• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

giadaiminh

Không có thì bạn dùng PM này:
cái này dùng sao vậy bạn?mình mở chương trình VN ra thì phím số 2 giống hệt phím * vậy.ko ghi đc chữ abc gì hết.bạn chỉ cụ thể cho mình cách dùng với.thanks

MinhThang

Manager
cái này dùng sao vậy bạn?mình mở chương trình VN ra thì phím số 2 giống hệt phím * vậy.ko ghi đc chữ abc gì hết.bạn chỉ cụ thể cho mình cách dùng với.thanks

Bạn mở nó lên sau đó chọn phím cần gán thay cho phím Pen, bạn nên chọn phím nào không sử dụng chứ, *,# chẳng hạn.

tuanninh123

Các bác ơi không hiểu sao con n80 của e vào Wifi thì e mở vào web thì cái vạch ở trên cùng nó cứ chạy đc một ít rồi ko vào đc trang web ấy nữa.Bác nào có biết nguyên nhân ko giúp e với???

MinhThang

Manager
Các bác ơi không hiểu sao con n80 của e vào Wifi thì e mở vào web thì cái vạch ở trên cùng nó cứ chạy đc một ít rồi ko vào đc trang web ấy nữa.Bác nào có biết nguyên nhân ko giúp e với???

Đường truyền yếu quá đấy bạn à, nó không thể load hết nên không thể mở được trang bạn vào.

Kojiro

Super V.I.P
Soạn e-mail trong không khí ? :-??
Phần mềm này nghe hay hay đó. Có ai biết phần mềm này chưa vậy!? Vì mới đọc báo thấy http://www.vnexpress.net/GL/Vi-tinh/2009/06/3BA10557/ nếu ai biết thì tìm pm này về vọc thử nhe . Thanks.

Đó chỉ mới là 1 mẫu tin thông báo thôi bạn à, chưa có xuất hiện nên tìm sao mà thấy :) Với lạ nó có 1 câu nhận dạng chữ viết trong máy, đa số máy S60v3 ko có cảm ứng nên chắc là ko sử dụng được rồi.

my_darling3000

Đó chỉ mới là 1 mẫu tin thông báo thôi bạn à, chưa có xuất hiện nên tìm sao mà thấy :) Với lạ nó có 1 câu nhận dạng chữ viết trong máy, đa số máy S60v3 ko có cảm ứng nên chắc là ko sử dụng được rồi.

Bạn không xem videoclip hả, nó sd N95 đó. Uh, nhưng nếu có pm này chỉ để phá thôi chứ ai đâu rãnh quơ qua quơ lại nhắn tin. Người khác nhìn vào tưởng tửng thì khổ hhehehe...:))

trunganh0412

Ai biet co pm nao ho tro doc tin MMS nhanh hon mac dinh cua may k?Dang dung thu dich vu Mms newspaper cua Viettel,nhung tin nhan dai wa tan 31 trang lien,moi lan doc xong thoat ra lai faj doc laj tu trang dau.Co pm nao doc duoc tung trang rieng,hoc ho tro doc duoc mms k thj chj cho to voi.
Posted via Mobile Device

Auto

Ai biet co pm nao ho tro doc tin MMS nhanh hon mac dinh cua may k?Dang dung thu dich vu Mms newspaper cua Viettel,nhung tin nhan dai wa tan 31 trang lien,moi lan doc xong thoat ra lai faj doc laj tu trang dau.Co pm nao doc duoc tung trang rieng,hoc ho tro doc duoc mms k thj chj cho to voi.
Posted via Mobile Device
Dùng pm Free-iSMS đi bạn.
Tự search nhé ;)
Posted via Mobile Device

kh0c

Mình đang xài 0pera mini và gặp 1 số trục trặc như sau, các bạn vui lòng giúp mình với:
Hiện tại mình đang dùng N82, mình xài UCWeb bình thường, load nhanh, nhưng vì UCWeb nó nén giảm dung lượng ghê quá nên nhìn ko đẹp và tinh tế như khi mình sử dụng opera(Trước đây), dù đã để chế độ Zoom. VÌ vậy mình quyết định sử dụng Opera cho việc lướt web đọc báo và Sky cho việc xem clip. TUy nhiên, khi cài đặt Opera mình đã gặp 1 vài trục trặc:
1- MÌnh dùng Phone dowload trên trang chủ Opera mini về, setup thì gặp 2 lỗi (Bản 4.2 nhé)
- Trong phần setting chỉ có 3 cỡ chữ : Vừa, lớn, lớn nhất , ko có chữ nhỏ
- Trong Phần sétting ko hề có phần chế độ ngang như trong hướng dẫn lúc mới sử dụng
- KHi mình sử dụng bản Final được post trong Toptic :"Tổng hợp ứng dụng chát và Web) thì lại có thêm phần Chữ nhỏ trong setting
- Khi mình cố gắng cài thử bản Opera 4.0 thì lại bị lỗi Font(Hiện mấy cái ô vuông)
2- KHi mình cài Opera, chấp nhận chữ to và không có xoay màn hình thì lại xảy ra sự cố: không biết nó bị xung đột với Soft nào mà mình vào Opera 1 lúc thì máy treo cứng luôn, chỉ sử dụng được nút Menu, khởi động lại, dùng opera 1 lúc lại bị. Mình đã gở gần như toàn bộ ứng dụng Java và tất cả những gì liên quan đến Net chỉ để lại Slik và Skyfire.
Các bạn vui long cho mình hướng giả quyết với 2 vấn đề nêu trên. Mình cảm ơn

