• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thắc mắc, thảo luận về ứng dụng trên WP7

thinh1332

cho em hỏi về phần camera của HD2 dùng Wp7... em thấy là hình ảnh chụp không đẹp như khi mình dùng WM 6.5... có anh nào có thể chỉ em cách khắc phục được không ạ. camera không tự focus được. em cám ơn.

lvp496

Cho em hỏi làm thế nào để gỡ bỏ phần mềm đã lỡ cài trên WP7 cái! Thanks!

ryanpcworld

Lại thanks bạn phát nữa ^_^ . Cám ơn nhiều . À nhân tiện cho mình hỏi , bạn hay tìm soft ở website nào thế ? Chia sẻ cho mình với ^^ . Ah mình đang dùng Samsung Omnia 7 8GB,máy này có khe cắm thẻ nhớ nhưng chưa xài đc đúng ko hả bạn ?

blackdoor

Manager
Lại thanks bạn phát nữa ^_^ . Cám ơn nhiều . À nhân tiện cho mình hỏi , bạn hay tìm soft ở website nào thế ? Chia sẻ cho mình với ^^ . Ah mình đang dùng Samsung Omnia 7 8GB,máy này có khe cắm thẻ nhớ nhưng chưa xài đc đúng ko hả bạn ?
Theo mình biết thì Samsung Omnia 7 không có khe cắm thẻ nhớ, bạn có thể xem cấu hình chi tiết tại đây:
http://www.gsmarena.com/samsung_i8700_omnia_7-3537.php

princent279

Có ai biết làm sao để lấy cái navigation của T-mobile mà ko phải trả
tiền tháng ko ????

princent279

Có bác nào bik bắn bluetooth HTC HD7 cho mấy anh hãng Apple(iTouch và iPhone) ko ? Mình bắn cho các hãng khác rất ok nhưng sao anh Apple ko chịu. Thấy sóng nhưng ko connect đc. Mong mấy bác chỉ giáo thêm.

ThaoNguyen1991

may bac cho em hoi lam sao de tat che do sac pin khi cam hd7 vao PC,chu moi khi can chep ung dung ma cam vao cai no sac len kieu nay riet chac hu pin mat hjx
cam on may bac truoc

blackdoor

Manager
may bac cho em hoi lam sao de tat che do sac pin khi cam hd7 vao PC,chu moi khi can chep ung dung ma cam vao cai no sac len kieu nay riet chac hu pin mat hjx
cam on may bac truoc

Hiện tại chưa có soft nào hỗ trợ vấn đề này, phải chờ thôi bạn.

PS: Đề nghị bạn viết bài bằng tiếng Việt có dấu, viết kiểu này sẽ được xóa mà không cần cảnh báo!

ryanpcworld

Các bạn ơi cho mình xin 2 game Carneyvale Showtime và Ilomilo với , chơi demo thấy hay quá nhưng ko biết kiếm bản full ở đâu . Thanks

princent279

Ai có link .nes ko. Mình có program như ko bik link ở đâu mà add cho nó down về để chơi. Thanks !!!

alex_quynh

Tải skype chat cho HTC HD7

có pác nào biết cách load skype chat ve cho HTC HD7 không thì chỉ em với nhé

Thanks các pác

thihuongvpp

Bác Tom codon bơm hộ phần mềm này với.
1 là:Tape Recorder (của:Senstic)
2 Là:Voice Recorder (của:donghoon)
Thanks.

thanhkieu12

Ai cho mình xin cái phần mềm skymap và cái phần mềm xem lịch thủy triều của các cảng . tks

Chỉnh sửa cuối: