• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kết nối PC và phone qua Mass storage mode dù đang sử dụng font!

vuong103

Đã làm nhưng ko thấy dòng :;
Extra font files to be loaded
ExtraFontFile=\Data\Fonts\*.*
Thê là sao hả chủ thớt ?
Toàn thấy mọi người kêu là ko như giới thiệu à.

tmtien94

anh ơi! cứu em với
không biết em đọc ở đâu ra cách đổi fonts bằng cách này:
vào c:/resouce tạo thư mục font em chép vào đó 1 cái fonts( nhưng cái font đó bị hư rồi, mãi đến giờ em mới nhớ ra)
em khởi động máy lại thì chỉ hiện lên chữ nokia thôi, rồi nó ngủ tiếp. em nghĩ là load file font bị lỗi nên không khởi động được
anh có cách nào giúp em không?

deptraiBN

anh ơi! cứu em với
không biết em đọc ở đâu ra cách đổi fonts bằng cách này:
vào c:/resouce tạo thư mục font em chép vào đó 1 cái fonts( nhưng cái font đó bị hư rồi, mãi đến giờ em mới nhớ ra)
em khởi động máy lại thì chỉ hiện lên chữ nokia thôi, rồi nó ngủ tiếp. em nghĩ là load file font bị lỗi nên không khởi động được
anh có cách nào giúp em không?

format máy thôi. chia buồn nhé. :(

luuconghoa

Cách trên là do mình test trên N73ME, trên máy đó mới có còn trên N95 thì không bạn à :( Bây giờ mình phải dùng Fontchanger không à, không dùng được cách này.

em cũng dùng n73me mà sao ko có cái fonts trong E:\data vậy??

tienduy12345

ko có thì chỉ việc tạo folder Fonts trong c:\data chép font vào, bật chuơng trình font router man lên, chon fown từ phone memory là xong, muốn xài font nào thì copy font đó vào c:\data\font, ròi dùng FRM đổi,reset máy và enjoy

tmx666999

chán nhỉ :( buộc phaỉo zậy ak a. e đang xài fontchanger( python) cón phuơng pháp nào cho nó hok
mà xài tốt lém :d 10 f e có thể test cả chục font