• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS !

hongthanh

Mình thấy cài cái này có đánh chết con virut nào đâu. Thế mà đưa lên máy tính giệt ầm ầm, mình thấy cài cái này nặng máy.

hongthanh

thấy trang hướng dẫn của bạn bang3lang có vẻ phức tạp, mình xin hướng dẫn 1 cách cài FUll cho kaspersky8.0.51 đơn giản chỉ cần vài thao tác trên mobile, không sử dụng tới pc.
b1-các ban download file đính kèm bên dưới(xóa đuôi.7z là được), cài file install kaspersky.
b2-tìm đến E/private/2001CFC6 copy file settings.kls ra đâu cũng được .
b3-dùng xplore mở flie settings.kls của bạn ở b2 ra(bấm phím 3),
+mở hình settings.jpg trong file đính kèm của tui và so sánh với file setting của bạn. chúng sẽ giống nhau ngoại trừ 14 kí tự được bôi đen như trong setting.jpg ( sau ki tự :; ),mỗi máy sẽ có 14kí tự này khác nhau.
+ Bây giờ bạn cần chép 14kí mã tự này trong file settings.kls của máy bạn ra giấy ( chỉ cần chép các mã hex tương ứng với 14kí tự bên tay trái xplorer thôi).
b4-mở file settings.kls trong file đính kèm của mình bằng xplore(bấm phím 3 để mở) ,tìm đến 14kí tự XXXX.... liền nhau, những chữ X này sẽ có mã hex tuơng ứng là 58 58 58g d... . Bạn thay nhưng mã này bằng nhưng mã của 14kí tự bạn đã chép ra giấy ở b3 (bấm menu->edit tronng xplore). Rồi save file này lại.
b5 Nhiệm vụ của bạn là chép file settings.kls vừa save của bước 4 đè vào file cùng tên trong ổ E/private/2001CFC6 :
+nếu qua pc thì cứ chép đè lên là đcj.
+nếu không có pc : bình thường máy sẽ ko cho chép đè vào đây,bạn phải đổi tên 2001CFC6 thành gì cũng đc, ví dụ thêm chữ a vào đuôi thành 2001CFC6a ,rùi bây giờ có thể chép đè file save ở bước 4 vào đây đc rùi. sau đó đổi lại tên như cũ thành 2001CFC6 . quay ra khởi động KASPERSKY.
The end
View attachment 127409
Bạn dùng máy gì, 5800 có phím đâu!

Auto

Bạn dùng máy gì, 5800 có phím đâu!
Thì tr0ng xplore bạn bấm menu của xplore ấy!
Có hết đấy!
Bấm phím số để nhanh thôi, máy bạn k có thì dùng cách đó nhé!
Posted via Mobile Device

pekhang

Chủ topic vui lòng cho mình hỏi,
mình đã down file bạn gửi cài vào máy ok rồi, nhưngmỗi lần khởi động KMS thì nó báo là"One of components notfound, reinstall ..." mình đã reinstall rồi nó vẫn bị lỗi đó? khi vào xem lisence thì nó tự thoát?? là sao nhỉ...
thanks chủ topic đã làm giúp file ...

bang3lang

Chủ topic vui lòng cho mình hỏi,
mình đã down file bạn gửi cài vào máy ok rồi, nhưngmỗi lần khởi động KMS thì nó báo là"One of components notfound, reinstall ..." mình đã reinstall rồi nó vẫn bị lỗi đó? khi vào xem lisence thì nó tự thoát?? là sao nhỉ...
thanks chủ topic đã làm giúp file ...

Bạn thử down lại file này nhé , tính mình rất cẩn thận nên ko thể sai đc đâu . Bạn down về , bỏ đuôi .7z đi sẽ có file pekhang.sis . Xóa KMS cũ đi , trong giai đoạn xóa máy sẽ hỏi bạn có bỏ qua những dữ liệu nào ko thì bỏ cả 3 dấu tích đi nhé . Khởi động lại máy xong cài lại cái file mình gửi mới này xem có OK ko nhé , chúc bạn thành công :)

cutitcom

Posted via Mobile Device
Bạn có thể tham khảo bài hứơng dẫn của mình ngay ở trên. Đơn giản có thể tự làm Ko cần pc đâu.

