• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực A,E Miền Trung và Tây Nguyên "Xì Pam"

LRA

Ấn chuột vào nick của mình. Nhìn góc giữa bên phải, nó sẽ có như thế này:
vbBux PVD
PVD: ???
Bank: ?
Total PVD: ???

Hoangdn

ah,mới đọc tiếu sử hình thành PDAviet ,trong đó có VINH DANH MAN Vietvn ,là top 11 thành viên sáng lập diễn đàn ,chúc mừng và cảm ơn những đóng góp của Anh cho www.PDAviet.net .

hoatdong

Đồng cảnh ngộ, trừ 1 khoản là chưa có vợ con (và khả năng có thể sẽ không có).=D>

Bác Quân nói đùa hay sao chứ, đàn ông có khoản đó để giải trí mà Bác nói "khả năng kô có là thế nào"=))

MinhThang

Manager
ah,mới đọc tiếu sử hình thành PDAviet ,trong đó có VINH DANH MAN Vietvn ,là top 11 thành viên sáng lập diễn đàn ,chúc mừng và cảm ơn những đóng góp của Anh cho www.PDAviet.net .

Mới đọc nên mới biết hả, phải cảm ơn mình đó nha,từ lâu mình đòi hỏi mãi nay mới có đó.=D>=D>=D>

LRA

Bác Quân nói đùa hay sao chứ, đàn ông có khoản đó để giải trí mà Bác nói "khả năng kô có là thế nào"=))
Khả năng không có tức là sẽ ế.
Giải trí... 1 là bác có 1 gia đình hạnh phúc, 2 là chưa phải gặp ác mộng.=))

Hoangdn

Khả năng không có tức là sẽ ế.
Giải trí... 1 là bác có 1 gia đình hạnh phúc, 2 là chưa phải gặp ác mộng.=))

vậy mà pác Q cứ làm mình và pác "hoạt động" hiểu nhầm :)):)):))>:)

Mới đọc nên mới biết hả, phải cảm ơn mình đó nha,từ lâu mình đòi hỏi mãi nay mới có đó.=D>=D>=D>

thanks bạn nhé ,đúng là cuộc thi rất ý nghĩa tuy không ai đc giải cả hehehehe.:D