• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

tadysnb129

Nội dung vụ này thế nào nhỉ Trung, có gì mới ko? Kể thêm món....của chú Hiển thì vui.Hiển cố gắng nhé.
Đợt này đúng thời vụ nên anh bận chút nhưng sẽ xuống đó với ae.
Chú Dũng dạo này im ắng quá
Lâu rồi em cũng muốn đi lắm chứ, con nhỏ lại nhìu việc, cầu lông món sở trường mà e cũng còn phải bỏ hix có lẽ 1 năm nữa sẽ ngon lành hơn :-??

khong_co_ai

Active Member
Mệt quá, đi ăn sáng giờ mới về thăm anh em được đây. CN này chắc hết bão rồi, mai có ai đi câu cá với tui ko?

PhamHien

Hic vừa từ Hà Lội về! Mệt hết cả người vì mưa với bão. Lại còn hiện tượng ốm vì dính mưa nữa chứ!

thangbb

còn các thành viên VIP này mai không biết có đi ko ?

bemeolovepethuy
Hieumaster_vn
dutunguyen

cho ý chốt để ae biết ! nói to dứt khoát nhé
thân...

kdv2108

Active Member
Chiều nay lên cq để viết cái báo cáo cho tuần tới,mãi ko viết đc buồn buồn mở con EVO3D ra S-off theo kiểu "câu dây đồng",câu đến 5,6 lần mới đc.Hic.Bản Châu Á lại OTA rồi S-off khổ thật.Hy vọng ngày mai ko mưa.Chú Trung động viên ace đi đông chút nhé(vẫn mấy thằng già thì.....riêng chú 5 chén)

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
còn các thành viên VIP này mai không biết có đi ko ?

bemeolovepethuy
Hieumaster_vn
dutunguyen

cho ý chốt để ae biết ! nói to dứt khoát nhé
thân...

dạ báo cáo mai em hẻm đi dc.mai giỗ bà đi = niềm tin sory cả nhà

PhamHien

Mai các bác xuống sớm nhé! Bác Diệp cũng xuống sớm đấy! Đi thịt trâu cho nó đặc trưng NG!

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member
Mai thoi tiết tốt anh em chủ động đúng giò nhé. Cầu trời cho ngày mai nắng đẹp để ko fải hoãn kế hoạch như lần trước.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
các bác ơi em hỏi tý cái galaxy s2 giờ cũ mà xài nét nét 1 tý giá nhiu các bác nhỉ :D.em thấy trên mạng nè dề lung tung quá chả biết đường nào mà lần :D

PS :chúc các bác mai đi chơi vui vẻ nhóe;D