• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

pro5045

ai cho minh muon kai acc itunes voi!bay h dang ky ko dc nua!chan ge! ljen he goodluckforyou_myfriends ko thj` post truc tjep dum` to' lun nhe!THANK

tu2179

Hôm nay em cài NeoReboot. Vào ứng dụng nó bảo rs máy. Em chọn yes. Rồi máy rs chỉ hiện lên chữ NOKIA. Không vào được nữa. Không biết có xung đột ứng dụng không. Đợt này em cài nhiều cái quá.
Các bác có cách nào bật được máy không. Không lẽ phải mang ra tiệm chạy lại phần mềm.

poputamus

Kinh nghiệm của giot_tinh_gà là tháo pin và thẻ ra rồi cho pin vào và bật lên. Sau đó cắm thẻ vào rồi gỡ cái đó ra.

Còn theo tui là 4mat.

tu2179

Kinh nghiệm của giot_tinh_gà là tháo pin và thẻ ra rồi cho pin vào và bật lên. Sau đó cắm thẻ vào rồi gỡ cái đó ra.

Còn theo tui là 4mat.

Đã thử làm. Nhưng không được. Cái pm đó cài ở máy. Tháo thẻ ra cũng vô dụng.

huhuhu emap tìm cùi bắp lắm, còn cái kia thì phải có GPS mới tìm đc, ai giúp mình với

Hic nói thật là chả có phần mềm nào tìm hiệu quả đâu. Vietmap vẫn có thể dùng để tra cứu địa điểm chứ không nhất thiết là phải có GPS nhưng như thế lại không ổn bằng Emap. Đừng thấy Emap là java mà nghĩ nó cùi nhá:D Trước khi có Vietmap thì em này là nhất đấy:D

Mà hệ thống ATM trên các thành phố tui thấy chưa phân bố hợp lý lắm nhưng hình như bạn có thể đến nơi cung cấp thẻ để xem bản đồ các địa điểm đó mà:-??

Zenki

Super V.I.P
Hôm nay em cài NeoReboot. Vào ứng dụng nó bảo rs máy. Em chọn yes. Rồi máy rs chỉ hiện lên chữ NOKIA. Không vào được nữa. Không biết có xung đột ứng dụng không. Đợt này em cài nhiều cái quá.
Các bác có cách nào bật được máy không. Không lẽ phải mang ra tiệm chạy lại phần mềm.
Hard reset bằng 4 ngón thôi :D Chưa cần phải mang ra tiệm đâu :D

Kojiro

Super V.I.P
Cách đấy cũng không được. Có cách nào tránh được xung đột phần mềm không bạn.

Không được là sao bạn! máy bạn chắc bị xung đột PM rồi, phải 4mat 4 ngón thôi, rút thẻ ra rồi làm, 4mat xong lại 4mat thẻ nhớ lần nữa. Chứ bây giờ máy bạn có lên nguồn đâu mà tránh, bạn đã thử rút thẻ ra để khởi động máy mà vẫn không được mà. Phải xử lí cái máy thôi.

056886533

máy mình vầy thì làm thế nào 4 ngón cũng ko ăn thua
? con 3250 của mình đang xài binh thường ,tối hôm mình cài cái theme diy 1.50 vào , mình đã bật cap on vào file hệ thống của pm themedyi đó xóa bớt 1 số file *.txt ,lang .v.v. ko cần thiết ,vào pm vẫn chạy bình thường ,reset lại vẫn chạy bình thường . nhưng sáng nay mình vào themediy chỉnh sữa 1 hồi thì bị treo máy và sau đó reset lại cũng ko được , fomat cũng ko được luôn . chỉ chạy lên chữ nokia rồi màng hình trắng rồi đứng im ,có ai biết nguyên nhân ko , có chạy lại fw online được ko . mình nghi là pm đã bom vỉut vào điện thoại do mình đã truy cập vào file hệ thống của nó đúng ko nhĩ . help me SOS. SOS. SOS