MinhThang

Manager
Mình đang xài 0pera mini và gặp 1 số trục trặc như sau, các bạn vui lòng giúp mình với:
Hiện tại mình đang dùng N82, mình xài UCWeb bình thường, load nhanh, nhưng vì UCWeb nó nén giảm dung lượng ghê quá nên nhìn ko đẹp và tinh tế như khi mình sử dụng opera(Trước đây), dù đã để chế độ Zoom. VÌ vậy mình quyết định sử dụng Opera cho việc lướt web đọc báo và Sky cho việc xem clip. TUy nhiên, khi cài đặt Opera mình đã gặp 1 vài trục trặc:
1- MÌnh dùng Phone dowload trên trang chủ Opera mini về, setup thì gặp 2 lỗi (Bản 4.2 nhé)
- Trong phần setting chỉ có 3 cỡ chữ : Vừa, lớn, lớn nhất , ko có chữ nhỏ
- Trong Phần sétting ko hề có phần chế độ ngang như trong hướng dẫn lúc mới sử dụng
- KHi mình sử dụng bản Final được post trong Toptic :"Tổng hợp ứng dụng chát và Web) thì lại có thêm phần Chữ nhỏ trong setting
- Khi mình cố gắng cài thử bản Opera 4.0 thì lại bị lỗi Font(Hiện mấy cái ô vuông)
2- KHi mình cài Opera, chấp nhận chữ to và không có xoay màn hình thì lại xảy ra sự cố: không biết nó bị xung đột với Soft nào mà mình vào Opera 1 lúc thì máy treo cứng luôn, chỉ sử dụng được nút Menu, khởi động lại, dùng opera 1 lúc lại bị. Mình đã gở gần như toàn bộ ứng dụng Java và tất cả những gì liên quan đến Net chỉ để lại Slik và Skyfire.
Các bạn vui long cho mình hướng giả quyết với 2 vấn đề nêu trên. Mình cảm ơn

Dùng một lúc bị treo cứng là do dữ liệu load về và lưu quá nhiều nên bị treo bạn à, theo mình nghĩ là vậy, vì mình thì chưa dùng nó lần nào. Các pm khác cho phép không lưu cache, bạn thử xóa mục đó đi xem sao.

my_darling3000

Mod ơi......Có phần mềm nào hiển thị tin nhắn & cuộc gọi nhở trên những dòng của chế độ chờ không (em không biết gọi là phần mềm gì nữa). Vì em thấy có screenshot đó nhưng quên lưu lại rồi.

kh0c

Dùng một lúc bị treo cứng là do dữ liệu load về và lưu quá nhiều nên bị treo bạn à, theo mình nghĩ là vậy, vì mình thì chưa dùng nó lần nào. Các pm khác cho phép không lưu cache, bạn thử xóa mục đó đi xem sao.

NHiều khi lúc dùng thì không sao, nhưng Out ra vứt máy đấy, ngủ dậy thấy hok làm đc gì ngoài nút Menu, vào lại Opera thì màn hình trắng xóa.Hơn nữa, lúc đnag sử dụng Opera, dùng Menu để ra làm việc khác thì bị dơ các ứng dụng khác. Em xài Jacktackman... đè Menu, cấn C thoat được ứng dụng, nhưng jkhi vào lại treo,trong lcus đó, nếu khong thoát Opera thì vẫn sử dụng Opera Bình thường, nhưng nếu thoát ra lại chịu cuhng số phận:(:|

owen887276

em đang kiếm phần mềm video center cho con E51 của em.kiếm hoài hok thấy.mấy anh tìm dùm em nha.

leminh1988

anh nào cho em xin Pm làm code cho smartmovie và powermovie với, máy tính em mới fomat mà dạo này bên em vào pdaviet khó quá nó load chậm rù em tìm kiếm ko ra, lên bằng điện thoại nhanh hơn bắng máy tính nhưng điện thoại ko tìm được.

Auto

Tim giup minh roi up len gjup mjnh dc k.Minh dung dt k searh dc.Thank ban trc nhe
Posted via Mobile Device
Theo link này nà
Gán link vào mà dow http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=127549&d=1244358193
Pass là SymPViet nhé
Tui cũng Posted via Mobile Device chứ bộ :D

Status
Không mở trả lời sau này.