• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS !

hailonghk

Bang3lang cho mình hỏi chút nhé, hôm nay có cái tin nhắn từ số lạ gửi tới , Kasper nó hỏi là BlackList,WhiteList,Skip mọi khi mình skipp là đọc được nhưng hôm nay lỡ tay để black list, h muốn xem cái tin đó fai làm sao?

bang3lang

Bang3lang cho mình hỏi chút nhé, hôm nay có cái tin nhắn từ số lạ gửi tới , Kasper nó hỏi là BlackList,WhiteList,Skip mọi khi mình skipp là đọc được nhưng hôm nay lỡ tay để black list, h muốn xem cái tin đó fai làm sao?

Bạn vào KMS , sang Tab Anti-Spam hình bức thư đó , vào phần BlackList và xóa cái số điện thoại mà bạn vừa cho vào BlackList đi là đc nhé , chúc vui ;)

SyR3n_Long

Vậy phải dùng fần mềm X-plore mới copy được file settings.kls hả bang3lang?

Cài YBrowser cũng copy được file Settings.kls nữa bạn, với điều bạn phải hack phone và mở ROMpatcher Apply cái Open4all thì nó mới hiện lên mục Private trong ổ C:

nientrung

Cài YBrowser cũng copy được file Settings.kls nữa bạn, với điều bạn phải hack phone và mở ROMpatcher Apply cái Open4all thì nó mới hiện lên mục Private trong ổ C:

Mình hack phone và mở ROMpatcher rồi nhưng vào private thì không thấy j cả. Cài X-plore cũng kg thấy trong private có j. Cuối cùng phải chép X-plorer của bang3lang mới xài được. Dù sao cũng tks nhìu :))

sao mình cài vào rồi mà mình tìm trong thư muc ổ C không có thư mục private\2001CFC6 vậy bạn có thề chỉ cho mình được không
thanks

SyR3n_Long

Khi có tin nhắn lạ KM sẽ báo blacklist, whitelist, hay skip mình skip nhưng vào xem tin nhắn vẫn ko thấy tin nhắn của số máy lạ gửi đến. Còn vô setting trong Anti-Spam mà disable chức năng Anti-Spam để nhận đựoc các tin nhắn từ số máy lạ gửi đến mà KM ko báo thì khi có tin nhắn lạ gửi đến nó ko báo mà mất tiêu luôn tin nhắn. Bang3Lang bạn có cách nào cho tin nhắn từ số lạ nó vẫn lưu vào mục tin nhắn không? Thanks

Kenji1992

bang3lang ơi , ngoài lề 1 chút , làm sao bạn làm đc thanh menu ở trên từ go to vậy . có chương trình hok gửi mình với

avadakedavra799

cho em hỏi nữa: khi cài bản h@ck rồi thì có phải xóa bản cũ hay là cài đè lên bản chưa h@ck vậy? cài hoặc xóa thì nó hiện:
keep file:
settings
quarantie
anti-spam lists
có chọn hay là bỏ hả các pác???

Auto

cho em hỏi nữa: khi cài bản h@ck rồi thì có phải xóa bản cũ hay là cài đè lên bản chưa h@ck vậy? cài hoặc xóa thì nó hiện:
keep file:
settings
quarantie
anti-spam lists
có chọn hay là bỏ hả các pác???
Xóa sạch đi bạn, rùi cài lại ;)
Posted via Mobile Device

avadakedavra799

ec, ko ai giúp em đóng gói ah, em lam maĩ chả dc, đành xài bản v7 vậy.
Posted via Mobile Device

anh368

có cách nào update KIS ofline ko bạn
nếu cố thì chie hộ mình với
máy mình dính virus mà ko kết nối GPRS
thank

f_devil

làm hoài vẫn ko được,đành nhờ đóng gói hộ vậy (giúp mình đóng gói vào file cài đặt kaspersky việt hóa nha).Thanks trước!

bang3lang

file setting.kls của em đây anh bang3lang làm hộ em phát:
http://www.mediafire.com/?sharekey=600f4c89dcdab8c124a64199ac7f73e5e04e75f6e8ebb871
làm hoài vẫn ko được,đành nhờ đóng gói hộ vậy (giúp mình đóng gói vào file cài đặt kaspersky việt hóa nha).Thanks trước!

2 bạn down file mình đính kèm về , ai down theo tên người đó , down về rename đổi tên bỏ đuôi .7z đi cài vào máy là OK nhé , chúc vui !

dangvu92

mình ko cpy đc file settings.kls
máy mình đã hack rồi vào phần leftup thì nhìn thấy file này ko cpy đc
còn x-plore thì ko nhìn thấy luôn
help me