• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS !

doducdao84

Cám ơn bạn mình đã làm được rồi những nó vẫn báo lỗi hết date. Mình thấy bảo tick bỏ 3 cái j đó rồi mới cài lại rồi rs. Vậy 3 cái cần tick bỏ kia là cái j vậy?

AquaSta

Moderator
Cám ơn bạn mình đã làm được rồi những nó vẫn báo lỗi hết date. Mình thấy bảo tick bỏ 3 cái j đó rồi mới cài lại rồi rs. Vậy 3 cái cần tick bỏ kia là cái j vậy?

Bạn đã c.r@ck đâu mờ nó chả bảo hết date ;;);;);;);;)
Bạn vào C:\private\2001CFC6 rồi lấy file setting.kls up lên đây mình làm cho

ndkmt

em cài vào thì máy báo " ko cho phép truy cập ứng dụng ..." mặc dù em cài cả file gốc và file signed.

AquaSta

Moderator
Bạn giải nén copy file setting.kls của này vào C:\private\2001CFC6 (phải đổi tên thư mục 2001CFC6 thành tên 2001CFC6a chẳng hạn, copy xong ghi đè file cũ thì đổi tên lại như cũ)
em cài vào thì máy báo " ko cho phép truy cập ứng dụng ..." mặc dù em cài cả file gốc và file signed.

Vậy bạn hack phone đi b-)

ndkmt

sao em hack phone rồi, nhưng x-plore của em ko cho vào thư mục private ở ổ c,mặc dù khi em dùng Modo em thấy rõ ràng bên trong có thư mục 2001CFC6,mấy anh giúp em với

panrai

Super V.I.P
sao em hack phone rồi, nhưng x-plore của em ko cho vào thư mục private ở ổ c,mặc dù khi em dùng Modo em thấy rõ ràng bên trong có thư mục 2001CFC6,mấy anh giúp em với

bạn vào x-plore sau đó bạn bấm vào tool vào configuration sa đó bạn đánh dấu check các ổ đĩa ra là bạn sẽ thấy liên.chúc bạn thành công

ndkmt

hình như là em làm đc rồi thì phải,cho em hỏi chỗ xem hạn dùng ở đâu thế,mà muốn update dữ liệu của kis thì làm như thế nào thế,hướng dẫn em với,thanks anh Panrai trước nhé

whatislove89

liệu bác nào đã từng quét đc virus bằng KMS náy chưa vậy,trc mình dung ở N82 trả bao jo quet đc vậy mà 1 hom bị dính virus,mất sạch dữ liệu, buồn
hi vọng ở 5800 sẽ khác mong có virus để quét đc,kakakaka

tuantrana

làm theo hướng dẫn, xong cài vào máy rồi chạy nó tự động nó văng ra. hic :(
mình có gửi theo file, bạn nào rảnh kiểm tra dùm mình với, đó là file gốc đó. cảm ơn trước nhé

whatislove89

hic e bi lỗi "your license has expired" làm như hương đẫn, rồi,có vẻ thanh công hết rồi mà,có cần gỡ bản chưa cRAk đã cài ở bước1 bước 2 ra rồi mới cài lại bản đã đóng gói k??
hehe báo cáo với các bác là oke,fai gỡ bản vừa cài xong,khởi đọng lại rồi cài nhé,nếu k sẽ gặp lỗi đó hihi
vừa post bài hỏi xem bác nào quét đc virus bao jo chưa thì quét ngay đc con trojan hehe,thấy vừa sướng vừa sợ,vì thấy nó cug có tác dụng mà
cái này ma để chế độ protection là ON thì làm chậm máy lắm,k biết khi nào mớ nên để ON nhỉ,chắc vào mạng down fim XXX wa hiihi

Chỉnh sửa cuối:

uongsting

Sau một buổi vật lộn và cuối cùng e đã rút ra được cái kinh nghiệm làm thành công 100%.
Các bác khi copy giá trị hex ở file settings.kls của bạn để chép qua file settings.kls đã crack thì nhớ là copy đủ 14 ký tự từ sau :; và trước ...7û
Vì như máy em là :;IW:CO)1/ULO@*....7û nếu chỉ copy ký tự nó chỉ có 13 ký tự mà thôi. Nên khi pak lại file setup nó bị out là đúng oài.

Chúc các bác cài đặt thành công nha.

tuantrana

Sau một buổi vật lộn và cuối cùng e đã rút ra được cái kinh nghiệm làm thành công 100%.
Các bác khi copy giá trị hex ở file settings.kls của bạn để chép qua file settings.kls đã crack thì nhớ là copy đủ 14 ký tự từ sau :; và trước ...7û
Vì như máy em là :;IW:CO)1/ULO@*....7û nếu chỉ copy ký tự nó chỉ có 13 ký tự mà thôi. Nên khi pak lại file setup nó bị out là đúng oài.

Chúc các bác cài đặt thành công nha.
cảm ơn bạn mình làm thành công rồi :D
mà cái icon của nó che mất cái icon báo thức rồi. có cách nào chuyển nó đi chổ khác hay giấu đi đc ko ?:(

uongsting

Bạn vào KMS 8.0 ở Chương trình rồi chọn OK. Tiếp đó chọn tiếp Settings > Real-Time Protection > Show Protection Icon chọn Never > OK là xong.

anhxike

Mình làm theo các bước mà cài vẫn bị hết hạn vậy. Có lẻ phải nhờ bang3lang thôi. :D. Làm giúp mình với nha. Máy mình hay lướt WEB lắm nên sợ virus ^_^.