• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

nima1984

5800 sao thấy ít người xài quá vậy? cái topic này lớn quá ko có time để đọc hết. nếu lỡ ai post rồi thì vui lòng post lại júp tớ cái trình duyệt web firefox cho 5800 xm nhé. Thanks!

xstone

Các bác ơi, giúp e với! Máy điện thoại của e là nokia 6120c. Do install bị lỗi và kapersky diệt virus nên 1 số ứng dụng java của e bị thiếu file. Bây giờ muốn remove (uninstall) hoặc update những ứng dụng này đều không được. E muốn hỏi có phần mềm nào cho s60v3 có thể giúp remove những ứng dụng ấy ko? Cảm ơn các bác trước nha! :D

lephunghien

ai biết cách xóa img exchange mà không cần xài pyunintall không?máy em đang cài nhiều pm nên càn python vào chắc bị chạm ứng dụng,restart liên tục.à nếu có pm dọn rác không cần python thì cho em luôn nhé.thank

Auto

ai biết cách xóa img exchange mà không cần xài pyunintall không?máy em đang cài nhiều pm nên càn python vào chắc bị chạm ứng dụng,restart liên tục.à nếu có pm dọn rác không cần python thì cho em luôn nhé.thank
Truy cập !:\sys\bin
Tìm những gì có tên nó thì xóa đi.
Xóa cái xxx.exe í ;;)
X0ng thì ra menu mà xóa ic0n nó ;)
Posted via Mobile Device

doantheanh2

Chào các anh chị em trên PDAViet,hiện nay mình đang cần một phần mềm tự động lưu tin nhắn vào thẻ nhớ hoặc bộ nhớ máy mà dù mình có xóa trong Inbox thì trong phần mềm đó vẫn còn,vì hiện nay mình có một cháu trai đang học lớp 12 nên mình cần quản lý điện thoại của cháu,nếu có phần mềm đó thì xin các anh chị giúp đỡ,xin chân thành cảm ơn

MinhThang

Manager
Chào các anh chị em trên PDAViet,hiện nay mình đang cần một phần mềm tự động lưu tin nhắn vào thẻ nhớ hoặc bộ nhớ máy mà dù mình có xóa trong Inbox thì trong phần mềm đó vẫn còn,vì hiện nay mình có một cháu trai đang học lớp 12 nên mình cần quản lý điện thoại của cháu,nếu có phần mềm đó thì xin các anh chị giúp đỡ,xin chân thành cảm ơn

Sắm 2 cái ĐT v3 cài vào 2 máy pm theo dõi tin nhắn, nếu máy cu tí có ai nhắn vào, lập tức nó sẽ gởi tới máy của bạn 1 tin y chang. Tên pm mình không nhớ lâu quá, nhưng nó đã có trên DD.

spitfire1984

Mình tìm TMADict cho V3 để dùng từ điển Đức-Việt mà không thấy :-( ,làm ơn giúp mình với.
Tại sao mỗi version thì file sis lại khác nhau nhỉ, không dùng được chung... thật là bất tiện.

bluedragon0307

Mình thấy có 2 bộ từ điển trên diễn đàn hiện nay mọi người hay dùng là Lexigo và MTD2008, 2 bộ này bộ này dùng hay hơn vậy mọi người? Mình đang dùng từ điển đọc bằng Mobireader, xài cũng dc nhưng mình phát hiện 1 số từ bị sai nghĩa nên giờ mình định đổi cái khác, mọi người cho ý kiến giúp mình với. Thank nhìu

Cho mình hỏi thêm là PM chặn cuộc gọi nào tốt nhất hiện nay? Mình ko cần PM đa năng, mình chỉ cần Pm nào mà bên gọi đến chưa kịp nghe thấy tiếng tút tút đã nghe thấy tiếng báo máy bận rồi. Thank nhìu

Last edited by a moderator:

Caominh171

Mình thấy có 2 bộ từ điển trên diễn đàn hiện nay mọi người hay dùng là Lexigo và MTD2008, 2 bộ này bộ này dùng hay hơn vậy mọi người? Mình đang dùng từ điển đọc bằng Mobireader, xài cũng dc nhưng mình phát hiện 1 số từ bị sai nghĩa nên giờ mình định đổi cái khác, mọi người cho ý kiến giúp mình với. Thank nhìu

Cho mình hỏi thêm là PM chặn cuộc gọi nào tốt nhất hiện nay? Mình ko cần PM đa năng, mình chỉ cần Pm nào mà bên gọi đến chưa kịp nghe thấy tiếng tút tút đã nghe thấy tiếng báo máy bận rồi. Thank nhìu

Từ điển thì mình thấy Lexigoo rất tiện và nhanh, còn pm chặn nhẹ, nhanh, gọn thì có EasyBusy rất hay

bluedragon0307

Caominh có EasyBusy ko cho mình xin với, mình search với từ khóa "EasyBusy" rồi nhưng ko có. Thank trc. Mà còn PM chặn cuộc gọi nào nhanh như PM này nữa ko bạn?

Sonplt

Các bạn có ai đã sử dụng fax trên ĐTDĐ chưa? Ví dụ như Mobile Fax.
Nếu ai biết về pm này hoặc pm có tính năng tuơng tự và có thể sử dụng được trên S60 V3/V5 thì cho mình biết với nhé. Mình tìm hoài mà không được.
Cảm ơn trước nhé.

vechaitieumuoi

em sài máy 5700 , em đã cài tất cã các phiên bãn cũa ttpod từ 3.3.0 đến 3.4.0 nhưng tất cả hiệu ứng chỉ có màu đỏ . Em tìm trên diễn đàn thì thấy không chỉ riêng em mà 1 số ít bạn cũng bị như thế . Em mong các mod tìm hiểu và khắc phục giùm em . Em xin cãm ơn :-??

vancopvt

cho mình xin cái pm gì mà khi có tin nhắn đến thì có dòng chữ chạy chạy trên màn hình ý, hình như là giông slick lúc mình để ẩn. bấy lâu không để ý đến cái đấy, giờ mới để ý thì chằng thấy đâu. he he

ntycle

Hẹn giờ nhắn tin !!!

Em đã search trên diễn đàn và google nhưng chẳng thấy soft nào để hẹn giờ nhắn tin cả !
Bác nào biết phần mềm nào giúp em với , em dùng con E63

Em cám ơn rất nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.