• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

mrlingling

Active Member
Anh bỏ 1 phiếu cho A820L dùng đi e sẽ thích, bi giờ nhìu ng cook room roai`, cài thêm mấy cái hiệu ứng của sony, âm thanh... vãi e ơi =D>

căn bản vợ e mới dc cho con note, nên e phải phổ cập android ngay ko vợ e qua mặt :)) mà các bác cho e hỏi còn màn nào đẹp hơn mà IPS ko nhỉ?

khong_co_ai

Active Member
hôm qua định rủ mấy ae đi uống bia nhưng gọi cho H thì bị từ chối nên để hôm khác, vì H ở HD 4 ngày coi thi mà
Chiều nay có ai rảnh đi uống bia cỏ ko nhỉ? Tối qua H gọi cho nhưng đi HN về muộn quá ko gặp được.

khong_co_ai

Active Member
Chiều hôm nay đúng 17h 30' mời anh em đến sân khấu "xà cừ đổ" để chứng kiến lễ trao giải cuộc thi đố vui. Anh em thu xếp thời gian tham gia cho vui vẻ nhé.

thangbb

Chiều hôm nay đúng 17h 30' mời anh em đến sân khấu "xà cừ đổ" để chứng kiến lễ trao giải cuộc thi đố vui. Anh em thu xếp thời gian tham gia cho vui vẻ nhé.

oho, chơi luôn chiều nay à?

thangbb

trời !! o nói thế tôi xem lại lịch - ko nghĩ hôm nay là thứ 6. nhanh thật

khong_co_ai

Active Member
xem lại đi, ko sai đâu nhé tuy rằng hôm đó chưa biết tên ai

Hic! trả lời không hết câu hỏi thì ko sai ............ chuẩn không cần chỉnh, vậy ông được rót bia thoi nhé, không được thanh toán trước khi ra về nữa.