=D>=D>

nicknguyen1980

Thử cách này nhé bạn, cài bản JBAKTaskman tiếng Anh này nhé rồi mở lên, và thoát luôn, sau đó chép file việt hóa JbakTaskMan.rsc này đè vô đường dẫn :\System\apps\JbakTaskMan thử coi có hết lỗi này ko, chú ý thoát JbakTaskman trước khi chép đè nhé, hy vọng là đc ^ ^ :D

kết quả thành công tốt đẹp trên máy n95-1.:D=D>

dung1291985

Thanks 2 bạn, khổ thế đấy, cái Phần mềm này kì lạ ghê :) tại việt hóa nhìu kí tự hơn chút cho dễ hiểu mà :D

Caominh171

Đã làm theo cách này và kết quả OK =D>=D>
Lại tiếp tục thank a Dũng :D

Auto

Mình cũng ko bik nữa,khi cài vào nó đã mặc định dùng theme của mình :D
=>Nó có hỗ trợ theme của máy đúng hok nè :p
“cũng ko bik nữa”
Nhìn nó lòe loẹt gúm gê!
Hay tại vh nó thế nhỉ?
Or pác cho e bản E đi ;;)
Posted via Mobile Device

Caominh171

“cũng ko bik nữa”
Nhìn nó lòe loẹt gúm gê!
Hay tại vh nó thế nhỉ?
Or pác cho e bản E đi ;;)
Posted via Mobile Device

Mình ko hỉu bạn hỏi gì nữa???:-??
Như a Dũng đã nói,đó là do lỗi VH,chỉ cần cài bản TA rồi chép đè file *rsc vào là vừa dùng đc theme,vừa có TV rồi

Auto

Mình ko hỉu bạn hỏi gì nữa???:-??
Như a Dũng đã nói,đó là do lỗi VH,chỉ cần cài bản TA rồi chép đè file *rsc vào là vừa dùng đc theme,vừa có TV rồi
Ý e là pác cho e xin bản English ý ;)
Wên viết tắt :D
Posted via Mobile Device

madienyeu

Banned
Nhân tiện đại ka cho mọi người luôn cái font tiếng việt của đại ka đi, nhìn nó hỗ trợ unicode ham quá, đẹp thật!!

MinhThang

Manager
Nhân tiện đại ka cho mọi người luôn cái font tiếng việt của đại ka đi, nhìn nó hỗ trợ unicode ham quá, đẹp thật!!

Sao lại xin Font ở đây Madienyeu! 9,4mb cài lên bộ nhớ máy chiụ nổi không?

Joker2Go

Sao lại xin Font ở đây Madienyeu! 9,4mb cài lên bộ nhớ máy chiụ nổi không?

Nổi chứ. Mình cũng xài N73 vẫn cài font đó nè :p
Bữa trước PM xin bác Dũng mà ko thấy trả lời nên đi search trên mạng được font đó có hơn 7 MB thui (cái này của China thi phải :-/)

Caominh171

Nổi chứ. Mình cũng xài N73 vẫn cài font đó nè :p
Bữa trước PM xin bác Dũng mà ko thấy trả lời nên đi search trên mạng được font đó có hơn 7 MB thui (cái này của China thi phải :-/)

Bạn up thử file 7mb lên đc ko?Sao mình thấy nó đến 9mb lận mà :-?