bang3lang

hjx sao nó kêu là ko cho truy cập ứng dụng nhỉ. Giúp em cái anh

Trước khi cài bạn phải Hack Phone nhé , hoặc phải Sign phần mềm thì mới cài vào đc . Tốt nhất bạn nên qua Topic này của anh JackPham có hướng dẫn rất chi tiết cách Hack Phone , khỏi cần lo nghĩ về chuyện cài phần mềm nhé , chúc vui :)

Steavankas

Trước khi cài bạn phải Hack Phone nhé , hoặc phải Sign phần mềm thì mới cài vào đc . Tốt nhất bạn nên qua Topic này của anh JackPham có hướng dẫn rất chi tiết cách Hack Phone , khỏi cần lo nghĩ về chuyện cài phần mềm nhé , chúc vui :)

Anh ơi sao em dùng xplore mà hok thấy phần Private trong ổ C thì sao đây anh

bang3lang

Anh ơi sao em dùng xplore mà hok thấy phần Private trong ổ C thì sao đây anh

Đã có nhiều bài viết hỏi vấn đề này , bạn chịu khó đọc kĩ topic đi rồi hãng đặt câu hỏi , thân !

Steavankas

Anh đóng gói giùm em với. Thanks anh :D. Làm xong mà nó hok dc. Vẫn ko crack :D. Nếu dc phiền anh làm thành file .sis giùm em lun với

Chỉnh sửa cuối:

bang3lang

Anh đóng gói giùm em với. Thanks anh :D. Làm xong mà nó hok dc. Vẫn ko crack :D. Nếu dc phiền anh làm thành file .sis giùm em lun với

Của bạn đây , down file đính kèm , rename bỏ đuôi .7z sẽ đc file Steavankas.sis , cài vào máy là OK !

ngocson04071990

E làm được rồi.
Sau 1 thời gan vật lộn với nó 1h,Cài đi cài lại 5 lần.
Lúc đầu copy quên cái dấu chấm.Nên k được.
Giờ thì OK òi :D
Cái này mình update được lun hả anh?

bang3lang

E làm được rồi.
Sau 1 thời gan vật lộn với nó 1h,Cài đi cài lại 5 lần.
Lúc đầu copy quên cái dấu chấm.Nên k được.
Giờ thì OK òi :D
Cái này mình update được lun hả anh?

Update vô tư nhé bạn , bạn nên giữ lại cái file setting.kls đã Cr@ck để sau này KMS có update phiên bản mới hơn thì lại làm như cách của mình là lại OK . Rất hoan nghênh tinh thần thích vọc của bạn :)) Chúc mừng ;)

pekhang

cái file của mình pótay rồi chủ topic ơi, mình cài file của bạn vẫn bị lỗi "components not found", mình mang qua PC khác làm lại tử đầu thì ok cài cũng ok rồi install thì cũng vẫn bị, mình chỉ ko xem dc key thôi, update cũng bình thường, ko hỉu nữa

bang3lang

cái file của mình pótay rồi chủ topic ơi, mình cài file của bạn vẫn bị lỗi "components not found", mình mang qua PC khác làm lại tử đầu thì ok cài cũng ok rồi install thì cũng vẫn bị, mình chỉ ko xem dc key thôi, update cũng bình thường, ko hỉu nữa

Nếu đúng như lời bạn nói thì bạn nên xem lại cái File setting.kls của bạn gửi lên cho mình đã chuẩn chưa , rất nhiều người làm đc rồi , chắc chắn lỗi của bạn nằm ở file setting.kls . Bạn xóa sạch sẽ cái KMS trên máy đi , cài lại bản chưa Cr@ck của mình up ở bài trên cùng , sau đó lấy lại file setting.kls gửi lại cho mình nhé . Chắc bạn chỉnh sửa 1 chỗ nào đó của đoạn code rồi lỡ tay save rồi . Chúc bạn thành công !

pekhang

Nếu đúng như lời bạn nói thì bạn nên xem lại cái File setting.kls của bạn gửi lên cho mình đã chuẩn chưa
Mình đang kiểm tra lại, có lẽ lỗi ở file setting, mình làm lại rồi, chút về cài lại rồi cho bạn biết kết quả.

Cái lỗi mà mình gửi ở trên "Access violation" ở đó hình như là mình phải chình qua S60v5 trong mục file hay gì đó thì phải...

lonlydttk

:(trời đất! mình cũng ngồi mấy tiếng đồng hồ thử nhiều lần nhưng đều thất bại. khó quá. nhờ bạn bang3lang giúp mình với.
cảm ơn nhiều nhiều!