• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Giao lưu gì ở 31 chi lăng vậy? Mang thịt trâu về 31 Chi lăng giao lưu à? Nếu vậy phải ra ngay.

khong_co_ai

Active Member
Không biết lời mời của mình không đắt sao mà chẳng thấy ai nhận lời cả, hay mọi người thích camphuchia hơn ??? :-? :-? :-?

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Không biết lời mời của mình không đắt sao mà chẳng thấy ai nhận lời cả, hay mọi người thích camphuchia hơn ??? :-? :-? :-?

má chắc em điên với cái sky840 quá.dùg nó ko có cách nào gửi bài trên pda dc.nó ko hiện dc câu hỏi radom.dùng con e71 lại gửi bài dc.

Đang học trên lớp nhận dc tn háo hức dã man nhưng hẻm đi dc.hu hu.:(:)(:)((

thangbb

má chắc em điên với cái sky840 quá.dùg nó ko có cách nào gửi bài trên pda dc.nó ko hiện dc câu hỏi radom.dùng con e71 lại gửi bài dc.

Đang học trên lớp nhận dc tn háo hức dã man nhưng hẻm đi dc.hu hu.:(:)(:)((

Mấy MOD đang chơi mình thôi, trên dòng Random Question có câu hỏi bằng chữ màu trắng, em bôi đen mới đọc được mà trả lời

bemeolovepethuy

Mấy MOD đang chơi mình thôi, trên dòng Random Question có câu hỏi bằng chữ màu trắng, em bôi đen mới đọc được mà trả lời

Ố là là thank anh nhá.em quay như điên từ nãy đến giờ hết chomer,fifox,opera,uc,trình duyệt chính,tổng cộng 15 lần với 3 cái máy adr:(:)(:)(:)((

PhamHien

Anh em thứ lỗi. Hnay có em hs đi xe bị say và nôn oẹ dọc đường, sau đó bị ngất do yếu nên phải đie theo đoàn đưa hs về. Hẹn anh em buổi tất niên tại NG vậy.

bemeolovepethuy

Anh em thứ lỗi. Hnay có em hs đi xe bị say và nôn oẹ dọc đường, sau đó bị ngất do yếu nên phải đie theo đoàn đưa hs về. Hẹn anh em buổi tất niên tại NG vậy.

oa oa.a hiển đâu ùi.chơi xấu ko trả lời thư em nhá.:(:)(:)((

khong_co_ai

Active Member

Ai quyết định về Ninh giang tất niên mà ông hẹn về thế? tôi ko biết gì cả, hôm trước mới lấy ý kiến anh em biểu quyết là gặp mặt ở HD hay ở NG mà. Anh em cho biểu quyết luôn là tất niên ở HD hay NG nào?

thangbb

Ai quyết định về Ninh giang tất niên mà ông hẹn về thế? tôi ko biết gì cả, hôm trước mới lấy ý kiến anh em biểu quyết là gặp mặt ở HD hay ở NG mà. Anh em cho biểu quyết luôn là tất niên ở HD hay NG nào?

Cho 1 vé đi Hải dương, trâu 10 món