MinhThang

Manager
máy mình vầy thì làm thế nào 4 ngón cũng ko ăn thua
? con 3250 của mình đang xài binh thường ,tối hôm mình cài cái theme diy 1.50 vào , mình đã bật cap on vào file hệ thống của pm themedyi đó xóa bớt 1 số file *.txt ,lang .v.v. ko cần thiết ,vào pm vẫn chạy bình thường ,reset lại vẫn chạy bình thường . nhưng sáng nay mình vào themediy chỉnh sữa 1 hồi thì bị treo máy và sau đó reset lại cũng ko được , fomat cũng ko được luôn . chỉ chạy lên chữ nokia rồi màng hình trắng rồi đứng im ,có ai biết nguyên nhân ko , có chạy lại fw online được ko . mình nghi là pm đã bom vỉut vào điện thoại do mình đã truy cập vào file hệ thống của nó đúng ko nhĩ . help me SOS. SOS. SOS

Tắt máy lấy thẻ nhớ ra fmat bằng 4 ngón giữ im đến khi nào tới 2 bàn tay thì thôi, không được thì hãy chạy lại PM.

056886533

Tắt máy lấy thẻ nhớ ra fmat bằng 4 ngón giữ im đến khi nào tới 2 bàn tay thì thôi, không được thì hãy chạy lại PM.

từ vĩnh thạnh đi quy nhơn hơi xa bạn à , nên chưa có diệp. chạy fw bằng cáp được ko nhỡ vì ver 4.21 mà update thì 3.24

thanhnam711

Hic nói thật là chả có phần mềm nào tìm hiệu quả đâu. Vietmap vẫn có thể dùng để tra cứu địa điểm chứ không nhất thiết là phải có GPS nhưng như thế lại không ổn bằng Emap. Đừng thấy Emap là java mà nghĩ nó cùi nhá:D Trước khi có Vietmap thì em này là nhất đấy:D

Mà hệ thống ATM trên các thành phố tui thấy chưa phân bố hợp lý lắm nhưng hình như bạn có thể đến nơi cung cấp thẻ để xem bản đồ các địa điểm đó mà:-??

emap tìm đường tốt nhưng tìm atm thì cùi bắp lắm ( chi tìm đc nh ACB, đông a và vietcome bank thôi), với lại nó cũng lâu update dữ liệu lắm. Hồi trước nghe nói có pm ATMfinder gì đó dùng để tìm vị trí các máy atm mà không biết giờ nó đã update dữ liệu chưa nhỉ

Kojiro

Super V.I.P
từ vĩnh thạnh đi quy nhơn hơi xa bạn à , nên chưa có diệp. chạy fw bằng cáp được ko nhỡ vì ver 4.21 mà update thì 3.24

Máy đã không lên nguồn là không chạy fw trực tuyến được bạn à :( Phải ra tiệm thôi.

Và cũng không có chuyện virus truy cập vào hệ thống phá máy đâu nhé! Do bạn xóa nhầm file nào đó của hệ thống rồi.

gai

Well-Known Member
kojiro cho mình hỏi. hình như cái ADL và smartmovie 3.25 bị đụng hàng hay sao ấy, hôm qua cài cái ct smartmovie mình vào phần protect appications để khóa cái ứng dụng này lại. nhưng khi nhấp vào icon smartmovie vẫn mở được. ngặt cái là nó cứ play hoài không tắt được phải tháo pin mới gở ra được. bạn có cách gì giải quyết cái vụ này dùm mình với, chứ xem fim mà để khơi khơi ra như thế thì chết, nhà mình lại đông girl nữa..:p

Zenki

Super V.I.P
kojiro cho mình hỏi. hình như cái ADL và smartmovie 3.25 bị đụng hàng hay sao ấy, hôm qua cài cái ct smartmovie mình vào phần protect appications để khóa cái ứng dụng này lại. nhưng khi nhấp vào icon smartmovie vẫn mở được. ngặt cái là nó cứ play hoài không tắt được phải tháo pin mới gở ra được. bạn có cách gì giải quyết cái vụ này dùm mình với, chứ xem fim mà để khơi khơi ra như thế thì chết, nhà mình lại đông girl nữa..:p
http://pdaviet.net/showthread.php?t=33949&page=3

2 cái này đụng độ đánh đấm nhau giữ lắm :p

Status
Không mở trả lời sau này.