• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khóa phím và chuyển menu bằng 1 cú lắc tay

sadboyst

Thì bạn cứ chọn 1 trong 2 link trong tệp đính kèm chủ topic share cho, link đầu là down trực típ, link sau thì như bạn nói down về->nén->mở file->copy dòng trong đó paste vào ô địa chỉ web => down.

Kenji1992

Nhưng mà mình kàj đc pm rồj thj kần j kài theo đường lik kja nữa vậy.lằng nhằng wá?!!!
đó là link dự phòng nếu file đính kèm kia các bạn chưa đủ số lượng bài post sẽ hok đow đc
bạn down phần lắc tay đó . sau đó giải nén sẽ thấy lac tay.txtsau đó mở lắc tay.txt lên sẽ thấy đường dẫn , copy đường dẫn đó vào internet là Ok down về

chính xác

nguyentri80

pà kon ơi cai này hay wa co thể lắc đổi nhạc được đấy, hát bằng powerMP3. nhưng mà nó nhạy quá hà nhẹ 1 cái là nó chạy lung tung

phonguyenbao

cái phone ở trên nếu mình ko nhầm thì là 5900 sắp ra đó.theo mình bít thì nó ko có camera ở đằng trước thì phải

phonguyenbao

hok phải đâu bạn àh , bạn nhầm rồi đó

ko .đúng đó bạn.5900 là đúng nhưng mình ko rõ là bao giờ ra mắt.nó là thế hệ thứ 2 sau 5800.với camera sau là 5 chấm mà.mình đọc đc thông tin này trên 24h.com ấy.bạn ko tin vào coi thử xem...

thiencom86

soft này hay wa nhưng sao khó sử dụng quá. mình không sao điều khiển đc. lắc nó chạy tùm lum.

Inuyasha1987

pà kon ơi cai này hay wa co thể lắc đổi nhạc được đấy, hát bằng powerMP3. nhưng mà nó nhạy quá hà nhẹ 1 cái là nó chạy lung tung

Bạn vào trong tùy chỉnh mà chỉnh cho mức độ nhạy xuống low dễ dùng hơn chứ để nhạy quá khó dùng lắm. Mà có lẽ nên tắt bớt 1 số thứ của nó cũng như chỉnh chức năng của việc lắc dùng sẽ tiện hơn, tùy theo mức độ thích ứng của từng người mà dùng. Mình chỉ ko thích 2 cái thanh nó hiện lù lù ra thôi, ko làm biến mất đc. Nói chung dùng cái này hơi khó, mình chắc ko dùng liên tục chỉ để khoe thôi :))

Kenji1992

ko .đúng đó bạn.5900 là đúng nhưng mình ko rõ là bao giờ ra mắt.nó là thế hệ thứ 2 sau 5800.với camera sau là 5 chấm mà.mình đọc đc thông tin này trên 24h.com ấy.bạn ko tin vào coi thử xem...

nhưng sao nó có chữ websprees chứ hok phải xm như 5800 nhỉ :-?

phonguyenbao

nhưng sao nó có chữ websprees chứ hok phải xm như 5800 nhỉ :-?

thì nó là thế hệ thứ 2 mà.mình đâu có bảo nó là 5900xpreesmusic đâu:|.có khả năng là nó chuyên dùng để lướt wed lên sẽ là wedprees.vì dòng xpeesmusic để nghe nhạc mà:|