• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.
Bác nào có phần mềm kiểu cảm ứng chuyển động để mình đeo trên người lúc tập thể thao nó sẽ tính được lượng kalo tiêu thụ không (giống trên cái W700i của SE ý)

Không có nha bạn!

W710i mới có, W700i làm gì có.

Anh Ko, có phần mêm đó đó, để trong túi nó sẽ tính nhịp bước chân và khoảng cách trung bình mỗi bước để tính ra lượng kalo tiêu thụ. Em ko nhớ tên phần mềm, đợi tìm lại đã:p

mrnguyentpmt

Bạn phải chọn Pm ghi âm cuộc gọi, trong đó thiếu gì, bạn đọc các trang cuối thì được các phiên bản mới hơn. Tự mày mò đi, đon giản mà!

hix thật sự sau 2 ngày mò mẫm e vẫn ko tìm đc nút cho cái trình gi âm chạy đc huhu, xin a chỉ tận tình,e gà lum huhu :(( :-??

trinhha

Bác nào có phần mềm kiểu cảm ứng chuyển động để mình đeo trên người lúc tập thể thao nó sẽ tính được lượng kalo tiêu thụ không (giống trên cái W700i của SE ý)

mình thấy có cái này, bạn xem phải không?

trinhha

Nếu bạn là du khách thì việc sở hữu một thiết bị có tích hợp chip định vị vệ tinh GPS của Nokia là rất cần thiết. Ngoài việc cung cấp hệ thống bản đồ, chỉ dẫn đường đi ở bất kì đâu trên thế giới, một GPS Phone của Nokia còn có thể ghi lại hành trình của bạn một cách cực kì chuyên nghiệp thông qua Nokia Sports Tracker.

Khi đã sử dụng phần mềm thông minh này trên chuyến đi, bạn và người thân có thể truy cập vào trang www.sportstracker.nokia.com để theo dõi toàn bộ hành trình trên bản đồ Google Earth. Trên mỗi nơi bạn đi qua, bạn cũng có thể chụp và tải những bức ảnh ở đó lên trang web dành riêng cho người dùng Nokia Sports Tracker, giúp việc theo dõi và chia sẻ được sinh động và nhanh chóng hơn.
Nếu bạn là một vận động viên, dù nghiệp dư hay chuyên nghiệp, thì những thông số hữu ích cung cấp bởi Nokia Sports Tracker là không thể thiếu. Ứng với mỗi hoạt động (chạy bộ, chèo thuyền, đạp xe,…) của bạn là những kết quả khá chi tiết trong cả quá trình, bao gồm thời gian khởi hành, tốc độ nhanh nhất, tốc độ chậm nhất, nhịp tim, độ cao so với mặt biển… Mỗi bài tập đều được ghi lại chi tiết để bạn có thể so sánh sự
tiến bộ của mình, hoặc so sánh với kết quả của bạn bè, thậm chí với cả những người chơi trên toàn thế giới.

Nokia Sports Tracker cũng thích hợp với bạn, một nhiếp ảnh gia, một blogger, hay chỉ đơn giản là một người yêu thích công nghệ, thích khám phá, chia sẻ những điều mới mẻ với mọi người.

Sử dụng Nokia Sports Tracker thế nào?

Khi đã cài đặt xong, những thao tác sau đó hoàn toàn là những bước dễ dàng cho bất kì người dùng nào. Chỉ cần truy cập vào menu chính của Sports Trackers và mở một hành trình hay một hoạt động thể thao mới, ngay lập tức phần mềm sẽ tự động kích hoạt GPS để ghi lại những thông số địa lí cần thiết. Những dữ liệu ghi lại sẽ được sắp xếp theo lịch hoặc theo danh sách rất tiện dụng khi cần tra cứu. Để đồng bộ dữ liệu lên Google Earth, bạn chỉ cần chọn đoạn nhật kí cần đồng bộ và vào các mục Options\Save workout\Export to Google Earth để thực hiện.

NGUỒN ALLSGM

cthang_veo

Lỗi update của megamodule?

hix, em tải phần mềm megaPyModulePack về cài vào cái n95 thì nó toàn báo là lỗi update, nó bị sao vậy các cao thủ giúp e với huhu

Kojiro

Super V.I.P
hix, em tải phần mềm megaPyModulePack về cài vào cái n95 thì nó toàn báo là lỗi update, nó bị sao vậy các cao thủ giúp e với huhu

Với cái này thì khi cài đặt, nó hiện lên 1 cái bảng có dấu tick để bạn chọn thì bạn bỏ hết trừ cái appswich ngay đầu là để lại là cài được ngay.

