• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS !

vuivitien

Hix,mình làm đúng y như bạn banglang chỉ, nhưng sao vào phần license là chương trình tự động thoát ra ngoài lun. Mình gửi file settings của mình,bạn làm giúp mình với nha

uongsting

Hix,mình làm đúng y như bạn banglang chỉ, nhưng sao vào phần license là chương trình tự động thoát ra ngoài lun. Mình gửi file settings của mình,bạn làm giúp mình với nha

Sau một buổi vật lộn và cuối cùng e đã rút ra được cái kinh nghiệm làm thành công 100%.
Các bác khi copy giá trị hex ở file settings.kls của bạn để chép qua file settings.kls đã XXXXX thì nhớ là copy đủ 14 ký tự từ sau :; và trước ...7û
Vì như máy em là :;IW:CO)1/ULO@*....7û nếu chỉ copy ký tự nó chỉ có 13 ký tự mà thôi. Nên khi pak lại file setup nó bị out là đúng oài.

Hoặc 1 cách khác nữa đơn giản hơn, xem tại đây :

http://pdaviet.net/showthread.php?t=72683

Chúc các bác cài đặt thành công nha.

vuivitien

Sau một buổi vật lộn và cuối cùng e đã rút ra được cái kinh nghiệm làm thành công 100%.
Các bác khi copy giá trị hex ở file settings.kls của bạn để chép qua file settings.kls đã XXXXX thì nhớ là copy đủ 14 ký tự từ sau :; và trước ...7û
Vì như máy em là :;IW:CO)1/ULO@*....7û nếu chỉ copy ký tự nó chỉ có 13 ký tự mà thôi. Nên khi pak lại file setup nó bị out là đúng oài.

Hoặc 1 cách khác nữa đơn giản hơn, xem tại đây :

http://pdaviet.net/showthread.php?t=72683

Chúc các bác cài đặt thành công nha.

Thanks bạn rất nhiều. Đúng là lần trước mình copy thiếu 1 kí tự chỉ có 13 kí tự thôi. Tại kí tự cuối cùng là dấu "." nên mình nghĩ không phải. Giờ thì được rồi. Có nó yên tâm duyệt web mà không sợ bất cứ cái gì cả.