• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

khanhdt1

Xin soft đọc tên người gọi đến

CÁC bác ơi em lái xe nhiều nên ko nhìn dc ai gọi đến !! Bca nào có sòt đọc số gọi đên cho em với em thank trước!!!!!!!!!!!

MinhThang

Manager
CÁC bác ơi em lái xe nhiều nên ko nhìn dc ai gọi đến !! Bca nào có sòt đọc số gọi đên cho em với em thank trước!!!!!!!!!!!

Mặc định của máy đã có rồi đó bạn, vừa đổ chuông vừa gọi tên.

trunganh0412

không có đọc được tiếng Việt đâu.Chỉ đọc tên tiếng anh của máy thôi.Nghe chẳng ra cái gì

lucky_2907

mình đang dùng N96,sau khi đem bảo hành về thì bị tình trạng rất lạ.nghe nhạc,nhắn tin,gọi điện 1 lúc là twj restart lại máy.ai đã gặp trường hợp này chưa,giúp mình với?

moneyok

Xin phần mền tăng tốc cho gallery, media file

Xin phần mền tăng tốc cho gallery, media file

Trước đây xem trong forum mình có cách làm cho máy load media nhanh chóng (mặc định chỉ load trong thư mục gallery, mà không load tất cả các file ở thư mục khác hay ở thẻ nhớ). Nhưng khi thấy có firmware mới thì cách này không còn tác dụng nữa.

Xin các cao thủ chỉ giùm. Xin cám ơn!

vodang05

Máy em bây h tự nhiên trong điều kiện thiếu ánh sáng thì đèn bàn phím nó không sáng lên nữa!Làm sao để khắc phục tình trạng đó bây h ah.!(Đèn bàn phím vấn sáng nhưng chỉ sáng lúc khởi động máy,lúc máy ở chế độ chờ sau đó minh ấn một nút nào đó thì nó mới sáng!)

Auto

Cho Auto xin pm Google Maps ver mới nhất (bản java, đuôi jar) nhé!
Thanks!
Posted via Mobile Device

vodang05

mình đang dùng N96,sau khi đem bảo hành về thì bị tình trạng rất lạ.nghe nhạc,nhắn tin,gọi điện 1 lúc là twj restart lại máy.ai đã gặp trường hợp này chưa,giúp mình với?

chạy lại FW đi bạn!

hieuono

Sao N96 tớ hack = hello0X2 ko cài được file dow ở OwnSkin nhỉ?file có đuôi là .sis, nó là themes - làm sao để cài đây :-/
Tks nhiều bạn nào rep =D>

Kojiro

Super V.I.P
Sao N96 tớ hack = hello0X2 ko cài được file dow ở OwnSkin nhỉ?file có đuôi là .sis, nó là themes - làm sao để cài đây :-/
Tks nhiều bạn nào rep =D>

Bạn xem lại file đó dành cho máy bạn S60v3 hay S60 nhé, N96 mà lấy file 7610 mà cài thì sao chạy được :) Nếu hack rồi thì bạn cài các PM thế nào?

hieuono

Bạn xem lại file đó dành cho máy bạn S60v3 hay S60 nhé, N96 mà lấy file 7610 mà cài thì sao chạy được :) Nếu hack rồi thì bạn cài các PM thế nào?
file đấy làm ở own skin, tự tay tớ làm cho nokia n96 mà :)
phần mềm cứ cài như bt thôi, click vào file .sis hoặc sisx trên pc - nó sẽ hỏi có cài vào đt hay ko - rồi cứ như bt thôi :)

MinhThang

Manager
file đấy làm ở own skin, tự tay tớ làm cho nokia n96 mà :)
phần mềm cứ cài như bt thôi, click vào file .sis hoặc sisx trên pc - nó sẽ hỏi có cài vào đt hay ko - rồi cứ như bt thôi :)

Máy đã Hack thì cài Theme vô tư sao lại có chuyện không được, kiểm tra lại file có đúng không? Úp lên cài thử cưng.

huychieu

mình tìm mãi mà không tim được pm hiển thì thời gian và ngày tháng . chỉ tìm được pm hiển thị thời gian còn ngày tháng thì không thấy . ai có pm này xin giúp đơ . cảm ơn

Kojiro

Super V.I.P
mình tìm mãi mà không tim được pm hiển thì thời gian và ngày tháng . chỉ tìm được pm hiển thị thời gian còn ngày tháng thì không thấy . ai có pm này xin giúp đơ . cảm ơn

Hiển thị là sao bạ̉n Hiển thị ở đâu :-?

BuuPhucCT

Well-Known Member

Nếu bạn muốn hiển thị đầy đủ thông tin ở màn hình chờ thì xài cái Cclock rất OK.;;)

hoanghieptn

Các bác cho em hỏi s60v3 có PM nào đọc ebooks thành lời ko chứ đọc bằng mắt lúc là em đọc ko dc pro nào biết chỉ em với em cám ơn

Status
Không mở trả lời sau này.