• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Nguyên văn bởi MinhThang
Bạn đọc kỹ hướng dẫn cách up để tắt chuông, mình nhớ hình như là có mấy bước mà KJR đã hướng dẫn.

Em làm đúng theo hướng dẫn.vào star by movement mà up đt xuống nó vẫn kêu.truơt lên thì nó kêu ầm len.Bác đã test chưa.Thằng bạn em cũng bị thế.Cài kiểu gì cung chỉ đc mỗi cái báo đông.Giúp em với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
<<<<<<<
<<<< ko ai giup em cài Anti Tucth a?

Mình test rồi mới up đấy chứ!

Đúng là làm theo hướng dẫn để tắt chuông, nhưng lúc được lúc không. Cũng có lúc trượt lên nó cũng tắt thật :) Nhưng chưa tìm ra được qui luật chính xác của nó. Hồi đó up, chỉ test 1 lần là được nên chưa tìm hiểu kỹ :D

baophuoc01

Các phần mềm dành riêng cho symbian 0s 9.2

Các bạn làm ơn hướng dẫn cách dùng và cách cài các phần mềm này cho mình với !!! chứ post lên ko hướng dẫn sao mọi ngươi biết mà dùng !!! mình xài N95 thấy mấy cái soft đó hay quá ma ko biết dùng làm sao !!! hix hix

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn làm ơn hướng dẫn cách dùng và cách cài các phần mềm này cho mình với !!! chứ post lên ko hướng dẫn sao mọi ngươi biết mà dùng !!! mình xài N95 thấy mấy cái soft đó hay quá ma ko biết dùng làm sao !!! hix hix

Phần mềm nào khi được post cũng đều có mô tả tiếng Việt, bạn cứ dựa vào đó là biết nó làm gì ngay.

Bạn hảy cài vào đi, mình nghĩ bạn chưa cài :-?

Zenki

Super V.I.P
Muốn cài SOFT cho N95 việc đầu tiên phải làm là hack phone

http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

Hack xong rồi bắt đầu cài, cài không được cái này thì nói anh em giúp tiếp.

Kojiro

Super V.I.P
minh hack roi !!! may minh la 30.0.15 !!! minh muốn cài mấy cái như là ngun vậy đó

Vài Pm bạn phải cài thêm Python, megapymodule và pythonscriptshell để chạy! Cài tất cả vào bộ nhớ máy đối với các ứng dụng cần python.

Zenki

Super V.I.P
minh hack roi !!! may minh la 30.0.15 !!! minh muốn cài mấy cái như là ngun vậy đó
Đối với n-Gun thì bạn chỉ việc download về, giải nén ra và cài đặt file .sis bình thường thôi. n-Gun yêu cầu máy phải có Accelerometer và N95 có sẵn rồi. Chỉ việc cài vào và sử dụng thôi.

baophuoc01

bạn ơi cho mình xin cái pythonscriptshell đi !!! minh kiếm trên diễn đàng thấy có Python, megapymodule nhung ko co pythonscriptshell !!!

kanichiwa

hỏi tý nhỉ có chỉnh sửa đc e va c\resource không nhỉ. Nếu có thì dùng pm nào vậy.
p.s:máy đã hack mà dùng e-xplore cũng k đc

Zenki

Super V.I.P
hỏi tý nhỉ có chỉnh sửa đc e va c\resource không nhỉ. Nếu có thì dùng pm nào vậy.
p.s:máy đã hack mà dùng e-xplore cũng k đc
Trước khi chỉnh sửa trong đó bạn phải bật Capsoff hoặc nếu có Rompatcher thì phải DisableCaps xong rồi muốn làm gì thì làm

giangne

Nếu làm bằng nokia logo thì bạn phải để đúng định dạng là bmp có dung lượng khoảng 52... bytes, dùng paint trong window để chuyển nhé.
em dùng cái nokialogo xong lúc gửi cho nó 5 tin nó trả lạ cái hình lằng ngoàng j ý. cho hỏi có phải em làm sai ko

Kojiro

Super V.I.P
em dùng cái nokialogo xong lúc gửi cho nó 5 tin nó trả lạ cái hình lằng ngoàng j ý. cho hỏi có phải em làm sai ko

Nhận được cái hình đó xong thì có lưu lại xem hình gì không hay là ko làm luôn, phải nói rõ chứ.

Mà bạn nhờ vả người khác thì lời nói cần tôn trọng người khác tí, nhiều lúc đọc bài của bạn giống như ra lệnh ai đó phải làm điều gì đó cho bạn vậy :|

cho mình xin phần mềm convert ảnh từ bmp sang mbm với. Thank

q630666

Hum trước e thấy cái AutoCAD for S60v3.Chưa kịp dow.Về nhà tìm để dow ma tìm mãi chẳng thấy.Bác nao có cho em xin với.E dùng N95

Status
Không mở trả lời sau này.