• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Híc, bị dạ dày rồi! Hic...giã từ rượu, biaa.....hic...

Số chú cũng "nhọ" như anh ấy. Mấy hôm nay đang ôm bụng đây. Chuyến off lần này nhìn anh em vui chỉ giám ....... vui cùng thôi chứ chẳng giám to mồm nữa đâu.

PhamHien

Anh Trung bố trí anh em xuống buổi sáng cho sớm nhé! Tình hình đang có bão đấy!

thangbb

Số chú cũng "nhọ" như anh ấy. Mấy hôm nay đang ôm bụng đây. Chuyến off lần này nhìn anh em vui chỉ giám ....... vui cùng thôi chứ chẳng giám to mồm nữa đâu.

đi NG vui thú đền chùa chứ bia rượu gì, cứ bỏng ngô với nước vối là được rồi

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Hứt báo cáo zới các bác cái nókià của em đã mãi mãi ra đi ko bao giờ trở lại với em rùi.đang dành xiền đi chơi mà lại phải mua máy mới oá oá.chắc em hẻm đi dc rùi.hết xiền rùi :(:)(:)(:)((

khong_co_ai

Active Member
Anh Trung bố trí anh em xuống buổi sáng cho sớm nhé! Tình hình đang có bão đấy!
Ok. 8h sáng ở HD đi, đến khoảng 9h đến nơi. Thăm nhà chú 30' rồi đến Đền cả thời gian đi khoảng 1h nữa là 10h30' ta về thị trấn đến 11h có được không chú? Quan trọng là anh em đừng để gọi điện mà phải chủ động có mặt tại 31 Chi lăng đúng giờ.
lần này bão cũng đi
Chuẩn ko cần chỉnh. Ko ai đi Tui, ông, chú Long cũng đi, về nhà cả Hiển là thành "tứ trụ triều đình" tha hồ mà hô phong hoán vũ chứ bão là cái gì.

Muốn lập topic phải làm thế nào.
Đây là câu hỏi hay câu mệnh lệnh nhỉ?
Hứt báo cáo zới các bác cái nókià của em đã mãi mãi ra đi ko bao giờ trở lại với em rùi.đang dành xiền đi chơi mà lại phải mua máy mới oá oá.chắc em hẻm đi dc rùi.hết xiền rùi :(:)(:)(:)((
Gớm! làm gì mà khóc to thế. Ra anh Thắng anh ấy bán rẻ cho con BB pin siêu bền, siêu rẻ chỉ tầm 100k thôi nhưng thiếu cái màn hình. Chú mua về gắn cái màn tivi vào lướt web cho sướng.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Gớm! làm gì mà khóc to thế. Ra anh Thắng anh ấy bán rẻ cho con BB pin siêu bền, siêu rẻ chỉ tầm 100k thôi nhưng thiếu cái màn hình. Chú mua về gắn cái màn tivi vào lướt web cho sướng.

Hứt.em đang xài 1202 chạy chíp lõi tứ màn hình cảm úng 3D đây:D.chuyên ném chó vỡ đầu.hứt.cái tháng gì xui xẻo dã man :((.đã nghèo còn gặp cái eo:(:)((

thangbb

chỉ vì không có tiền mà muốn đi thì a bao chú

thangbb

Ok. 8h sáng ở HD đi, đến khoảng 9h đến nơi. Thăm nhà chú 30' rồi đến Đền cả thời gian đi khoảng 1h nữa là 10h30' ta về thị trấn đến 11h có được không chú? Quan trọng là anh em đừng để gọi điện mà phải chủ động có mặt tại 31 Chi lăng đúng giờ.

Chuẩn ko cần chỉnh. Ko ai đi Tui, ông, chú Long cũng đi, về nhà cả Hiển là thành "tứ trụ triều đình" tha hồ mà hô phong hoán vũ chứ bão là cái gì.

lần này ko cần gọi xem tinh thần ae thế nào để còn khai trừ 1 số :-?:-?:-??? tứ là thế nào ? bác D ko sang à ?