• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Security v7.0.32 S60v3 dành cho máy đã hack!

magicQ

phần mềm này có ảnh hưởng gì đến hệ thống ko bạn? máy mình hack rùi, chỉ cần cài vào là xài hả bạn? khi ko thích có remove dc ko?

Zenki

Super V.I.P
phần mềm này có ảnh hưởng gì đến hệ thống ko bạn? máy mình hack rùi, chỉ cần cài vào là xài hả bạn? khi ko thích có remove dc ko?
PM diệt virus không có lợi thì thôi chứ vì sao bạn lại sợ ảnh hưởng tới hệ thống ? Nếu có ảnh hưởng thì mọi người post lên đây làm gì :D Bạn cứ cài vào mà dùng, không thích thì vào App.Manager remove nó đi là được. Mà khuyên bạn nên cài và để nó trong máy, không có mất mát gì đâu :D

dienwee

cập nhập cái này nhẹ hều. có vài chục kb thôi. mọi người update lun cho đỡ mất công. hehe

thfaennvrljs

nhưng có topic này thì anh em nào không vô wifi (như mình chẳng hạn!) có cơ hội để updaye offline
mong admin đừng xóa topic này

vanninh1978

Update trực tuyến đi bạn, mới up hồi trưa. Nhanh mà!

Up kèm file cài đặt update thoải mái dành cho phone đã hack.

Phần mềm này không cài cho máy E65 được có bạn nào cài rồi chỉ mính với cam ơn nhiều

flywithme

Kaspersky Mobile Security v7.0.36 S60v3 SymbianOS9.1 Signed [Valid Till 22/06/2009]

licence key:T59MC-FQD7B-M7MU4-VRYJU
Key dùng thử 6 tháng hết hạn: 22-6-2009

Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?z2nwfzv3yol