Kieu_Phong

Nếu làm như KJR mà vẫn không được ( như tui nè :D ). Thì cách đơn giản là UnSiS rồi Copy vào bộ nhớ máy , không cần cài đặt gì cả :D. Hack Phone rồi CapsOff trước khi làm ;;)

cthang_veo

Với cái này thì khi cài đặt, nó hiện lên 1 cái bảng có dấu tick để bạn chọn thì bạn bỏ hết trừ cái appswich ngay đầu là để lại là cài được ngay.
hic, mình thử như bạn nói rồi, cũng cài đc rồi n cho mình hỏi thêm là mìh dùng cái IDesign nó đòi cái python và kí trên mình cài cả 2 rồi mà nó vẫn ko chạy đc,hic cả cái khởi động XP nữa nó cũng ko chạy đc, giúp mình với.thanks
à mà khi mình cài cái asphatl vào nó cũng báo lỗi update là seo.

didadi

Thắc mắc về X-Plore v1.22!

E dùng máy E65 đã cài X-Plore v1.22 nhưng vẫn ko vào đc folder Private & Sys(chỉ nhìn thấy nhưng ko vào đc) các bác giúp e với!Thanks

E dùng máy E65 đã cài X-Plore v1.22 nhưng vẫn ko vào đc folder Private & Sys(chỉ nhìn thấy nhưng ko vào đc) các bác giúp e với!Thanks
Bạn phải hack thì mới truy cập vào được. Vấn đề này được nói nhiều rồi, bạn tự tìm hiểu nhé.

ligle

Mình đang dùng SYMBIAN S60 3rd OS9.1, cài [Call Cheater Manager], nhưng khi sử dụng soft này thấy có vấn đề này mà chưa giải quyết được:
Tên người gọi cho mình không thay đổi được
Mình đã tìm chỗ install phần mềm này để sửa các tên mặc định lại thành một số tên theo ý mình nhưng vẫn không tìm ra, bạn nào biết nó install ở đâu thì chỉ mình với
Thanks,

Giả lập cuộc gọi mà bạn nói sửa tên gì vậy bạn nói thật rõ mới hiểu/. tên người gọi cho bạn sao mà sửa được chứ?

Trước tiên, cảm ơn bạn [minhthang200679] đã trả lời topic của mình. Mấy hôm nay mình đi công tác nên không vào 4rum.
[Call Cheater Manager] là tên pm đang cài trên máy mình. Mình muốn đổi tên người gọi tới cho mình, cụ thể là thế này:
Trong chương trình này có chứa sẵn một số tên để gọi cho mình vd: papa, Tomas, Erika, ... Sau khi hẹn một khoảng thời gian chương trình sẽ giả lập cuộc gọi đến máy mình, mà người gọi đến là một trong những cái tên mặc định nói trên. Mình muốn thay đổi những tên mặc định này để có vẻ "thật hơn" trong những lần "trốn nhậu" đó mùh.
Thân,

TraiNgheoHn

hic, mình thử như bạn nói rồi, cũng cài đc rồi n cho mình hỏi thêm là mìh dùng cái IDesign nó đòi cái python và kí trên mình cài cả 2 rồi mà nó vẫn ko chạy đc,hic cả cái khởi động XP nữa nó cũng ko chạy đc, giúp mình với.thanks
à mà khi mình cài cái asphatl vào nó cũng báo lỗi update là seo.

Bạn phải cài 2 ứng dụng này cùng trên bộ nhớ nhé! Thường thì cài trên bộ nhớ máy.

Kenji1992

Có ai có chương trình đọc trộm tin nhắn qua bluetooth hok vậy . send cho mình với

cthang_veo

Bạn phải cài 2 ứng dụng này cùng trên bộ nhớ nhé! Thường thì cài trên bộ nhớ máy.

bạn ơi cái này nó tự chọn bộ nhớ máy để cài hay sao í, chứ ko hiện ra là chọn bộ nhớ nào như cài các app bình thường, mình thử cài lại mà vẫn chưa đc, giúp mình với

Status
Không mở trả lời sau này.