• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

hieumaster_vn

Đến khổ với cái Random Question :(

Em thì dư nào cũng đc , các a cứ cho e cái địa chỉ là oke , mà tiện mấy anh cho e hỏi cái là ipad mà đi mua mới thì check như nào ạ ?

thangbb

Đến khổ với cái Random Question :(

Em thì dư nào cũng đc , các a cứ cho e cái địa chỉ là oke , mà tiện mấy anh cho e hỏi cái là ipad mà đi mua mới thì check như nào ạ ?

với anh thích kiểm tra phần cứng hơn, test kỹ màn và cảm ứng là ưu tiên số 1

khong_co_ai

Active Member
Hiện tại có 5 người xem chủ đề này (5 thành viên và 0 khách)

khong_co_ai,
abetsfewCaw,
aduslyAdulley,
clelsStefeFew,
piorporie

khong_co_ai

Active Member
Có ai muốn off tất niên không vậy? sao mà im ắng thế. Không có ai muốn đi off thì chọn ngày tốt làm gì nhỉ? Í kiến ông thangbb thế nào?

thangbb

Có ai muốn off tất niên không vậy? sao mà im ắng thế. Không có ai muốn đi off thì chọn ngày tốt làm gì nhỉ? Í kiến ông thangbb thế nào?

Ô cứ lên danh sách và lịch sẵn có đi thì ae mới theo được chứ.

khong_co_ai

Active Member
Ô cứ lên danh sách và lịch sẵn có đi thì ae mới theo được chứ.

Thứ nhất là muốn xem anh em có ý định về Ninh Giang hay ở Hải Dương. ở Ninh giang thì đã có lời mời rồi, đang chờ lời mời từ nơi khác nhưng chưa có. HD và NG thì đã quá quen thuộc với chúng ta.
Riêng với tôi làm ngày thường thì ở HD vào buổi trưa tì tui mới có mặt được, ngày nghỉ thì ở đâu cũng được nhưng vào thứ 7 thì càng tốt. Chơi bời về mệt nghỉ CN thứ 2 đi làm cho khoẻ.
Vậy tôi tạm đưa ra phương án thế này nhé.
Chương trình dự kiến vào 26/01 tức ngày 15/12 âm lịch. Vì tuần sau nữa vào 23/12 là Tết ông Công ông Táo rồi
Địa điểm thì muốn tổ chức ở nơi nào đó mới chút nhưng chưa có nên sẽ tổ chức tại Hải Dương và bảo lưu ý kiến tổ chức tại Ninh Giang
Anh em vào cho ý kiến nhé.

khong_co_ai

Active Member
Chặn tất cả các số ngoài danh bạ. Ai muốn gọi thì gọi số đã cho, gọi số lạ là ko thèm tiếp, thế mới VIP chứ.

thangbb

Thông tin chủ đề

Hiện tại có 9 người xem chủ đề này (9 thành viên và 0 khách)

thangbb, abetsfewCaw, Abubrebrented, annerieunsurf, clelsStefeFew, Daydayesseddy, Drofdooribe, PaisseGaisa, UndofsonaKisa

không biết ai là thành viên chính thức nữa ??

khong_co_ai

Active Member
toàn những cái tên lạ hoắc, cả cái tên thangbb cũng lẫn vào những cái tên lạ hoắc đó.

khong_co_ai

Active Member
sao không phải là tuần sau nhỉ ? ngoài 20 âm cho ko khí tết

Ông có biết ai đề xuất trước ngày 18 không? Chiều mọi người khó thật. Vậy mọi người thấy ngày nào thì phù hợp nào?

thangbb

Ông có biết ai đề xuất trước ngày 18 không? Chiều mọi người khó thật. Vậy mọi người thấy ngày nào thì phù hợp nào?

bao giờ mới được đi N.G đây ??? chẳng lẽ lại lùi sang năm mới :D

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Hiện tại có 7 người xem chủ đề này (7 thành viên và 0 khách)
bemeolovepethuy, Anticerne, Clumeerense, Diftliabirl, duaseJented, Shethycle, UndofsonaKisa

đông khách nhỉ các bác