• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

sony

Bạn nào giúp mình pm hẹn giờ tắt ứng dụng như music player với , cám ơn trước ;)

daoduytuan

Bạn nào có pm gọi điện thoại miễn phí khi có kết nôí wifi cho N79 thì cho mình kèm theo hướng dẫn luôn nha !!!!! :):)

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn nào có pm gọi điện thoại miễn phí khi có kết nôí wifi cho N79 thì cho mình kèm theo hướng dẫn luôn nha !!!!! :):)

Nếu có PM như vậy thì chắc mình khỏi xài sim mạng chi cho tốn tiền nữa hả bạn. Dù là gọi qua internet thì mình vẫn phải mua thẻ thì mới điện được chứ. Theo mình biết thì có cái PM Fring có hỗ trợ gọi điện qua internet đó. Nó ĐÂY nè bạn test thử xem sao.

tiny1990

Compass v1.0.02​

Ứng dụng la bàn trên mobile.​

http://www.mediafire.com/?zymkzjoynmf

Không cài được trên N95 2G :((. chạy gần hết thanh năng lượng thì báo là Unable intall :((. Kojiro test dùm em zới

zugi_zugi

Pro nào có phần mềm nào vừa lướt web nhanh vừa có thể download file bằng điện thoại không ? mình xài opera mini lướt web nhanh nhưng download thì nản wa' . Cho mình xin bộ gõ tiếng việt luôn nha ! Mình xài N73 me . Thanks !

Auto

Pro nào có phần mềm nào vừa lướt web nhanh vừa có thể download file bằng điện thoại không ? mình xài opera mini lướt web nhanh nhưng download thì nản wa' . Cho mình xin bộ gõ tiếng việt luôn nha ! Mình xài N73 me . Thanks !
Tìm pm Ucweb đi bạn!
Có ngày mình dow ~300mb :D
Posted via Mobile Device

ch0kjuv0

Cho em hỏi thăm.
Hiện nay có cái phần mềm nào có thể giúp mình biết được một người nào đó đang ở khu vực nào trong tỉnh dựa vào số điện thoại di động của họ mà phần mềm đó không dùng GPS ko ạ. Do hiện nay hình như ở Daklak chưa có GPS ( cho hỏi DakLak có GPS chưa ạ ).

Cách định vị giống như Google Maps đó, dựa vào tín hiệu mạng mà biết được khu vực mình đang đứng đó ạ.

Nếu có phần mềm như vậy thì mấy anh em vui lòng cho em với, bản fu.. càng tốt. Nếu có tiếng việt thì tốt hơn. Và cho em hỏi cái đó dùng được cho Nokia 6120c không.

Thanks trước nhé!

MinhThang

Manager
Cho em hỏi thăm.
Hiện nay có cái phần mềm nào có thể giúp mình biết được một người nào đó đang ở khu vực nào trong tỉnh dựa vào số điện thoại di động của họ mà phần mềm đó không dùng GPS ko ạ. Do hiện nay hình như ở Daklak chưa có GPS ( cho hỏi DakLak có GPS chưa ạ ).

Cách định vị giống như Google Maps đó, dựa vào tín hiệu mạng mà biết được khu vực mình đang đứng đó ạ.

Nếu có phần mềm như vậy thì mấy anh em vui lòng cho em với, bản fu.. càng tốt. Nếu có tiếng việt thì tốt hơn. Và cho em hỏi cái đó dùng được cho Nokia 6120c không.

Thanks trước nhé!

GPS đã có trên toàn thế giới, sao chỗ bạn lại không có được. 2 máy có GPS thì bạn đều có thể thấy bạn của bạn ở đâu.

ch0kjuv0

GPS đã có trên toàn thế giới, sao chỗ bạn lại không có được. 2 máy có GPS thì bạn đều có thể thấy bạn của bạn ở đâu.

Vậy hả anh. Em mới sử dụng nên cũng không biết ạ. Vậy thì bây giờ em muốn biết bạn của em đang ở đâu thì em làm thế nào, có phải cài thêm phần mềm gì không ạ.
Em thấy trong máy có mấy mục GPS với định vị gì gì đó mà em hok biết cách dùng, vào để kết nối GPS thì nó bắt bật Bluetooth rồi kêu không có thiết bị, em hok dùng mấy cái đó được.

Mấy anh pro hướng dẫn em và cho em cái soft nào có thể biết bạn em ở đâu với ạ.
Thông cảm em còn non lắm.
Thanks

MinhThang

Manager
Vậy hả anh. Em mới sử dụng nên cũng không biết ạ. Vậy thì bây giờ em muốn biết bạn của em đang ở đâu thì em làm thế nào, có phải cài thêm phần mềm gì không ạ.
Em thấy trong máy có mấy mục GPS với định vị gì gì đó mà em hok biết cách dùng, vào để kết nối GPS thì nó bắt bật Bluetooth rồi kêu không có thiết bị, em hok dùng mấy cái đó được.

Mấy anh pro hướng dẫn em và cho em cái soft nào có thể biết bạn em ở đâu với ạ.
Thông cảm em còn non lắm.
Thanks

Để tìm hiểu về VietMap thì bạn nên tham khảo ở Đây!

vancopvt

mình hỏi tí, mấy hôm nay sao mình download mediafire bằng ucwed toàn hiện ra chữ click rồi down về thì lại ra cái trang wed đó. Có ai bị như mình không và có ai biết cách khắc phục không vậy

hoanghieptn

Mình cần soft để chữ chạy trên màn hình chờ ko bít ơ đau có chưa chỉ mình với hoạc ai biết up dùm mình với mình cảm ơn

À mà quên máy mình la N95 8g júp mình với nhé

Last edited by a moderator:

sony

Soft nào xem file .mkv ngon lành nhất nhỉ, coreplayer không chịu được nhiệt, xem hay bị giật đứng hình :(

Khoaaa

sáng giờ forum ko vào đc dạo web thấy cái soft hỗ trợ cho camera sensor thấy thích wá trời nhưng tìm hoài ko thấy ko biết ở Pda mình có mấy soft đó ko nhỉ? Dow đc cái soft Handwave nhưng xài chán wá
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.