• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không xóa, chép được dữ liệu vào thẻ nhớ???

Status
Không mở trả lời sau này.

QuangThang89

Mình thấy chuyện này có gì phức tạp đâu mà topic bị kéo dài lê thê thế này nhỉ :-?, thẻ bị thì mời các bác sang chỗ khác bàn luận còn đây là box kỹ thuật AL, từ bài 1 đến bài 20 chung quy lại là do thẻ, thay thẻ khác là ok hết thui, có gì đâu mà bàn luận, mod nên close topic này lại thì hay hơn =D>

khoa246

Mình thấy chuyện này có gì phức tạp đâu mà topic bị kéo dài lê thê thế này nhỉ :-?, thẻ bị thì mời các bác sang chỗ khác bàn luận còn đây là box kỹ thuật AL, từ bài 1 đến bài 20 chung quy lại là do thẻ, thay thẻ khác là ok hết thui, có gì đâu mà bàn luận, mod nên close topic này lại thì hay hơn =D>

Ặc , không có ý kiên xấy dựng gì cả ? Phải tìm hiểu xem nó hỏng thế nào còn khắc phục. :-?:-?:-?:-?:-? :(:(:(:(:(:(:(

tuyetha

Ặc , không có ý kiên xấy dựng gì cả ? Phải tìm hiểu xem nó hỏng thế nào còn khắc phục. :-?:-?:-?:-?:-? :(:(:(:(:(:(:(

Dúng là chuyện này rẩt đễ dàng.Dường như hiện tượng này bạn đã từng bị qua,chử không phải bây giờ.cách tốt nhất là 4mat,hoặc không thể nữa thì mua thẻ mởi,cũng rẻ mà.Và nên stop vấn đề của bạn tại đây được rồi.Chú bạn thành công

Posted via Mobile Device

QuangThang89

Vậy là bạn muốn ban nick sớm rùi phải ko :-?, muốn sửa chữa thì mời sang khu vực phần cứng, mà nếu có cho post ở đây thì bạn xem có KTV nào có thể tháo cái thẻ nhớ ra mà sửa được ko, vấn đề này nên chấm dứt ở đây và mình sẽ nhờ BQT đóng topic này lại, thân :)

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.