• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KPD 2.3 - Phần mềm tra cứu danh bạ điện thoại trên S60 v3rd.

hung66000

Sau 2 ngày chờ đợi cuối cùng kpd cũng sign giúp xong ct kpd dùng rất tốt cám ơn nhiều . thấy kpd gửi kèm theo cho cả file cer mừng quá nhưng khi dùng để sign ứng dụng thì toàn báo lỗi k biết vì lý do gì Bạn nào biết lỗi gì thì giúp M nhé . Cám ơn nhiều !

hung66000

M đã dùng thử 1 ngày hôm nay thấy ct kpd hay bị lỗi tự động thoát ra khi M gọi đt đi . có lúc gọi 1 cuộc là thoát ra ngay lúc thì đc 2 đến 3 cuộc thì kpd cũng biến mất cứ phải vào ct để kích hoạt lại . Chán k biết kpd đã biết lỗi này chưa M cài máy N81 :(:)-?

tanghieu

Bản KPD mới cập nhật ngày 31-03-2008 chạy ổn định và tra cứu nhanh hơn trước, giao diện được thay đổi đẹp mắt, tính năng autostart chạy được. Sau khi xóa chương trình cũ, cài vào và đăng ký bằng code cũ là dùng được.

Ryuroden

Mình có nhờ KPD sign ct và lấy hộ mình file .cer hôm qua nhưng mới chỉ thấy các bạn gửi cho mình ct mà ko có file .cer. Mong các bạn lấy hộ mình file .cer. Thân!
Model: Nokia E51
IMEI: 358997010851546

ptnmylove

Việt nam nói không với yes với free, nói không với phí =)).
Cái này không chơi được rồi...:D

nvlam1971

Tôi nghĩ là 50.000 ngàn để ủng hộ 1 PM Việt cũng nên làm các bác ạ . Có như vậy người viết phần mềm mới tiếp tục cống hiến những sản phẩm hay tiếp nữa chứ . Tôi dùng KPD 2.3 cho N73 chạy rất tốt. Khi bạn đã đăng ký một lần thì các phiên bản update mình vẫn dùng được key cũ mà

bod_

Mình đang sử dụng KPD2.3 cho con N95 nhưng trong call log có rất nhiều số điện thoại mà không có cách nào xóa được, giờ phải làm sao đây?

NguyenTu

Super V.I.P
Việt nam nói không với yes với free, nói không với phí =)).
Cái này không chơi được rồi...:D

Không ai "cứ mãi uống nước lã, hít không khí" mãi đâu bạn. Công sức bỏ ra cần phải có công chứ bạn?

nvquangil

Các bác ơi em cài lên chạy rồi tra cứu ngon lành rồi nhưnng mà mỗi tội khi mà có cuộc gọi đến thì bấm phím C ra mỗi màn hinh màu xanh hiện chữ thuê bao đang gọi.... thế là hết.
NHưng mà những thuê bao mà tự tay em thêm vào thì lại được các bác cho em ý kiến với nhé.

dpn277

Tình hình là hôm vừa rồi ngồi format lại máy, xong rồi cài lại KPD 2.3 thì ko chạy được nữa, nó chỉ lên biểu tượng KPD nhưng kích vào thì ko lên gì cả! Ai biết cách chữa thì chỉ giùm mình! :-/

Kojiro

Super V.I.P
Tình hình là hôm vừa rồi ngồi format lại máy, xong rồi cài lại KPD 2.3 thì ko chạy được nữa, nó chỉ lên biểu tượng KPD nhưng kích vào thì ko lên gì cả! Ai biết cách chữa thì chỉ giùm mình! :-/

Gở ra rồi cài lại thử xem nha bạn! 4mat máy nên 4mat thẻ luôn nha.

hungO2nokia

Bạn phải lưu ý 1 điều sau khi fomat máy,các chế độ của máy sẽ quay lại từ đầu như lúc mới xuất xưởng nhé.Bạn có thể vào App manager để khai báo lại nhé.

App manager - Options - Settings,trong bảng Software installation bạn chọn lại là All,tiếp tục xuống bảng Online certificate check bạn chọn lại Off.Sau đó thoát ra install lại là ok nhé.

dpn277

Cám ơn các bros đã nhiệt tình góp ý! Ý mình là nguyên nhân tại sao nó lại bị như thế. Mình nghĩ là format thẻ chắc sẽ hết lỗi này nhưng chưa format được vì còn nhiều tài liệu quan trọng chưa kịp lưu!! :p

vuthang

Last edited by a moderator:

khoi

9300 thuộc dòng S80 nên dùng được bạn à. Mua để sử dụng full nhé.
N9300 download bản nào vậy Kojro
Chương trình dành cho Nokia Symbian OS 6 (31/03/2008)
Chương trình dành cho máy nokia s60 Symbian OS 7.0 và os 8.0: Đã xử lý lỗi màn hình xanh khi nhấn C tra thông tin cuộc đang gọi (12/04/2008)
Chương trình dành cho Symbian uiq 2 (SE P900, P910,...): Đã có chức năng hiển thị thông tin cuộc gọi (12/04/2008)
Chương trình dành cho Symbian 9 uiq 3 (các máy Sony Ericsson P990, P1, M600,...) (29/04/2008)
Chương trình dành cho Symbian 9.x S60 3rd (Các máy Nokia N73, N95, N93,...) (cho phép chứng thực trực tuyến trên www.symbiansigned.com; cho phép xóa các số đã tra, xử lý các lỗi: đọc dữ liệu người dùng xxxb.kpd; lưu trạng thái thiết lập; lỗi xoay ngang trong N95; (29/04/2008)
Chương trình dành cho Windows Mobile, bản Lite (01/06/2008)