• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
tình hình laaf chú Tuấn đang muốn bán con galaxy s2 . anh em pdaviet nha mình có nhu cầu sẽ có ưu đãi đáy

thangbb

sao ta ko đề nghị chủ thớt lập topic đấu giá ngược nhỉ ? ý tưởng quá hay cho mem PDA
mình làm trọng tài cho

thangbb

Sau 1 thời gian xét thấy cần phải thay đổi cho văn hóa 1 chút nên nhờ MOD sửa hộ tiêu đề thành : "Khu vực spam, tán gẫu" cho nó văn minh, lịch sự chứ chém gió này nọ nghe ghê quá

Sau 1 thời gian xét thấy cần phải thay đổi cho văn hóa 1 chút nên nhờ MOD sửa hộ tiêu đề thành : "Khu vực spam, tán gẫu" cho nó văn minh, lịch sự chứ chém gió này nọ nghe ghê quá
Đã edit tiêu đề theo đúng yêu cầu của chủ topic...:D

khong_co_ai

Active Member
các bác cho e lời khuyên e LG nitro HD vs Sky 820 với

Theo anh chú cứ làm 2 con về dùng cho chắc. Thích con nào thì biết ngay, con còn lại ko dùng thì bán rẻ lại cho anh chứ đừng vứt đi nó phí.

thangbb

Theo anh chú cứ làm 2 con về dùng cho chắc. Thích con nào thì biết ngay, con còn lại ko dùng thì bán rẻ lại cho anh chứ đừng vứt đi nó phí.

lại chơi đúp rồi !!!

hôm qua định rủ mấy ae đi uống bia nhưng gọi cho H thì bị từ chối nên để hôm khác, vì H ở HD 4 ngày coi thi mà