• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

tanthp

bạn cài font tiếng Việt vào cho máy sẽ hiển thị đuợc tiếng Việt.

bạn ơi! chỉ mình cách cài font tiếng việt với, mình đã đọc và làm theo rất nhiều cách mà chưa có hiệu quả gì cả. vẫn không đọc được tiếng viết. Nó bị lỗi ô vuông không à.
hướng dẫn cụ thể cho mình với nha. thanks nhiều.

tanthp

Chắc là do bạn cài font nhưng máy không nhận. Muốn lướt web có Tiếng Việt thì cài font Tiếng Việt .

Bạn ơi hướng dẫn cụ thể cho mình được không.
Trên diễn đàn có rất nhiều bạn thắc mắc mà vẫn chưa có kết quả gì, hình như font tiếng việt cho E 61 không có hả bạn. thanks nhiều !

TruongHan

Super V.I.P
Trên diễn đàn có rất nhiều bạn thắc mắc mà vẫn chưa có kết quả gì, hình như font tiếng việt cho E 61 không có hả bạn. thanks nhiều !

Bạn thử font này xem

cupidbaby

Cái này thì tự mình phải mày mò thôi!Vì cái font tv rất khó tính, mỗi máy một kiểu.Bạn cứ thử cái nào dùng ổn thì cài!;)

vancopvt

mod thông cảm em cần hỏi chút. Đang cần mua n82 nhưng không biết chỗ nào diễn đàn để anh em trao đổi mua bán nhỉ. Ai biết chỉ dùm mình nhé

MinhThang

Manager
mod thông cảm em cần hỏi chút. Đang cần mua n82 nhưng không biết chỗ nào diễn đàn để anh em trao đổi mua bán nhỉ. Ai biết chỉ dùm mình nhé

Bạn sang khu TTTM bạn nhé, ở đó có các Topic rao bán và bạn có thể mở 1 Topic với nội dung cần mua, theo qui định.

tuyen6ngon

Banned
Ai cho mình xin phầm mềm soạn thảo văn bản có hộ trợ nhiều kiểu mã hóa ( càng nhiều kiểu mã hóa càng tốt ) Thanks!

Sao chẳng thấy bro nào trả lời vậy. Mình đang cần gấp. Các bro giúp nhanh với nhé! Thanks!
Posted via Mobile Device

tuyen6ngon

Banned
Mình online trên đt . Link bro vừa cho thì bài viết đó ko thấy có link down.Dedit có bản 0.76 r11 rùi thì phải. Bro biết soft nào hỗ trợ nhiều kiểu mã hóa hơn ko. Giống như Yedit 2.5.5 của s60v2 ấy
Posted via Mobile Device

tuanninh123

Ko ai biết nguyên nhân phần mềm Mobireader của mình bị lỗi ah,chán vậy.Mà sao e cài mấy cái phần mềm như Đào vàng,karaokemail,..nó ko hiển thị đc hết cả màn hình nhỉ,chỉ đc một góc thôi.Bác nào biết thì giúp e với.

Kojiro

Super V.I.P
Ko ai biết nguyên nhân phần mềm Mobireader của mình bị lỗi ah,chán vậy.Mà sao e cài mấy cái phần mềm như Đào vàng,karaokemail,..nó ko hiển thị đc hết cả màn hình nhỉ,chỉ đc một góc thôi.Bác nào biết thì giúp e với.

Cái đó ko sửa được bạn à, nếu bạn dùng N80 thì đúng là khó tìm các Pm phù hợp với kích thước màn hình máy của bạn. Mobi của bạn bị sao? Nói lại mình xem thế nào, nếu lỗi thì gỡ ra cài lại thử xem sao.

Kieu_Phong

Mình online trên đt . Link bro vừa cho thì bài viết đó ko thấy có link down.Dedit có bản 0.76 r11 rùi thì phải. Bro biết soft nào hỗ trợ nhiều kiểu mã hóa hơn ko. Giống như Yedit 2.5.5 của s60v2 ấy
Posted via Mobile Device
Dùng Dedit là hỗ trợ nhiều kiểu mã rồi . Gần 50 kiểu lận.

kodut

em đang dùng N85 ..cần tìm 1 soft để xem phim đuôi AVI tốt ( soft nào có ckk tốt ý) và 1 soft để nghe nhạc ổn..chứ nhứ soft của máy nso cứ add hết cả đống dữ liệu của Vietmap vào lun rất khó chịu

BuuPhucCT

Well-Known Member
em đang dùng N85 ..cần tìm 1 soft để xem phim đuôi AVI tốt ( soft nào có ckk tốt ý) và 1 soft để nghe nhạc ổn..chứ nhứ soft của máy nso cứ add hết cả đống dữ liệu của Vietmap vào lun rất khó chịu

Bác cứ vào thư mục Vietmap chỉnh mấy cái file voice sang chế độ ẩn thì nó sẽ k load được nữa. Theo cảm nhận của riêng tôi, PM nghe nhạc của dòng N là chuẩn quá rồi còn cần xài thêm PM làm gì. Nếu bác muốn thử thì cứ xài TTPOD, cái này gia diện đẹp lại nhiều tính năng.
Xem AVI thì Smart movie là OK nhất.

tuanninh123

Phần mobReader của e ko hiểu sao lại bị lỗi ko mở ebook ra đc từ lúc udate cái gì đó.mình cài đi cài lại rồi vẫn ko đọc đc.Bác nào biết thì giúp e với!!!!

Kojiro

Super V.I.P
Phần mobReader của e ko hiểu sao lại bị lỗi ko mở ebook ra đc từ lúc udate cái gì đó.mình cài đi cài lại rồi vẫn ko đọc đc.Bác nào biết thì giúp e với!!!!

Update cái gì bạn ko nói rõ, mình dùng từ đó giờ vẫn bình thường nè. Bạn có đưa các file .prc vào folder Ebooks trên thẻ chưa?

davidboy09

mình cần 1 pm dọn rác, giải phóng Ram cho 6120c + thêm 1 pm làm thay đổi giọng nói khi đàm thoại

MinhThang

Manager
mình cần 1 pm dọn rác, giải phóng Ram cho 6120c, giúp với

PM này có cả bản VH luôn đấy bạn nhưng có điều là bạn cứ cài thử xem con 6120c của bạn nó có chịu không thôi, bạn sang BOX VH mà lấy nhé.

davidboy09

bạn có thể up link giùm mình không? phải tìm nữa, mình lại không có thời gian nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.