• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KAISER WM6.5 ROM SB03 (Core 21895)

kenmax

lỗi bluetooth . Trước khi up bản WM6.5 ROM 3.34.721.5 -KAISER

CE OS 5.2.21895 Build 21895.5.0.90 PV em xài rom 6.1 ( không nhớ bản nào) thì bluetooth vẫn kết nối với các điện thoại khác và chuyển file bình thường. từ khi up bản rom này của bac bác sonblack tự dưng cái bluetooth ko chuyển file cho máy điện thoại khác được dù vẫn báo kết nối bình thường
vẫn bắn files wa blue dc mà bạn mình dùng bản này ko có vấn đề gì. hay bác thử up bản cùa Bác Sonblack SB05 thử vs ra di 1.17.09hok nhớ rõ nữa pin dùng khoảng 1 ngày nếu chơi game, 3,5 ngày nghe và gọi

xxg7xx

vẫn bắn files wa blue dc mà bạn mình dùng bản này ko có vấn đề gì. hay bác thử up bản cùa Bác Sonblack SB05 thử vs ra di 1.17.09hok nhớ rõ nữa pin dùng khoảng 1 ngày nếu chơi game, 3,5 ngày nghe và gọi

Tôi đã thử trên bản rom V 03 WM 6.5 của sonblack,radio 1.70.19.09 nhưng vẫn bị lỗi. Tôi nghĩ là do ở phần cài đặt bluetooth. Mới xài wm nên không rành lắm.Ai biết chỉ giùm tôi cách cài đặt bluetooth để có thể gửi cùng lúc nhiều file bằng resco file explorer v8.10. Mỗi lần gửi nhiều file là nó lại báo cannot copy file "..................." system cannot write to the specified device mặc dù đã kết nối,nhập pass thành công,khi kiểm tra file gửi trên máy kia thì thấy tên file mhu7ng không có 1kb nào. Mấy hôm mày mò miết mới biết cách bắn bluetooth bằng file explorer nhưng chỉ bắn 1 lần 1 file,bất tiện quá, mong các pro chỉ giùm

enter_dn

Em mò hoài mà ko tìm ra chổ chỉnh volume của loa ngoài đâu hết ??? Mong các Bác chỉ giúp em.
Thanks !

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

xin hỏi các pác: làm sao thay đổi cái thời tiết ở màn hình đồng hồ số nhỉ.
e đã thay đổi location ở tab weather sang khu vực khác rồi nhưng chỉ có tab weather là thay đổi còn tab home thì vẫn cứ hiện dự báo thời tiết ở TP HCM.
muốn đổi cái weather ấy thì làm thế nào.

minh cũng gặp như Bác zây, Bác chỉ để lại địa danh Bác chọn thôi còn lại xóa hết, tiếp theo bác update xong rồi khởi động lại máy là ok.

Chỉnh sửa cuối: