• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★★KITCHEN WM6.5 - TouchHD VỚI MANILA 2.5★★

Hãy bình chọn 1 trong các câu hỏi sau

• Total voters
    75

PhamQuang

Manager
Vài nhận xét về phiên bản V77 (Core 21876):

- Tuy giao diện và chức năng không khác nhiều so với 21874 tuy nhiên độ ổn định và tốc độ có vẻ có cải thiện chút ít.
- Mọi chức năng cơ bản của WM hoạt động tốt hơn hẳn.
- Đặc biệt việc chuyển đổi giữa các bàn phím (cài thêm) rất nhanh và chuẩn, bản 21874 đôi khi lỗi chức năng này.
Tạm có đôi lời nhận xét về V77 với Core 21876 như vậy thôi.

binhhdda

Có bác nào làm ROM dạng super light không nhỉ giúp với! MÌnh không biết cách bỏ cái nào :((
THanks!@

daica

Làm thử rồi, không được Bác ơi.

bác phải chọn những checkbox như các chấm đỏ trong hình nhé,
đặc biệt là ô "Real WM 6.5 AKU" . bác thử xem.

Sonblack

Super V.I.P
Trong quá trình build hãy để ý những gì hiển thị trên màn hình build.
Cũng có thể xem nội dung file Build_log.txt để biết những gì đã diễn ra để tìm cách khắc phục và build lại.

Sonblack

Super V.I.P
Có bác nào làm ROM dạng super light không nhỉ giúp với! MÌnh không biết cách bỏ cái nào :((
THanks!@

Những thứ trong EXT có thể chọn lọc bỏ bớt và để ý những gì có liên quan lẫn nhau để tránh build xong một số chương trình không chạy.
Thông thường tên các thư mục trong EXT cũng nói lên khá nhiều điều về ứng dụng bên trong.

doquangduc

Well-Known Member
Em đang đợi Bác đây...! Bác Longnguyen30..:-?! Chúc các bác built Rom ngày càng nhanh nhé..:D.=D>

PhamQuang

Manager
Em đang đợi Bác đây...! Bác Longnguyen30..:-?! Chúc các bác built Rom ngày càng nhanh nhé..:D.=D>

Đây gọi là: một người nấu cơm dọn mâm sẵn còn 1 người phải xúc cơm cho cậu ấm doquangduc đây. :)):)):))

binhhdda

Những thứ trong EXT có thể chọn lọc bỏ bớt và để ý những gì có liên quan lẫn nhau để tránh build xong một số chương trình không chạy.
Thông thường tên các thư mục trong EXT cũng nói lên khá nhiều điều về ứng dụng bên trong.

Bác chỉ rõ thư mục trong EXT ở đâu không nhỉ mình cũng không tìm thấy?
Hay bác hướng dẫn công dụng và cách tạo/bỏ ứng dụng vậy..
Cám ơn nhiều!

sea76

Member
Bác chỉ rõ thư mục trong EXT ở đâu không nhỉ mình cũng không tìm thấy?
Hay bác hướng dẫn công dụng và cách tạo/bỏ ứng dụng vậy..
Cám ơn nhiều!

Mình chỉ biết các chương trình, chính ở trong mục EXT ->BLACKSTONE bạn nghiên cứu thêm nha.:-??

doquangduc

Well-Known Member
Đây gọi là: một người nấu cơm dọn mâm sẵn còn 1 người phải xúc cơm cho cậu ấm doquangduc đây. :)):)):))
Không phải vậy đâu Bác Quang ơi. Cháu xin lỗi, Bác hiểu nhầm ý của cháu rồi. Cháu không hiểu được nguyên lý của KITCHEN ROM thật mà. Vì thế, nếu không biết thì tìm hiểu, nếu tìm hiểu mà vẫn chưa biết, thì..... Cháu trong chờ vào những COOKER như Bác và các anh khác mà. Thật lòng cháu cảm ơn các Bác nhiều lắm. Chúc các Bác sức khỏe và hạnh phúc.=D>=D>=D>

CongNam

Chú Quang chỉ giúp cháu add logo PDAVIET vào About cái đi chú ơi !

Bạn vào Base_Lang_0409 xóa shellres.dll.0409.mui rồi lấy lại shellres.dll.0409.mui trong kitchen bỏ vào. Thế là OK, còn muốn thay đôi logo thì dùng Resoures Hacker để thay đổi.

hitle2006

bác nào có link down kitchen rom thì cho em với,em chẳng nhìn thấy nó đâu cả,em muốn tự mình làm xem sao.thank mọi người nhiều

doquangduc

Well-Known Member
Anh longnguyen30 ơi. Anh kitchen bản V77 cho các em dùng với. Em nhìn các bác Quang đưa lên, thích quá, khổ nỗi là không biết làm thế nào? Em nghiên cứu mãi mà không hiểu ra được vấn đề. Chán.

DucLong

Super V.I.P
Anh longnguyen30 ơi. Anh kitchen bản V77 cho các em dùng với. Em nhìn các bác Quang đưa lên, thích quá, khổ nỗi là không biết làm thế nào? Em nghiên cứu mãi mà không hiểu ra được vấn đề. Chán.

mình đã đưa link ở trang 2 rồi, tải về dùng thôi.