• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

hghtforever

mình cài mấy cái ngun nsword npunch mà mình đã cài có mỗi cái python mà hình như còn thiếu cái mega gì gì đấy, mọi người giúp mình với :((

Kojiro

Super V.I.P
mình cài mấy cái ngun nsword npunch mà mình đã cài có mỗi cái python mà hình như còn thiếu cái mega gì gì đấy, mọi người giúp mình với :((

Search đi em, có trong 4rum đó search với từ khóa "1.5.2"

Yêu cầu này đã cổ lỗ sĩ lâu lám rồi mà bạn tận 25/10/2007.

Có ai có skin mới và độc nào của ttpod 3.xx ko shảe cho mình với , độ phân giải 208*176 thì cảm ơn nhiêu nhiêu

Posted via Mobile Device

Cái đó chơi tiếng Hoa, mà mình cũng không thấy ai bàn về cái skin của nó cả :D Dùng mặc định đỡ vậy.

accountcodes

Help hẹn giờ gửi tin nhắn

các bạn biết pm nào hẹn giờ gửi tin nhắn chính xác nhất ko?VD sms time.nhưng mình search trong diễn đàn mãi mà ko thấy.mà cái sms time này ko gửi được nhiều tin nhắn.các bạn biết pm nào hay thì chỉ giup với.
Thanks.;;)

caothanhhai

Các bác cho tôi xin bản đầy đủ của Handy weather 6.00 với, vì handy shell yêu cầu thế
Thanks

binhseu

Làm ơn cho mình xin fm làm đèn flash --> đèn pin ( os 9.2), cũng có 1 fm tương tự chạy trên python, xài thấy kết quả ko như ý muốn, toàn nhập nhằng.

Chân thành cảm ơn !

binhseu

Thanks Zenki nhé, fm tuyệt với lắm, máy xài ngon, ko gặp tình trạng j ngoài mỗi cái đèn flash sáng quá yếu, ko thể gọi là đèn pin được ( ko thể sáng được như lúc nháy chụp), chẳng biết sao nữa :(

Kojiro

Super V.I.P
Thanks Zenki nhé, fm tuyệt với lắm, máy xài ngon, ko gặp tình trạng j ngoài mỗi cái đèn flash sáng quá yếu, ko thể gọi là đèn pin được ( ko thể sáng được như lúc nháy chụp), chẳng biết sao nữa :(

KJR dịch đó, nhìn được hen, thanks KJR chưa đó :p

Mà nè khuyến caó không dùng flash làm đèn pin nha, cháy ráng chịu à :D

binhseu

Bác thì thank nhiệt tình luôn :)) VH ok lắm, mà có vụ cháy cả đèn nữa cơ à ?:-??

Status
Không mở trả lời sau này.