• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

dutunguyen

dang dinh chuyen sang WP8,xin anh em cho y kien

cuoi nam du kien se dung thu WP8 (vi du nhu lumina920 chang han),anh em nao co kinh nghiem xin chia se tai day

PhamHien

Được đấy. Hđh thống nhất giữa PC, Tablet va smartphone...Và nhất là không đụng hàng

thangbb

chơi thì phải luôn và ngay máu chơi ngay thời điểm này mới độc, để lâu thì bt rồi

thangbb

Dự định chiều nay đi HD đây mà mưa bão nên đang ngần ngừ...

cũng máu lắm nhưng do thời tiết nên ko giục, có lần mời thịt chó nhưng ai hưởng ứng nên lần tới ko mời nữa

PhamHien

Mình đã từng dùng WP7 thấy cũng được đó chứ! Giao diện khá thân thiện và sang. Phần mềm bây giờ cũng khá nhiều rồi.

PhamHien

Bác Diệp làm cái VEGA R3 đi, khủng long đấy? Em đang thích Lumia920 hoặc một con RT nếu giá không quá bị đội

khong_co_ai

Active Member
Sky 830 của Trung chạy thế nào,pin có dùng thoải mái đc 1 ngày ko?Thấy em LG Lte2 giá cũng ổn nên đang nghiên cứu.
Lại sắp có bom à?

hix... em nó ở với em đc chục ngày thi đòi theo chồng về nhà mới rồi, tuy nhiên dùng rất ổn, máy mát, pin tốt màn hình đẹp, chi cai camera là lởm thôi. túm lai là tầm tiền đó thì ko mong gi hon đc nữa.

khong_co_ai

Active Member
sau khi cưới em defy về thấy 3.7 vẫn còn bé nên cũng đang định gả em HTC Sen này cho chồng mới để tìm em to hơn chấm mút cho sướng đây