• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

Germaniteen

có bro nào xoay dc 270 độ ko? mình đã chỉh là xoay trái và fải, nhưg hem dc

Có chuyện quay phức tạp quá nhỉ! Là quay sao ta? Giả sử điện thoại để thẳng, xoay 90 tức là bàn phím sẽ nằm bên phải, xoay 270 tức là bàn phím nằm bên trái, mà sao máy N82 mình chỉ xoay được 90 mà thôi

huavinh

Banned
Posted via Mobile Device
Ke..ke.. Máy n95 8g của mình nè! Restat máy lại có 87mb luôn.

ui da n95 chạy ram khủng thật , vậy chắc máy chạy nhanh lắm . tui thấy con 3250 chạy cũng nhanh như tầu bay rồi , mà nó vậy thì chắc nhanh như sao chổi wa' :-??

trinhha

Đó là bộ nhớ mặc định của máy hay là bạn làm cách nào mà có bộ nhớ như vậy?

mặc định của máy chứ sao! vào x-plore xem ổ d là biết mà! trên các trang giới thiệu còn bảo ram của nó là 128 cơ nhưng check chỉ có 87mb chắc là do chạy hệ điều hành(lúc rãnh không chạy j có thể thêm vài mb nữa)

gai

Well-Known Member
các bác nào có cái chương trình chuyển từ file doc sang file prc thì cho mình xin nhé . thanks.

cuongbep

Xin cho mình hỏi. Có ai biết pm "DivXPlayer.089" xem đc những đuôi video nào ko? Thêm 1 câu hỏi nữa. Bạn thấy phần mềm nào xem video trên dt là hay nhất hiện nay? Em xin hết!!! Thank!!!

Kojiro

Super V.I.P
Xin cho mình hỏi. Có ai biết pm "DivXPlayer.089" xem đc những đuôi video nào ko? Thêm 1 câu hỏi nữa. Bạn thấy phần mềm nào xem video trên dt là hay nhất hiện nay? Em xin hết!!! Thank!!!

Dixv xem avi là chuẩn :D Mình dùng CorePlayer thấy ok.

gai

Well-Known Member
Sao không ai giúp mình hết vậy. kojiro giúp mình nhé. thanks.

tiny1990

vui lòng cho xin 1 bài viết về cách sử dụng callman đi bà con. tìm trên mạng thấy toàn là phần mềm. Mà không thấy bài hướng dẫn. (biểu tượng của soft này là cái mặt con quỉ với cái điện thoại)

Kojiro

Super V.I.P
các bro làm ơn cho xin cai ACM với ADL đăng ký bằng ke***g***en cho N73 với,file sis gốc nhé đừng cr***k,em mới up cái firmware nên file cr****k không cài đc.imei của em là 353641014020725.bác nào rúp em click thanks mỗi khi thấy tên bác liền.rúp em

Do bạn chưa sign hay chưa hack phone nên thế. Trước khi bạn up fw, khi cài Pm bạn cũng phải sign để cài được vậy. Nếu không làm vậy sao bạn cài được các file kia :-?

vuthuhh

Cho mình xin mã số đăng ký của các soft

Các bạn cho mình xin reg.key của các soft sau đc ko

Resco Photo Viewer

PhotoRite

`
Imei:353263016952373

newhire

uhm hiện giờ lỗi chồng lỗi luon...giờ muốn cài lại bản nsu mới ko dược nữa...báo lỗi 1935...(một hàng dảy số)error during installation of asembly component.lên mạng check thì mấy trang nước ngoài cũng nói bị lỗi này...hình như do nsu bản mới có lỗi...hiện giờ em đang sầu muốn khóc...Y_Y

Chắc lúc trước bạn uninstall chưa hết. Bạn uninstall hết 2 phần mềm đó thử xem, nhớ delete luôn các phần trong Program Files rồi nếu được thì delete luôn trong Registry.
Khởi động máy rồi cài lại thử xem.

Status
Không mở trả lời sau này.