• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Có lẽ bạn hiểu nhầm yêu cầu của mình rồi. Tin nhắn (nội dung tin) đâu có báo tên đâu, chỉ có số thôi. Mình đã từng dùng PPC nên có phần mềm này, rất tiện lợi. Nhưng trên Sym thì chưa tìm thấy. Phần mềm này khi đọc nội dung tin nhắn, nếu nó thấy có số mà trùng với một ai đó trong danh bạ, nó sẽ tự động chèn thêm tên vào.

PM như bạn nói trên SYM chưa có rồi bạn ơi, chác là chỉ có ppc thôi.

tuanninh123

E đang sài con N80.Các bác ơi cho e hỏi chút,e cài soft Mobireader sài đc một thời gian,nhưng hôm trước kết nối với máy tính thì nó update lên bản mới,tháo cáp ra dùng thì ko mở đc file ebook nào cả,gỡ đi cài đi cài lại cũng ko đc,nản?Mong bác nào biết thì giúp e với?

MinhThang

Manager
E đang sài con N80.Các bác ơi cho e hỏi chút,e cài soft Mobireader sài đc một thời gian,nhưng hôm trước kết nối với máy tính thì nó update lên bản mới,tháo cáp ra dùng thì ko mở đc file ebook nào cả,gỡ đi cài đi cài lại cũng ko đc,nản?Mong bác nào biết thì giúp e với?

Mobireader Bản VH trong chữ ký mình đó bạn, chịu khó Search nha. Gỡ bản cũ cài bản mới là xong ngay thôi.

daigia21

AI CÓ KEY CỦA SMARTMOVIES 4.15 CHO TUI XIN VỚI

mình đã down được cái ứng dụng smartmovies 4.15 nhưng không kiếm được key của nó,bản dùng thử cho được 60 phút ah`.ai có cho share cho mình với nha.thank............

nima1985

Well-Known Member
mình đã down được cái ứng dụng smartmovies 4.15 nhưng không kiếm được key của nó,bản dùng thử cho được 60 phút ah`.ai có cho share cho mình với nha.thank............
Cái này mới quá vẫn chưa có thuốc cho nó,bạn chờ thêm 1 thời gian nữa xem sao nhé :D
P/s: sẵn đây cho mình hỏi có phần mềm bảo mật nào lock được trình Smartmovie bằng pass không?Xài bao nhiêu bản mà vẫn không lock được Trình Smartmovie này (kể cả phoneguard)
Thanks!

Chỉnh sửa cuối:

bach_nghia

Không hiểu ý bạn lắm dùng N81 làm camera chống trộm phải không? nhà bạn ở đâu mình sẽ vào nhà ăn trộm camera ngay.:))

sory.. mình ko nói rõ , dùng mắt cảm bíên của camera..ai đụng vào camera bị thya đỗi vị trí ban đầu thi phat ra tiềng báo động../mình nói là danh cho n81 vì ko như n95/n82 , n81 ko có cảm ứng chuyển động...

tuanninh123

Không hiểu sao con N80 của e vẫn ko thể đọc đc ebook,e đã gỡ đi cài lại bản mới rùi ko đc,cài lại bản như cũ cũng ko đc.Nó cứ báo : Unable to open file".Bác nào biết giúp e với.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không hiểu sao con N80 của e vẫn ko thể đọc đc ebook,e đã gỡ đi cài lại bản mới rùi ko đc,cài lại bản như cũ cũng ko đc.Nó cứ báo : Unable to open file".Bác nào biết giúp e với.

Coi chừng PM không hỗ trợ định dạng ebook bạn muốn xem. Mà bạn đang xài PM đọc ebook nào? file ebook có đuôi gì?

sony

Phải cài những gì để xem được trực tiếp những clip được nhúng vào web nhỉ, ví dụ youtube. Mình mới format lại máy nên chả nhớ làm thế nào để xem, trước khi format mình vẫn xem được :p

tanthp

Sao máy mình phải bỏ thẻ nhớ ra mới khởi động lại được

Có ai biết chỉ giáo mình với, sao mỗi lần tắt máy khởi động lại là mình phải bỏ thẻ nhớ ra thì nó mới vào được, có cách nào khắc phục không các bạn, lúc xưa mình đâu có bị vậy đâu.
Cho mình hỏi thêm, mình xài E 61 vậy làm sao để duyệt web đọc tiếng việt không bị lỗi vậy à! ai biết chỉ mình với, duyệt web mà không có tiếng việt thì chán quá
Em nó đã úp lên phiên bản mới nhất
3.0633.09.04
20-11-06

Thanks rất nhiều :)

DinhTuan

trước khi khởi động không được, bạn có cài phần mềm gì không?nếu có thì dùng sisware trên máy tính bung file sis của phần mềm bạn cài trên dt rùi theo các link tìm các file của phần mềm đó trên thẻ, xóa chúng đi.làm cách này đỡ phải format thẻ, không phải cài lại các phần mềm có trên máy

Kieu_Phong

Chắc là do bạn cài font nhưng máy không nhận. Muốn lướt web có Tiếng Việt thì cài font Tiếng Việt .

master_xo

Bạn thử dùng k@y của smartmovies 4.10 để kích hoạt cho bản 4.15 xem sao. Có lẽ dùng được đấy=D>

Cái này mới quá vẫn chưa có thuốc cho nó,bạn chờ thêm 1 thời gian nữa xem sao nhé :D
P/s: sẵn đây cho mình hỏi có phần mềm bảo mật nào lock được trình Smartmovie bằng pass không?Xài bao nhiêu bản mà vẫn không lock được Trình Smartmovie này (kể cả phoneguard)
Thanks!

CÓ đấy đó là phần mềm Advanced Dive Locked.
Nó cho phép khóa các ứng dụng bằng mật khẩu, Nhưng phải Singed đã mới cài được.8-|
Chắc bạn biết cách singed rồi chứ:D

master_xo

Ebooks này chỉ xem được file tên là *.prc thôi, bạn à:p

tuyen6ngon

Banned
Ai cho mình xin phầm mềm soạn thảo văn bản có hộ trợ nhiều kiểu mã hóa ( càng nhiều kiểu mã hóa càng tốt ) Thanks!

tanthp

ai biết làm sao cho E 61 lướt web xem được tiếng việt không à!

ai biết cách khắc phục không chỉ mình với bạn ơi. hic!

Status
Không mở trả lời sau này.