• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

hoainamss

Xin pm xem ảnh

Các bạn cho mình hỏi. Mình dùng pm Panoma để chụp ảnh với kích thước rộng. Nhưng không xem được. Có phần mềm nào dùng để xem ảnh do phần Panoma tạo ra không cho mìn xin.

DinhTuan

Các bạn cho mình hỏi. Mình dùng pm Panoma để chụp ảnh với kích thước rộng. Nhưng không xem được. Có phần mềm nào dùng để xem ảnh do phần Panoma tạo ra không cho mìn xin.
Posted via Mobile Device
ban dung trinh duyet anh nao cung duoc ma,dung xplore con dc nua ma

DinhTuan

Bạn kiểm tra lại đi. X-plore làm gì xem được. Nó Trình duyệt có sẵn của N82 cũng ko xem được mà
Posted via Mobile Device
minh kiem tra lai rui. Van duoc ma.file hinh la file jpg ma.trinh duyet nao doc cung duoc ma.minh dung xplore,vao hinh rui bam * de hien kich co that cua no thui

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bác xài PM Resco Photo Viewer xem sao. Nó duyệt những hình có kích thước lớn và độ phân giải cao rất tốt đó

babyblue6372

các anh ơi em mới mua máy E71,em đang cần PM ghi âm cuộc gọi(không tiếng beep+ghi âm ngay khi bắt máy)
Em đang xài PM này:Killer Mobile TotalRecall v2.1.1 mà vẫn có tiếng beep+người ta bắt máy xong 4 giây sau nó mới ghi âm
Các anh ai có PM ghi âm nào làm ơn cho link giúp em,em xin nghìn lần cảm ơn(em đã search nhưng không thấy)

Kojiro

Super V.I.P
các anh ơi em mới mua máy E71,em đang cần PM ghi âm cuộc gọi(không tiếng beep+ghi âm ngay khi bắt máy)
Em đang xài PM này:Killer Mobile TotalRecall v2.1.1 mà vẫn có tiếng beep+người ta bắt máy xong 4 giây sau nó mới ghi âm
Các anh ai có PM ghi âm nào làm ơn cho link giúp em,em xin nghìn lần cảm ơn(em đã search nhưng không thấy)

Search PM tên VoxTrack nhé, đảm bảo đúng yêu cầu đặt ra :)

nguoimaanhy

Mình lập topic trước là mong được sự giúp đỡ của mọi người, sau là mong các bạn nào bị giống mình ghé wa xem chơi :D
em có post nhầm chổ thì mong mod chuyển nhà dùm em nhá ^^

em dùng con N96 FW30.033, nó còn mới wá nên có 1 số PM sau đây em không bjk làm sao nữa mong ai biết chỉ dùm em thank mấy anh nhìu

1/ flipfont 3.0 em cài rồi nhưng sao không thấy nó hiện ra cái icon để vào PM. với lại sẵn cho em hỏi vụ font lun em cài FW mới không có giao diện bằng tiếng việt, dzô setting nó chỉ có cái english thuj à ai biết cách làm cho nó thành tiếng việt như FW 20 không chỉ em với

2/biểu tượng cho tin nhắn: em tìm mãi mà chả thấy mấy cái biểu tượng nằm ở đâu nữa, ai có phần mềm này không cho em xin link down với

3/fullscreen wallpaper: cài xong dzô làm hình nền sau khi ra ngoài thì nó chứng nào tật nấy nó mất tiu cái đầu với cái cuối, chỉ có khúc giữa không àh ko full hết được không biết bị làm sao nữa

4/PM này em quên tên rùi em chỉ biết nó là PM bảo vệ máy tự động gửi tin nhắn khi máy có sim lạ gắn vào em cài cái này không được dù em đã sign rồi

5/end_app: trước hết em cám ơn anh kojiro và anh letrungbuuphuc đã giúp em cài được PM này nhưng cài xong em vô không được, nghe anh kojiro nói trên toppic là phải cho nó chạy trên nền python mà em không hỉu chạy trên nền python là gì nữa

em chỉ mới biết chơi PM sơ sơ thôi à mong có ai tốt bụng chỉ cho em mấy cái dzụ này với cám ơn mọi người

