• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KITCHEN ROM PV CHO HTC UNIVERSAL (V1-G3)

nhattuong

Active Member
Đúng thế. Úp lên úp xuống rồi cuối cùng mình vẫn quay lại bản ROM này:
Tốc độ nhanh
Ổn định, hiếm khi nào bị treo.
Flashdisk lớn
Giao diện bắt mắt.
Các kết nối đều tốt.
Ít hao pin.
Tóm lại : không có gì để chê cả. =D>

bạn kết ActiveSync qua Bluetooth thế nào ? có dễ dàng không ? mình kết nối khó quá cho nên dùng bản rom mới của bác Cường. Bạn nói đúng--->bản rom này rất tốt

loithuxua

Cho em hỏi là em muốn edit lại rom của Dark forces team (vì cảm thấy rom này hợp với con exec của em) thì có dùng tools để bỏ đi SnapVue vì không dùng đến, cũng muốn xoá 1 số pics và sounds không cần đến.

Nếu có thể thì các bác chỉ em dùng tools nào ạ, nếu delete các phần không liên quan đến hệ thống thì có bản rom có bị ảnh hưỡng gì không ạ.

Các bác giúp em với, em nghĩ là chắc có cách để biến 1 bản rom thành kitchen sau đó chỉnh sửa tuỳ ý mà không biết làm thế nào cả.

sangtrananh

Anh có thể hướng dẫn cụ thể hơn bước "Nếu muốn thêm các ứng dụng khác nào đó như Transcriber, Catalog, WindowsLive,... hãy thêm vào SYS." được không vậy?