• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

namhunghihi

Các bạn cho mình hỏi có phần mền nào làm nháy đèn flash hay nháy đèn bàn phím hay nháy đèn màn hình khi có cuộc gọi đến được không ạ. Em dùng 5700 ExM

cuongbep

Cho mình hỏi cái. Nhiều người bảo PM Secman bảo mật đc thông tin phải ko ạ? Nếu đúng thì hướng dẫn cho mình sử dụng với.
Hoặc ai có PM bảo mật file video thì cho mình với. Làm sao để nó đừng hiện lên Bộ Sưu Tập ấy. Chả là có mấy cái film XXX, nhỡ may có ai vọc phải hoặc vào bộ sưu tập xem ảnh mà thấy thì tiêu mất. Thank!
Mình dùng N81-8G

Chỉnh sửa cuối:

cuongbep

Các phần mềm bên đó toàn dùng trail ko. Mình muốn xin PM nào dung full ấy. Dù sao cung thak bạn!

Cho mình xin PM xem video đuôi AVI trên DTDD cái. Bản full là tốt nhất. Mình dùng N81-8G. Mình dùng thằng "DivXPlayer.089" mà ko xem đc đuôi AVI. Sao thế nhỉ. Nhấp vào file AVI trong máy nó báo "No codec for video fomat :"DIV3" " :(( :((

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Các phần mềm bên đó toàn dùng trail ko. Mình muốn xin PM nào dung full ấy. Dù sao cung thak bạn!

Cho mình xin PM xem video đuôi AVI trên DTDD cái. Bản full là tốt nhất. Mình dùng N81-8G. Mình dùng thằng "DivXPlayer.089" mà ko xem đc đuôi AVI. Sao thế nhỉ. Nhấp vào file AVI trong máy nó báo "No codec for video fomat :"DIV3" " :(( :((

Các Pm bảo mật bạn hãy down tập tin đính kèm nhe. Trong đó có link full.

Còn Pm xem avi, bạn phải xác định rõ file avi trên PC khác avi trên phone nha. Vì vậy bạn phải convert film sang định dạng avi dành cho phone, cái này tốt nhất là dùng SmartMovie converter tại đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24506

cuongbep

HXHX. Mình tưởng AVI trên PC cung như tren DT chứ. Hxhx. Để mình down về conver xem sao. Thx ban lần nữa.

nguyenducthao

Phần mềm xem đuôi AVI đây bạn
DOWNLOAD HERE

galaxy_89

hiện nay tôi xài N73 mà quickoffice của nó ko xài được,bấm vào nó đòi update mới cho xài,cho xin soft quickoffice mới,thank mấy bác trước

trinhha

Cho mình hỏi cái. Nhiều người bảo PM Secman bảo mật đc thông tin phải ko ạ? Nếu đúng thì hướng dẫn cho mình sử dụng với.
Hoặc ai có PM bảo mật file video thì cho mình với. Làm sao để nó đừng hiện lên Bộ Sưu Tập ấy. Chả là có mấy cái film XXX, nhỡ may có ai vọc phải hoặc vào bộ sưu tập xem ảnh mà thấy thì tiêu mất. Thank!
Mình dùng N81-8G

em dùng cái x-plore 1.22 mới(truy cập được thư mục private) cũng được. coppy các film xxx của em vào thư mục private ấy, không hiện lên bộ sưu tập được đâu. sau đó đặt pass cho x-plore. vậy là xong. khi nào xem film hay ảnh thì mở x-plore ra mà xem hiii.... còn cái thằng secman cũng vậy mà. tắt chế độ bảo mật đi để truy cập vào private,sý...rồi coppy các file vào private. bật chế độ bảo mật của secman lên vậy là xong. khi nào cần thì lại tắt chế độ bảo mật cuả secman

Zenki

Super V.I.P
Bạn nào biết có phần mềm nào làm tin nhắn nó sắp xếp lại 1 cái Conversation như iphone trên máy N95 được không ? Vừa rồi mình có lên trang Nokia xem thì thấy có cái Conversation nhưng nó lại nằm riêng biệt 1 phần mềm chứ không chạy chung với tin nhắn :( Bạn nào biết giúp mình nhé. Cảm ơn

thanhtuan245

PowerTimer

Anh Kojiro,sao em cài phần mềm(PowerTimer) này vào máy N73 ME,nhung nó không họat động,khi mở lên chỉ hiện lên bảng màu trắng khỏang 1s là thoát ra,không vào được anh à,em cần phần mềm này lắm,giúp em với,thanks anh trước nha

Kojiro

Super V.I.P
Anh Kojiro,sao em cài phần mềm(PowerTimer) này vào máy N73 ME,nhung nó không họat động,khi mở lên chỉ hiện lên bảng màu trắng khỏang 1s là thoát ra,không vào được anh à,em cần phần mềm này lắm,giúp em với,thanks anh trước nha

Để chạy được thằng này thì máy em phải cài Python và Python Scriptshell (search bản 1.44 trong 4rum) và cài ứng dụng và python vào bộ nhớ máy là ok. A test ok trên N95.

Kenji1992

hix ai có send cho mình với

các bạn có biết chương trình nGhe nhạc nền khi đàm thoại hok , ai có cho mình xin với .

sachichip

Chương trình lọc tiếng ồn khi đàm thoại !!

xin các bác giúp đỡ !! bác nào có phần mền lọc tiếng ồn khi nói chuyện điện thoai thì pót lên cho anh em trong forum xài với !! riêng tui thì dang rất cần phần mền này !!
VD: đang ở ngoài đường có tiếng xe cộ , nhung khi sử dụng phần mền này thì khi còn nghe tiếng gì nữa , giống như đang ở nhà hay một nơi nào đó yên lặng , mà thật chất dang o nơi đông duc ồn ào !!

Kenji1992

xin các bác giúp đỡ !! bác nào có phần mền lọc tiếng ồn khi nói chuyện điện thoai thì pót lên cho anh em trong forum xài với !! riêng tui thì dang rất cần phần mền này !!
VD: đang ở ngoài đường có tiếng xe cộ , nhung khi sử dụng phần mền này thì khi còn nghe tiếng gì nữa , giống như đang ở nhà hay một nơi nào đó yên lặng , mà thật chất dang o nơi đông duc ồn ào !!

yêu cầu bạn post bài yêu cầu phầm mềm tại đây : http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24468 ! thân ái !

vuthuhh

các bạn giúp mình register soft AGILEMOBILE với
Imei:353263016952373
customer ID: amst-8ih5a-ly5x4

Status
Không mở trả lời sau này.