• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Thông báo!
Tình hình là mod vừa nhận được tin mem tadysnb129 đang ở trong tình trạng long thể bất an. Các anh em bố trí thời gian để gặp gỡ thăm hỏi, động viên anh em kịp thời, chu đáo.
Nhân tiện đã lâu anh em chưa gặp nhau, bác Diệp, chú Hiển cố gắng thu xếp thời gian lên HD thăm chú ấy tí. Tiện thể em có mấy việc muốn thưa luôn ạ.

kdv2108

Active Member
Thế này gọi là newbie sì pam đúng box đấy
À mà sao chuyện offline đưa ra gợi ý thế mà sao anh em mình cứ ọp ẹp thế nhỉ?

Chú đưa nội dung,ngày giờ dự kiến,địa điểm...để anh em cho ý kiến và căn ke công việc.Nói chung chung khó tính lắm.Đợt này làm ở đâu nhỉ?Ae cho ý kiến xem nào
Chú Dũng,chú Long dạo này im ắng quá.....
Chú Hiển triển khai vụ Note2 đến đâu rồi nhỉ?

PhamHien

Hẹn các bác cuối tuần này đi. Tuần này em có nhiều việc quan trọng quá. Note 2 vẫn chưa "dán màn hình " được! :)

khong_co_ai

Active Member
Anh em lo thân chưa song, chú Dũng long thể bất an đấy anh em ko hỏi thăm gì chỉ bàn chuyện máy móc.
Hài.........za.................

kdv2108

Active Member
Thông báo!
Tình hình là mod vừa nhận được tin mem tadysnb129 đang ở trong tình trạng long thể bất an. Các anh em bố trí thời gian để gặp gỡ thăm hỏi, động viên anh em kịp thời, chu đáo.
Nhân tiện đã lâu anh em chưa gặp nhau, bác Diệp, chú Hiển cố gắng thu xếp thời gian lên HD thăm chú ấy tí. Tiện thể em có mấy việc muốn thưa luôn ạ.

Dũng bị sao vậy Trung?
Tuần này anh cũng khá bận,chú hẹn ngày đi bọn anh với Hiển sắp xếp,nếu bọn anh ko ra đc thì chú với Thắng, Tuấn...tranh thủ thăm trước xem chú Dũng "còn chơi đc PDA" ko rồi báo cho bọn anh

khong_co_ai

Active Member
tưởng ô đùa !! Dũng bị sao vậy ?? có nghiêm trọng ko ?

Hôm trước có việc nhờ Dũng nên hỏi thăm mới biết vì thế dạo này chú ấy cũng ko thấy online. Đằng nào cũng có việc Bác Diệp và Hiển bố trí thời gian luôn đi.

Chuẩn bị đến ngày Sinh Nhật PV 11/11/2012 (đúng CN nhé) nên anh em CLB PDAViet HD Offline mừng SN PV luôn thì hay quá...=D>

PhamHien

Chuyển chiều CN đi. Thứ 7 em còn đi làm. Sáng CN giao lưu với huyện Tứ Kỳ, đầu giờ chiều CN lên thì chơi đến tối.

thangbb

Chuyển chiều CN đi. Thứ 7 em còn đi làm. Sáng CN giao lưu với huyện Tứ Kỳ, đầu giờ chiều CN lên thì chơi đến tối.

tôi lên lịch là chiều CN đấy chứ, nhưng Tr sửa lại thứ 7. Cứ được người này thì mất người kia- chán quá

hieumaster_vn

Em chỉ biết theo dõi thôi , dùng mãi ip 4 trả mơ mộng gì đc đổi máy :( thấy mấy a cứ note với sky mà tủi thân :(

Còn có 2,3 ngày nữa thôi các a bố trí chương trình ổn định đi nào , chiều thì sớm 1 tý , như đợt trước các a cứ cao su mãi chiều tối mới nhậu làm em về bị bố mẹ mắng cho trận nhớ đời !