• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Ai thích trải nghiệm note2 chiều nay mời đến 31 Chi lăng để được trải nghiêm mienx fí và có nhieuwf quà tặng hấp dẫn

thangbb

Ai thích trải nghiệm note2 chiều nay mời đến 31 Chi lăng để được trải nghiêm mienx fí và có nhieuwf quà tặng hấp dẫn

công nhận note 2 hoành tráng thật, "ai cũng vui khi nhận quà. Phê bình oTr chưa nhận quà đã về rồi"

chiều này mời khong_co_ai ra 31 chi lăng truy tặng nhé, ae rỗi rãi qua chứng kiến và ký kết

khong_co_ai

Active Member
công nhận note 2 hoành tráng thật, "ai cũng vui khi nhận quà. Phê bình oTr chưa nhận quà đã về rồi"

chiều này mời khong_co_ai ra 31 chi lăng truy tặng nhé, ae rỗi rãi qua chứng kiến và ký kết

Ke...ke.......... biết ban tổ chức hoãn kế hoạch giới thiệu note 2 nên tui lại sách vợt ra sân làm vài quả cầu lông và ko đến nữa. Cứ có note 2 là tui có mặt, chiều nay ban tổ chức có định giới thiệu note 2 tiếp ko đấy?

PhamHien

Cam on bac Thang va bac Trung da nhiet tinh giup do e mua may. Hqua dinh ve HD nhung di voi cu con nen no doi va lanh nen cu doi ve vi so no om. Cuoi tuan moi cac bac trai nghiem Galaxy Note 2. Tks

PhamHien

Do mưa bão nên kế hoạch đi HD "dán máy" bị hoãn lại. Mong các bác thông cảm giúp em. Em sẽ lên sớm nhất có thể.