• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực A,E Miền Trung và Tây Nguyên "Xì Pam"

Vietvnn

Super V.I.P
Đây là Khu vực chung để A,E Miền Trung và Tây Nguyên "Xì Pam" để tránh làm loãn các topic khác

Hoangdn

Chào các men Đà Nẵng, Mình thành thật xin lỗi các men Đà nẵng vì đã đăng ký đi off nhưng vì có lý do nên không thể đi off được, lý do là con trai mình phải tiều phẩu mắt nên mình phải ở nhà. Vậy cho mình cáo lỗi nha, hẹn các men điệp khác.
Một lần nữa cho mình thành thật xin lỗi nhiều nha.
:((

hẹn anh dịp khác vậy,lần sau hy vọng sẽ có anh đóng góp,chúc baby anh nhanh khỏe nha ;;)

PhuongAnh

PA xin tặng Khu vực Miền Trung và Tây Nguyên 50.000PVD làm quà mừng cho anh em đi hôm qua đi off sinh nhật PDAVIET :D
P/S:Mình chuyển khoản cho ai thì được đây ;;)

Hoangdn

PA xin tặng Khu vực Miền Trung và Tây Nguyên 50.000PVD làm quà mừng cho anh em đi hôm qua đi off sinh nhật PDAVIET :D
P/S:Mình chuyển khoản cho ai thì được đây ;;)

Dạ em hôm nay online lâu nhất ,nên em xin nhận tất ah,=))
hihihi,vui xí thui,chị vui lòng chuyển cho MAN Vietvnn ,đại diện AE tại đà nẵng đấy ah.=D>

Hoangdn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT LẦN 2 DIỄN ĐÀN www.pdaviet.net .CHÚC DIỄN ĐÀN NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN ,CÙNG CHUNG VAI ĐÓNG GÓP PHÁT TRIỂN THÀNH DIỄN ĐÀN PDA No1 VIÊT NAM
11/11/2006

hoatdong

Đây là lần đầu tôi đi off, không khí thật thân thiện, hòa nhã. Đặc biệt tăng hai rất khí thế chỉ có điều về hơi sớm nên chưa "". Tăng 3 ngắm mưa lạnh bà cố :(....Cảm giác thật tuyệt vời

Vậy chứ xì pam trong các topic kia mới thấy thích :)) :)), hổng spam trong đây đâu :)), đó là nghệ thuật xì pam, hehe ;;);;)

Vietvnn

Super V.I.P
Hôm bữa đi Off có xỉn không chú Việt???;;):)):)):))

Không anh ạ .... vì tình hình là em vẫn còn dư âm của trận ốm nên không giám hết mình, nhưng giờ người nó vẫn ngất ngất khó chịu.

LRA

Chưa thấy ai xỉn cả. Vì bia Ken, rượu thuốc. Giá có nếp cái hoa vàng thì mới đã.
Bác Việt nhậu xong phải về nhà cho con ăn thì phải.:D

Chưa thấy ai xỉn cả. Vì bia Ken, rượu thuốc. Giá có nếp cái hoa vàng thì mới đã.
Bác Việt nhậu xong phải về nhà cho con ăn thì phải.:D

Chưa hết đâu bạn, về cho con ăn rồi giặt giũ lau nhà, quét dọn, rửa chén, đi chợ, đi rút tiền cho vợ ảnh nữa :)) :)), thiệt là khổ thân ông anh 8-|

Không anh ạ .... vì tình hình là em vẫn còn dư âm của trận ốm nên không giám hết mình, nhưng giờ người nó vẫn ngất ngất khó chịu.

Do làm việc nhà nhiều quá đó mà, hic!

LRA

Chưa hết đâu bạn, về cho con ăn rồi giặt giũ lau nhà, quét dọn, rửa chén, đi chợ, đi rút tiền cho vợ ảnh nữa :)) :)), thiệt là khổ thân ông anh 8-|
Đồng cảnh ngộ, trừ 1 khoản là chưa có vợ con (và khả năng có thể sẽ không có).=D>