THANK

hunterviet

Well-Known Member
mình lập topic này mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người và bạn nào giống mình thì ghé thăm để bàn luận cùng nha​
mình dùng con N96 nhưng mờ cái FW này mới wá có 1 số PM sau đây mình không bjk làm sao dùng nữa, mong ai biết thì giúp mình với
THANK
nếu em có pót sai chổ thì nhờ mod chuyển nhà dùm em nha ^^''
1/ flipfont: sao mình cài dzô roài mà không thấy nó hiện cái icon để chạy PM í

2/ fullscreen wallpaper: mình cài dzô thì chứng nào tật đó nó không full hết màn hình mà giống như lúc đầu dzậy á

3/ cái end_app: trước hết xin cảm ơn anh kojiro và anh letrungbuuphuc đã giúp đỡ em để em cài được nó mà cài xong giống như không cài vậy, dzô nó chóp 1 cái xong ko có gì hết em thấy anh kojiro kêu chạy nó trên python mà em ko hỉu chạy trên python là sao nữa, giúp em với em còn gà lém mới biết chơi PM sơ sơ thuj àh

4/ cái này mình không biết tên nhưng biết công dụng của nó là khi có sim lạ gắn vào nó sẽ gửi tin nhắn nhằm bảo vệ máy khi bị đánh cắp: cái này cài cũng ko được lun

5/ cho mình xin cái PM nào mà cài dzô có biểu tượng trong nhắn tin ấy, trong phần nhắn tin của N96 tìm hoài không ra mấy cái đó
Mình hỏi khí ko phải, bạn mua máy chính hãng hay máy Tàu vậy??? Máy tàu cũng cài được PM nhưng lỗi nhiều lắm, bộ Python bạn vào đây down về nhé. Có tổng hợp các PM chạy trên nền python đó. Để nhắn tin có biểu tưởng mặt cười giống khi đang chat thì tìm PM smschat có cả bản vh trên 4rum đó

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi là mình dùng Smart Settings, trong đó có phần Tự khó trong tất cả profile là như nào ?

Còn trong phần Mở khóa nhanh lại có phần bật đèn là đèn gì nè ?

Với những PM đã VH thì bác nên vào ĐÂY để hỏi thì phù hợp hơn vì nó đã được các anh em dịch ra nên bác vào box VH hỏi thì sẽ được trả lời chính xác hơn.;;)

giacay

xin pm Net Monitor

Ai có pm Network Monitor để xem thông số của mạng cho mình xin với, giống như cái Net Monitor của GH337, GH688 của Ericsson hồi trước ấy
Thanks

tungquach165

các bác cho em hỏi có phần mềm nào giống N-sms hay có 1 trong số các chức năng của nó không?em có con N95 8G mà!!!

w2k

pác nào giúp em cái này với. em dùng MediaSafe mà nó cứ báo lỗi pass hoài. N5320xm.

anhlachuum1

Cho tớ hỏi là phần mềm nào hiện nay hỗ trợ chat trên mobile dễ dàng, thông dụng nhất và có thể chat bằng ID yahoo vậy?
thanks

hoabattuvn_tt

Cài TPod 3.3 và 3.4 vô được rùi nhưng khi load vào nó báo Sytem eror là sao vậy các bác, dùng bản tiếng anh tiếng việt gì cũng bị hết. Mấy ứng dụng khác cài oke. Bạn nào biết chỉ hộ mình đi thanks!

Kojiro

Super V.I.P
Cài TPod 3.3 và 3.4 vô được rùi nhưng khi load vào nó báo Sytem eror là sao vậy các bác, dùng bản tiếng anh tiếng việt gì cũng bị hết. Mấy ứng dụng khác cài oke. Bạn nào biết chỉ hộ mình đi thanks!

Phải đọc kỹ hướng dẫn chứ, nếu gặp lỗi đó thì phải cài file patch4run vào để chạy :|

hoabattuvn_tt

FW 3.26 cài không cần file patch4run, mình mới nâng lên FW4.13 không biết cần không để cài thử thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.