• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
6/2 chỉ thấy có Phạm Hiển lên họp tổng kết ngành thôi chứ chẳng có ai là kdv1208 lên cả.

kdv2108

Active Member
Hiên đang trong quá trình đồng bộ lại nhóm nên mặc dù đang là VIP vẩn hiện New Member !!!
@kdv2108 25 này vào Hà Nội cafe nhé (nếu được)
Sorry. Mấy hôm không vào forum nên không đọc được lời mời của bạn. Hẹn bạn dịp khác nhé. Nếu rảnh mời bạn qua Hải Dương giao lưu.

khong_co_ai

Active Member
Anh em đi đâu hết rồi.Mà sao từ Trung đến mấy anh em đều thành New member hết rồi?
@khong_co_ai
Chắc do lười off nên giáng chức thôi mà. Các bác lên HD chơi thì em có cơ hội tiếp chứ đi họp thì bác cầm cái "thư mời" của ban tổ chức xong rồi về thì sao off được

khong_co_ai

Active Member
Anh em Hải Dương lại off ẹp nhưng lần này với thất bại của đội U23 Việt Nam nên không khí chưa được tưng bừng cho lắm. @PhamHien có thèm không?

kqbLlLesng1CCJPl0Hpq4AJ3tSLb8NJjbiwCSUmfcHHBh551xXbCc947y2e1Of3tdvI1L2diQZxBdNo=w1338-h510-rw

Chỉnh sửa cuối: